ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 1 ปลัดขิกงิ้วดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 22, 2017, 10:12:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Maru Maru

รามา65

น่าสนุกชวนติดตามมาก. อยากรู้ว่าหนิงจะโดน ป๊อดจัดหนักเมื่อไหร่

keng7799

tottwo

มาตอนแรกก็สนุกแล้ว ต้องติดตามต่อ ไปเรื่อยๆผลงานเยี่ยมไปเลยครับ  ขอบคุณมากครับ

เคน ลวงยาน

parameter

ponchan80

dragonhead

ได้ของดีแล้วจะเอาไปใช้อย่างไร กับใครดีเนี่ย.... ::Thinking::

thing

ผู้หญิงปากจัดอย่างนี้ ต้องเอาคืนให้สาสม

kenwin

เรื่มเรื่องได้น่าสนใจครับ
ท่าทางปลัดขิกจะได้ใช้แน่
แต่จะได้ใช้กับใครก่อนระหว่าง หลิว กับหนิง

zazamak

ปูเรื่องได้น่าสนใจดีครับ ขอลองติดตามดูนะครับ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

แนวไสยๆ แบบนี้นี่ชอบเลยครับ แต่เปิดมาแบบนี้จัดเมียน้อยเสี่ยด้วยก็ดีนะครับ

applej2k

ขอบคุณครับ เพิ่งเคยอ่านเรื่องนี้ แต่เริ่มมาดีมาก น่าติดตามครับ

saranhomwon

ตอนเเรกนี่ก็ไม่ธรรมดาเเล้ว เขียนต่อเรื่อยๆนะขอบคุณครับ

tajet

::YarKK::
โดนตบอย่างนี้  ต้องเจอสั่งสอนสักหน่อย

::Angry:: ::Angry::