ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arai Kei] Boku ha Kannojo namae mo Siranai ไม่รู้จักแม้แต่ชื่อ ตอนที่1 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2020, 09:48:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

buark

ดูตามเนื้อเรื่อง พี่แว่นได้ล่อแน่ หรือจะมีหักมุม เจอผู้หญิงแบบนี้บ้างก็ดี แต่ไม่มีเงินเลี้ยง 

buark

ถ้าตามปกติ พระเอกคงได้ล่อแน่ แถมให้เลิกขายตัว แต่มันคงไม่ใช่แนวนี้ ดีไม่ดีพระเอกกลายเป็นแมงดา รับยัยแสบเข้าสังกัด แล้วพาไปขายตัวแบบโหดๆ น่าจะหักมุมสุดแล้ว

freelance

เจอขนาดนี้โดนเรียกสัตว์​กินพืชถูกแล้ว จะดูว่านิ่งได้อีกแค่ใหน
เดียวมีดราม่าใหญ่แน่

oyoyo

นางเอกรู้สึกยึดโยงกับพระเอกอย่างหนักเลยนะ ถึงจะไม่แสดงความรู้สึกออกมา
ขนาดเอากับลูกค้าต่อหน้าพระเอก ผมก็ยังมองว่านางไม่ได้ประชด เพียงแต่แย็บๆไปว่า ถ้านายอยากก็บอกมา จะจัดชุดใหญ่ให้นายแบบฟรีๆเลย
ไม่รู้ว่าพระเอกทึ่มหรือว่าไร้ความรู้สึก ตรงนี้คงต้องดูกันต่อไป
-------------
พอมาเอากันในห้องเอก เธอประชดเต็มๆเลยนี่นา
ถึงจะดูเหมือนสาววันไนท์สแตนด์ แต่ก็แอบคิดว่าบางจังหวะเหมือนนางจะพยายามใบ้นิดๆว่าไม่อยากทำแบบนี้เท่าไหร่

Aoshisun

ไอ้แว่นนี่น่าจะแอบชอบอยู่นะ ตอนท้ายจะได้กันหรือไม่
ว่าแต่มันทำลายตับนี่นะ คงไม่ได้ หึหึ

------------------------------------------------------

Edited
ไอ้แว่นนี่น่าจะมีประเด็นสำคัญ อยากดูตอนมันเอาเลย หึหึ
มีการซุบซิบ ผูกตอนต่อไปแล้ว อยากอ่านต่อเลยครับ
ขอบคุณครับ

badkitty

ไม่รุ้ว่าจะจบลงโดยที่พ่อแว่นคอยูต้นทางให้อย่างเดียวแต่สุดท้ายก็ไม่ได้เอาสาวหรือไม

กาก่าก้า ก๊าก๋า

หนุ่มแว่นเรานี่ก็ทำไปได้  ดูเค้าเอากันไม่มีอารมณ์แล้ว ยังใจดีให้เค้ามาเอาในห้องอีก

เหมือนมันยังไม่จบแหะ  รอตอนต่อละกัน

biggiggog

ตัวผู้หญิงเข้าใจได้ว่าคืออะไร
แต่ตัวผู้ชายนี่สิ คำถามบานเลย

คำถามยังคงเหมือนเดิมเลย
ส่วนคำตอบคงต้องหาจากตอนต่อไป
ขอบคุณครับ

goorboyI

ไอ้แว่นนี่ไร้อารมแน่ ๆ เลย อยู่อพาทเม้นดีดีแบบนี้ต้องมีตังซื้อผู้หญิงนั้นซิแต่ไม่ยอมซื้อ

อ่าวเห้ย ค้างเลย มีตอนต่อซะงั้น อยากรู้เลยว่าแว่นรู้สึกยังไง

B&B

ไม่รู้แม้แต่ชื่อ นี่ชื่อเจ้าแว่นใช่ไหม อืมๆ

เพื่อนกัน เพื่อนร่วมห้อง เพื่อนสมัยเด็ก หรือแค่รู้จัก อาจจะพ่อแม่รู้จักกัน จะเป็นไหนก็ได้เลยแหะ แต่ท่านบอกปวดตับ คงไม่...

