ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Azuma Yuki] Tsurarete GO! โปเกโก! [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 08, 2020, 03:36:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Xyzloveend

kboonm

จากเรื่องที่เคยมีอยู่จริงเอามาลงเป็นการ์ตูนได้เยี่ยมครับ
แบบนี้สงสัยจะโดนเด็กๆลงโทษแน่ๆข้อหาแอบดู... เอ้ย แอบจับโปเกโก แล้วไม่แบ่งให้เด็กๆบ้าง

sovereignty.artmagic

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่ได้จับโปเกมอนในเกมกันละ  จับในกางเกงแทนนี่ละ

หนูๆไปเรียนรู้เรื่องพวกนี้มาจากไหนกัน

Lakyom999

cckllnw

Akira Watanabe

::Shy:: โลลิน้อยสองคน นี่มันสวรรค์ชัด ๆ ไม่ต้องจับโปเกม่อนแล้ว

::DookDig::  นี่มันไม่ได้มาล่าโปเกม่อนแล้ว มาล่าแต้มชัด ๆ

goppy123

โปเกมอนตัวใหญ่จังครับ  ::Glad:: อยากกลับไปเล่นโปเกมอนโกเลยครับ

น่าอิจฉามาก เจอเด็กสาวสองคนงี้สู้ไม่ถอยแน่นอน

Liftzthekop

เด็กน้อยบึ้มอย่างงี้ยังไงก็ต้องโด่บ้างละนะ 5555

mummebufa

ซื้อโปเกบอลมาแล้วร้อยลูก ตูจะปาให้แหกเลยถ้าเจอแบบนี้

ตัวเบ็กที่นมโจเด็กมาโตมาเป็นโคนมแน่นอน

thegift52

ผมไม่ได้เข้ามาอ่านตั้งนาน ห่างไปตั้งหลายเดือน กลับมาก็เจอแบบน่ารัก ลายเส้นตะมุตะมิ สดชื่นขึ้นมาเลยครับ  ::Ahoo::
.
ทำไมสมัยเราเล่นไม่เจอแบบนี้บ้างนะ คนนึงก็ใหญ่เกินอายุ อีกคนก็เล็กๆแต่จัดจ้าน ร้ายกาจจริงๆ

ส่วนช่วงแรกที่แนะนำ น่าสนใจเลยครับ รอติดตามครับ

ohm107

ถ้าโปเกม่อนมีให้จับแบบนี้ระบบ รับคนไม่ไหว คนเยอะ ระบบล่ม

oyoyo

จับโปเกมอนอยู่ดี เปลี่ยนมาจับงูแทนซะแล้ว
หุ่นแบบนี้ เด็กโกงอายุชัดๆ
---------------------
อ่านจนจบ พลังชีวิตผมแทบหมด แต่ความฟินมาเต็มพิกัด