ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Stop Time mini-mart หยุดเวลาสะดวกเซ็กส์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 25, 2019, 03:43:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

แนวหยุดเวลามาอีกแล้ว และจุดประสงค์ก็มีแต่เรื่องอย่างว่าทุกที

เหอะๆๆ เพิ่มความเร้าใจไปอีกขั้น ปล่อยเวลาเดินแล้ว จับมัดมือเท้าปิดตาเย็ด ร้ายมาก ::Evil::

นายไข่ย้อย

นาฬิกาแบบนี้หาได้ที่ไหนบ้าง ผมจะเอาไปปล้นธนาคารเอาเงินมาใช้ดีฟ่า  ::Evil::

Edit จะเหมือนตอนต่อไหมน้อ เหมือนจบค้างคายังไงไม่รู้ ::Horror::
อิอิอิ

nekki

จะว่าไปแนวหยุดเวลานี่มีแต่ผู้ชาย เป็นฝ่ายหยุดเวลาทั้งนั้นเลยนะ เคยอ่านเรื่องที่ผู้หญิงเป็นฝ่ายหยุดเวลาได้แค่เรื่องเดียวเองนอกนั้นเป็นฝ่ายชายหยุดเวลาหมด

EDIT: ไแหยุดเวลาตอนท้ายนี่คือหยุดเวลาเฉพาะภายนอก ยกเว้นสาวๆที่เอามาทำตุ๊กตายางใช้ไหม แล้วก็เอากลับไปไว้ที่เดิม ทำให้เวลาเดินต่อ... ว่าไปฟังก์ชันนี่สุดยอดอะ

Liftzthekop

โอ้ย ได้เปิดซิงแค่นี้ก็คุ้มแล้ว 555

ที่ไหนมีขายบ้าง ตัวเป็นล้านก็ยอม 555

SNGOT

คิดออกได้ว่าจะเย็ดภายในครึ่งช่อง มันคิดไม่ออกกันจริงๆเหรอว่าจะเอาไปทำอะไรที่มีประโยชน์กว่านี้นี่
ถึงกับขาสั่น555 นี่แอบนึกว่าถ้าโจทาโร่กับดีโอเอาพลังหยุดเวลามาทำแต่เรื่องแบบนี้มั่งจะเป็นไง

bounced

เป็นจินตนาการที่เริ่มจากสิ่งประดิษฐ์ของโดเรมอน สมัยเด็กๆไม่เคยคิดถึงมุมนี้เลย
แต่พอเข้าวัยรุ่น ก็จินตนาการไม่ต่างกับในการ์ตูน

พอรู้เรื่องว่าเป็นอย่างไร แต่น่าสงสัยมากกว่าว่า ผู้เขียนจะให้จบแบบไหน

จบแบบผู้ร้ายลอยนวล แบบนี้ท้องกันทั้งเมืองแน่สาวๆ 555

rcboy

อยากรู้จัง จะมีผลกระทบอะไรมั้ยนะ

หมอนี่เล่นหนักกว่าที่คิดไว้อีก

ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านนะครับ

Tdestiny

พล็อตเรื่องที่คุ้นเคยนาฬิกาหยุดเวลา แต่อ่านก็ยังคงเสียวเหมือนเดิม ::HoHo::

จบได้ดาร์คดีครับ555

mklx1319

ใจคอไอ้คนทำตกมันคิดอะไรอยู่นะ แถมยังเขียนติดไว้อีกว่าหยุดเวลา คนเก็บได้รู้หมดเลยว่าคืออะไร

ตอนจบมันมีเงี่ยนงำเหมือนว่าจะมีต่อยังไงยังงั้น อยากเห็นตอนท้องจังว่าจะพร้อมกันไหม  ::Horror::

ธนธรณ์ จา

badkitty

อ้าว แล้วพวกลูกค้าละ ปล่อยผ่านไปแบบนี้ไม่ได้นะ

Sumlee

อ๊ะแนวหยุดเวลามาอีกแล้ว แต่ผมหล่ะสงสัยจิงจังว่าทำไมคนที่ได้นาฬิกาหยุดเวลาต้องเป็นคนหื่นเหมือนผมด้วยว๊า  ::Evil::

ผมว่าต้อง จัดหนักตอนหยุดเวลา แล้ว จัดตอนปล่อยเวลาอีกรอบแบบนี้ถึงฟินคูร 2 เลย

chocolaze

::Bloody:: เป็นอุปกรณ์ชิ้นนึงในโลกที่ชายหลายคนฝันหา ::GiveMe::

จบค้างคาแบบนี้น่าจะมีตอนต่อไป แต่ไอ้นี้มันเล่นหนักจริง  ::Me?::

hentaiknight

นาฬิกาหยุดเวลานี่ เป็น item ในฝันของหนุ่มๆ จำนวนมากเลยมั้งครับเนี่ย
เจ้าหนุ่มนี่ เล่นแต่เพื่อนร่วมงาน แล้วลูกค้าสาวๆ จะโดนเป้นรายต่อไหม

edit
มีแนวใหม่ด้วย ให้เวลาเดินต่อ แล้วมาอึ๊บสาวแบบ real time