ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi] Jokyoushi Hunt นักล่าอาจารย์ 3/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 05, 2019, 04:21:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thai4id

อ้าวโดนวางยาซะแล้ว พระเอกจะช่วยได้ไหมนี่

สุดยอดเลย อยากอ่านอีกเร็วๆ สนุกมากๆ
อะไรๆ ก็กู

Chansawang Ball Jiramate

grein

yopern

เข้าไปช่วยเลย ไล่ไอ้สามตัวนั่นไปวะ แล้วจัการเสียบอาจารย์ตามระเบียบ

edit จัดไปเสียหลายยกเลย ขนาดหลับๆนะ ยังร้อนแรงขนาดนั้น ถ้าตื่นอยู่ล่ะก็ไม่อยากคิดเลย

longleng

ได้เองล่ะครับมาทรงนี้ เดาผิดขออภัยเพราะอยากให้มีหักมุม

tuix

ต้องรอดูว่า จะเข้าขัดขวาง หรือเข้าไปร่วมด้วย แต่คนเดียวจะเข้าไปขวางคนสามคนยังไงนะ
ปรากฏว่าง่ายกว่าที่คิดแฮะ เพราะพวกนั้นปอดแหก

Ae Haha

พระเอกเราจะช่วยอาจาร์ย หรือจะมาจัดอาจาร์ยสะเองเนี่ย

ได้โอกาศก็ไม่เหลือสิน่ะ ดีที่ไม่โดนจับได้ ได้กินของนอกเลย

karn1789

ในที่สุดตอนที่ 3 ก็มา ขออนุญาตอ่านก่อนนะครับเดียวกลับมาอิดิต
ไอ่นี่ไม่คิดว่าจะเคลมเอง เห็นตอนแรกว่าจะช่วย แต่ไอ้3 คนมันโชคร้ายจริงแฮะ แล้วจารคนนี้ไม่ติดใจต่อหรอ5555

pakooople

รอบนี้จะรุมทั้งแก้งมั้ยนะ คิดว่าแกล้งหลอกให้หนีไปแล้วเก็บไว้ล่อคนเดียวซินะ
เป็นอย่างที่คิดอาจารย์เยอะแบบนี้/ด้อีกหลายตอนเลย

อรรถพร โทอิ้ง

ตอนนี้จะรุ่มตั้งแต่เริ่มเลยป่าวเนี่ย

เอ้า เพื่อนซวยซ่ะงั่นแถมได้กินคนเดียวอีก

goorboyI

พระเอกน่าจะช่วยได่อยู่นะ หวังว่าคงไม่แอบดูจนเสร็จนะ

xonly-809

สวัสดีค้าบ

อาจารย์คนนี้ ถ่ายรูปแล้วเก้บเข้าฮาเร็ม เย้เย้

ไม่มีถ่ายเก็บไว้แฮะ รึพระเอกเราถือคติได้เย็ดละพอ 555

gokuon

ทำเป็นช่วยเค้า เอ็งอ่ะตัวดีเลยไอ้หนุ่ม

รอดตัวไปนะไอ้หนุ่ม ตาอยู่ที่แท้จริง