ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karasu] Shingakujuku no Manten Teacher ร้อยคะแนนแลกรัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 27, 2019, 01:23:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นายไข่ย้อย

โอ้ เหมือนมันจะเป็นแนวปวดตับสินะ ไม่มีแนว แม่-ลูก ป้า-หลาน แบบไม่ปวดตับ 200หน้า+ มั่งหรอ  ::Pull::

EDIT โรงเรียนนี้น่าอยู่ดีจริง จะจัดให้ได้เต็มทุกวิชาไปเลย  ::Bloody::
อิอิอิ

อภิชาติ บูรณะ

โรงเรียนแบบนี้มีที่ไหน คงเก่งทั้งประเทศอ่ะ
เรื่องยาวก็อยากอ่านนะครับ เป็นแนวที่ชอบเหมือนกัน แต่โดยส่วนตัวชอบแบบโดจินมากกว่าที่เป็นav

poraset

ถ้ามีโรงเรียนแบบนี้ขึ้นมาจริงๆ น่าจะทำให้เด็กตั้งใจกลายเป็นอัจฉริยะทั้งประเทศแน่ๆ

ส่วนเรื่องข้างบนผมขอผ่านถ้าแปลมาจริงๆ น่าจะดาร์กเกินไปหน่อยสำหรับผม

gufferau0000

เรื่องสามสาวดู hardcore พอสมควรควร น่าจะได้วัดตับกับแน่ แต่ผมคงผ่านก่อนครับ ntr พอสู้แต่ทรมาน hardcoreแบบนี้สู้ไม่ไหวจริงๆ แหะๆ

ส่วนเรื่องโรงเรียนนี่อยากให้มีแบบนี้มั่งเลย เด็กๆตั้งใจเรียนกันตาย 555+

โอ้มีมาต่อโรงแรมนอกรอบ อจ.ภาษาอังกฤษคนนี้เด็ดสุดๆจริงๆ

gigga

โหยยย เรื่องนี้ทำให้มีแรงบันดาลใจในการเรียนมากครับ
**กับเรื่องเรียนตั้งใจแบบนี้ไหม555

ส่วนเรื่องบนน่าสนใจมากครับ เนื้อเรื่องน่จะเด็ดดวงเลย แถมยาวด้วย555

shootnaja

แล้วถ้าอาจารติดใจ หลังจาก 100 คะแนนแรก นี้จะมีนอกรอบไหมน๊าาาาา

นอกจากจะ 100 คะแนนเรื่องเรียนแล้ว ยังจะอึดอีก 100 คะแนนนี้ คงทำให้สบายตัวไปอีกนาน

chocolaze

::Oops:: เป็นจูงใจให้นักเรียนขยันเลยนะนิ แล้วนักเรียนหญิงล่ะหรือเป็นโรงเรียนชายล้วน 😉😉😉

hermit312

ตอบตามตรงอยากอ่านเรื่องข้างเป็นมากกกว่า เคยดูหนังเป็นเรื่องโปรดของผมเลย แต่เป็นภาษาญี่ปุ่น เลยดูไม่รู้เรื่องเท่าไหร่
ส่วนถ้าโรงเรียนมากฏแบบนี้ แล้วมีแต่ครูสาวสวย นักเรืยนชายคงสอบได้คะแนนเต็มกันหมดแน่เลย

ท่าทางอาจารย์จะชอบมากกกว่านะ ร่านนะนี่ ได้ของใหญ่ด้วย

Pruttinan Maikham

ทำให้เด็กทีแรงจูงใจในการเรียนมากขึ้นแต่มันจะทำให้หมกมุ่นกับเรื่องเซ็กอย่างเดียวนี่สิปัญหา

ผมชอบจริงๆๆ

nut2000

โรงเรียนอะไรเนียทำกับได้ทุกที่เลยน่าไปจริงเรื่องด้านบนก็น่าดูจริงเเต่ก็กลัวมีดราม่าเเน่เลยใจหนึ่งก็อยากดูนะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ถ้ามีโรงเรียนกวดวิชาแบบนี้จะทำคะแนนให้ได้เต็มร้อยทุกวิชาเลย แถมจะสมัครเรียนทุกปี.... ว่าแต่อาจารย์จะดีใจไหมนะที่เป็นคนเปิดซิงลูกศิษย์หนุ่มน้อย....อิอิ
ส่วนเรื่องข้างบนก็น่าสนใจนะครับถึงจะออกแนวดาร์กก็ตาม

CoolNook Thangsakul

โคตรอยากไปเรียนเลย  ถึงจะไม่ได้100คะแนนเต็มก้อเหอะ แต่ขอไปดูหนังสดซักนิดก้อยังดี ฮ่าๆ

aminoclan

เป็นกฎที่ดีจริงๆ ไม่แปลกละที่นร. มันขยันกันขนาดนี้ รบกวนอาจารย์ช่วยนี้แนะทางเจ้าลูกแกะอ่อนหัดคนนั้นด้วยครับ  ::Shy::

สวัสดีชาวโลก

อยากอ่านข้างบนฮะ ผมไปหาโหลด avมาก่อนแล้วแต่ไม่เจอ แบบFHDเลย ถ้ามีรบกวนด้วยนะฮะ  ขอบคุณมากครับ

ถ้าโรงเรียนงี้มีจริงเชื่อเหอะเด็กเรียนเก่งทุกคนแน่ๆ ::JubuJubu::

edit เข้ เอากันห่ามรุ่งห่ามค่ำ ไม่ปวดกันบ้างเรอออะ