ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inue Shinsuke] Caged Hawk เจ้าหญิงในซ่อง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 31, 2018, 07:54:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lnw007

เนื้อเรื่องงี้ นางเอกทำตัวไม่ถูกเลยนางฟ้าตกสวรร ชัดๆ แต่ก็ชอบ 555 ขอบคุณครับ

bigboy001

งานนี้คุณหนูหอยบานเป็นร่มกางไม่หุบแน่นอน ว่าแต่ทำไมล้มละลายง่ายจัง คุณหนูไม่รู้เรื่องเลยนี่ก็แปลกนะ... ::Thinking::

สุดท้ายใช้อำนาจแห่งหอยหลอกพวกคนรวยด้วยกัน จัดการแก๊งคนใช้สวิงกิ้ง โหดชิปเป้งง!!!

leeloe123

ผมอ่านสายดาร์คจนชินให้อ่านสานหวานนี้ยากเลยใครเป็นบ้าง

edcba

เปิดศักราชใหม่ ได้เยี่ยมมากครับ

แนวนี้นางเอกคงติดใจในตอนท้าย แน่นวล ไม่อยากจากที่ไปละ  ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

อ้าว ดันติดใจแบบอื่นซะอีก

iceza123

คุณหนูผู้สูงส่ง ไหนจะเปลี่ยนเป็นกะหรีั่ได้ไหมนะ
คนใช้เกมซะงั้น

Turk Tephasadin Na Ayudthaya

เจ้าหญิงนี่สวยจริงๆเลยครับ ดูซึนๆด้วย

ว่าแต่ดารค์หลอดนี่ตกไบโอไทดมั้ยครับ กับหมวกแม่ชี

นึกว่าโอเซกิในวันพีชเลยครับ โออิรันชัดๆ

ScooZiie

นางเอกดูซึนๆน่ารักมาก โดนรุมไม่เหลือเลย

penguinzz

อื้อ​หือ​ คุณ​หนู​สวย​เชิด​ต้อง​มา​เป็น​แบบ​นี้​ ออก​แตก​ตาย​แน่​เลย​ ไม่​รู้​จะ​จบ​แบบ​ติดใจ​ หรือ​ว่า​ลง​แบบ​สวย​ๆ​กัน​นะ

Edited : คุณ​หนู​อย่างโหด​ อยู่​ใน​นี้​ยัง​หา​ทาง​จัดการ​ได้​อีก​ ผู้หญิง​แบบ​นี้​แหละ​น่า​กลัว

xsoulkung123

คุณหนูนี่ช่างสวยงามน่าหลงใหล
อยู่ดีดีก็ล้มละลาย เลยต้องชดใช้หนี้ด้วยการขายตัว
แต่ไอ้หนุ่นที่มาจัดเสียว เป็นคนหื่นแบบสุดๆแถมยังโหดอีกด้วย
และยังได้ชวนชายคนอื่นมาจัดคุณหนูแสนสวยอีก
แบบนี้คุณหนูได้เสียวจนลืมว่าตัวเองโดนบังคับอยู่แน่ๆเลย
::Evil::
Edit กลุ่มคนมาใหม่เป็นคนงานเก่าที่โดนไล่ออก เลยต้องจัดการแก้แค้นคุณหนูคนสวยแถมยังจัดเสียวแบบหนัก จนดูท่าทางเธอจะหลงเสียวเข้าให้แล้วละ
ถึงหนี้หมด ก็คงขายตัวต่อแน่นอน

harrybank

zero21

โอโห้ เปิดมาก็ดาร์คขนาดนี้แล้ว ตอนจบจะขนาดไหนนะเนี้ย เดี๋ยวขออ่านดูก่อน ว่าตับจะยังไหวอยู่ไหม ^_^

อ่านจนจบนึกว่านางเอกจะแย่ ที่ไหนได้ ลุกขึ้นมาเข้มแข็งสู้ซะงั้น สุดยอดเลย  ::KO::
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

kuyking kuyland

tanuraki