ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Stop Time mini-mart หยุดเวลาสะดวกเซ็กส์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 25, 2019, 03:43:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gunship

มันดีจิงๆ นาฬิกานี้มีซักเรือนวันๆ คงไม่ได้ทำอย่างอื่น

chartchaii

ยังมีนาฬิกาแบบนี้ หล่นอยู่ที่ไหนซักที่ในโลกนี้ มั้ยนะ

B6105280

นาฬิกาหยุดเวลา พระเอกส่วนใหญ่มักจะไม่เหนตา
Edit ถ้าเห็นพวกชุดชั้นในจะได้อารมมากกว่านี้ เสียดายจิงๆ

CoolNook Thangsakul

ก้อคิดเหมือนพระเอกอ่ะ ได้นาฬิกาแบบนี้มา ก้อคิดได้แบบเดียวอ่ะ

CoolNook Thangsakul

ถ้าไม่อยากป่อง โดยไม่รู้ว่าใครเปนพ่อ ได้อย่ามาอีกเชียวละ 5555

poohjungz

etracker

ถ้าได้นาฬิกามาแบบพระเอกก็คงเริ่มด้วยเรื่องนี้ก่อนเหมือนกันครับ เรื่องอื่นค่อยตามมา

สุดยอด ตอนเดียวรับไป 4 ซิง เลย

exelier

เข้ร์ ของโคตรดี เปิดซิงไปละ2 ที่เหลือนี่จะยังไง ขอติดตามนะครับ

อ้าว จบง่ายๆงี้เลยเหรอครับ เหมือนค้างๆคาๆ

เดินผ่านมาเฉยๆ

แนวหยุดหยุดเวลาไม่ได้เห็นมาสักพักและ
.
.
เนื้อเรื่องไปเรื่อยๆ แต่ภาพสวย ขอบคุณที่แปลให้ครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

อยู่ด้วยกันก่อน อย่าพึ่งหายไปไหนท่าน    ผมว่าคอนจบมันต้องมีอะไรหักมุมแหงๆ

โถ่  นึกว่าจะมีอะไรพีคๆซะอีก

sagekung

ยังดี พี่แกบริการจัดท่ากลับเป็นท่าปกติให้ก่อนเลิกหยุดเวลา 5555

มึงจัดท่าให้เขากลับบ้านแบบปกติได้ไงวะะ ไอ้พระเอก 55555

nooy01

ถ้ามีสักเครื่องนะ งานการไม่ต้องทำกันแล้ว

st4rking1

หยุดเวลาแบบนี้ต้องมีข้อแลกเปลี่ยนแน่ ๆ ::GiveMe::

Edit ดูหนังมากไปสินะ ขอบคุณมาก ๆ งับ

wichon not

ถ้ามีนาฬิกาเรือนนี้นะ สาวๆในอาชีพที่ใฝ่ฝันของผู้ชายหลายๆคน คงไม่ไกลเกินเอื้อม จะฟันให้ยับทุกคน

Akira Watanabe

::Sweat::  นาฬิกาเทพ ๆ ขนาดนี้ มันไปตกอยุ่ตรงน้้นได้ไงฟ่ะเนี้ย

ใครมันเป็นคนประดิษฐ์ ทำหล่นไว้ 55+

::Angry:: อันตรายจริง ๆ นาฬิกาตกไปอยู่ในมือคนชั่ว 

เอามาให้ผมทดลองใช้เดี๋ยวนี้