ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน คุณพี่ใหญ่สวยใสไม่อ่อนหัด

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:02:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kimjikung

yukleg

ใกล้จบยิ่งน่าติดตามครับว่าเสือเฒ่าซ่อนลายจะขจัดคนพาล อภิบาลคนดียังไงกัน แล้วจะบำบัดฟื้นฟูจิตสาวเรียบร้อยแต่ชื่นชอบความรุนแรงอย่างมินได้หรือไม่ แบบไหนอย่างไร ต้องตามติดและติดตามครับ

kimjikung

ss24p

วางแผนได้ลึกซึงจริงๆ ถึงเวลาแก้แต้นและเผด็จศึกรายต่อไปแล้ว จัดน้องมินหรือน้องมุกก่อนดี

sun_307

จัดการสาวๆให้หมด จะได้ไม่ต้องปวดหัวเรื่องหนุ่มๆที่มาจีบ

spr566

ว่าคนอืนเป็นไอ้เฒ่าหัวงู แล้วตัวเองเป็นพญาเทครัวล่ะ ไม่เลวกว่าหรอ หวงก้างหรืหวังดี บอกยาก

Zomchai Kimwongkul

manu111

P0A0Y0

ครบทุกรสชาติจริงๆสาวๆบ้าน รอลุ้นตอนจบไม่ไหวแล้ว
ขอบคุณนะครับที่นำมาให้อ่านกันมันสุดยอดมากๆ
::Thankyou::

sommchai

ขอบคุณครับ มีลูกสวยแบบนี้ต้องช่วยให้เต็มที่ไปเลย

peat

่jub2520

มีภาพช่วยให้การอ่านน่าติดตามมากไปอีก  เนื้อหาก็อ่านสนุกทุกตอน ไม่ทำให้วกวน  ชอบการลำดับเรื่องดี

nutdonut

คนโตน่าจะยากสุดนะครับเพราะเป็นผู้ใหญ่แล้ว ขอบคุณมากนะครับ