::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

อ่าาาา.... ไม่คิกว่าจะจบง่ายแบบนี้ ถ้าถามว่าปวดตับไหม สำหรับก็พอตัว ผมว่ามันสื่ออารมณ์​ได้ดีในตอนท้าย

จริงอยู่ที่นางขายตัว และอาจจะกลายเป็นข่าวลือสักวัน แต่ถ้าโดนพื้นฐานไม่มีใครที่อยากทำงานแบบนี้ ถ้าไม่จำเป็นจริงๆ หรือหลงผิดเข้าไป ยิ่งช่วงเรียนแบบนี้ด้วยแล้ว อนาคตที่จะเรียนมหาลัยต่อแทบต้องทิ้งไปเลย

ชื่อเรื่องท่านแปลตรงตัวสินะ เพราะทั้งเจ้าแว่นและคุณเธอไม่มีแม้แต่ชื่อให้พูดถึงเลย

ถ้ามีต่อ ผมว่านางอาจจะลงเอ่ยไม่ต่างจากเรื่อง ผีเสื้อปีกหัก หรือจะมีเส้นทางที่ดีกว่านี้ อย่างดารา AV ส่วนเจ้าแว่นอาจจะกลายเป็นผู้จัดการ​ส่วนตัว ไม่ก็ผัวคุณนาง ถ้ามีต่ออยากให้เป็นอย่างนี้ เพราะผมติดว่าเจ้าแว่นดูแลเธอได้ มันเป็นลางสังหรณ์

แต่ผมว่าไม่มีต่อนะดีแล้ว อาจจะกลายเป็น 1 ในตำนานของท่านเลยเรื่องนี้อะ (สำหรับผม)​ ผมชอบจริงๆ นะเรื่องนี้

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.เจ็บแบบนี้ ขออีกได้ไหมมมม

เอาจริงดิ ท่านชอบเรื่องนี้เหรอ สำหรับความรู้สึกผม ผมก็ชอบนะ อยากให้จบดีๆแบบ
อย่าให้ถึงขั้นผีเสื้อปีกหักเลย ผมเกลียดเรื่องนั้นสุดๆ ถึงมันจะสะท้อนสังคมก็เถอะ
เจ้าแว่นกับนางรักกันหรือไม่ก็อยู่ด้วยกันน่ะแหละ ผมรับได้กับผู้หญิงที่เคยผิดพลาดมาก่อน
นางดูมีความคิด ถึงจะพูดประชดนู่นนี่ แต่ดูแล้วลึกๆนางคงไม่อยากทำหรอก
ยังดีนะครับที่มันเขียนว่ามีตอนต่อแน่นอน คงได้สนุกกับเนื้อเรื่องอีกหน่อย
ถ้าตัดจบเลยนี่เศร้าแน่ๆ แบบว่าอารมค้าง

rayamjing

รู้นะว่าอ่านอยู่

เปิดมาก็ดาร์คเลย เหมือนนางเอกจะหมดหวังกับชีวิต ไม่ทำงานดีๆ ขายตัวดีกว่า อยู่เฉยๆก็ได้เงิน

อยากรู้ว่าสุดท้ายจะจบยังไง แล้วดันมีข่าวลือที่รู้กันทั่วอีก แสดงว่ามีคนเห็น หรือไอแว่นเอาข่าวไปปล่อย แล้วมันคิดจะดูต้นทางให้จนถึงเมื่อไหร่ ?

พิชชี่

pandanous

เนื้อเรื่องท่าจะเข้มข้นจริงครับ
ผู้ชายที่เฝ้าจะเคยได้กับนางเอกรึยังนะ แล้วได้ดูหนังสดด้วยนี่คงจะอดใจไม่ไหว น่าติดตามมากๆ
Edit : ผู้ชายแม่งนั่งนิ่งไม่สนใจเลยได้ไง ถ้าสุดท้ายเรื่องนี้ชายแอบชอบหญิงอยู่นี่ โดนอย่างงี้ปวดตับโคตรรร

oilza12120

คือบักแว่น ไม่มีอารมณ์อะไรเลยหรอ 55555

คงต้องมีแบบให้บักแว่นสักที แล้วติดใจเป็นแฟนกัน