ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้โดยสาร [เรื่องสั้นน้ำเดียวจบ][Light Erotic มีซ่อน-พักผ่อนเบาๆในวันหยุด]

เริ่มโดย (จิ๋ว), กรกฎาคม 18, 2016, 11:33:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naitoom

ผมวาร์ปมาจาก วันหยุดของแหม่ม#01 ครับ เพราะไปอ่านเรื่องนั้นก่อน
ชอบบทสนทนาในเรื่องของคุณพัดลม (อย่างที่เมนท์ก่อนหน้านี้แล้ว) สำนวนดีครับ
เดินเรื่องแบบเรียบๆแต่น่าติดตาม ชอบครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
อ่าาาาา   ::Crying::  แล้วจิ๋ว  อ่าาาาาาา
สงสัยต้องเขียนชื่อตัวโต ๆ ซะละ จิ๋ว ๆ มองมะเห็น

633sqd

มาตามวาร์ป มาหาอาชีพของวิชิตพลครับ ไม่น่าพลาดเรื่องนี้เลย

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
กระทู้มีเป็นหมื่น พลาดไปบ้างก็ไม่แปลกนะคะ   อิอิ 
อุตส่าห์ตามมาอ่าน ยังไงก็ขอบคุณค่ะ  ::WooWoo::

pinmonkey

มันเหมือนกับไฟที่ถูกจุดโดยไม่ตั้งใจ เหมือนกับเดินๆ ไปแล้วพบว่าใช่คนนี้แหละ มันเหมือนกับชีวิตทุกวันของเราจริง ๆ แฮะ คนถูกใจนี่มันช่างหายากจริง แต่ว่าคนแหม่มกับคุณพลคงโชคดีเข้าให้แล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ

บางครั้ง สิ่งที่เราตามหาแทบตาย  สิ่งที่เรารอคอยมานานแสนนาน
มันอาจพุ่งเข้าชนจังๆ  ไม่ได้ตั้งใจ  ขอแค่อย่ามองข้าม มองผ่าน ละเลย ไม่สนใจ
หมั่นเรียนรู้สภาพแวดล้อมรอบ ๆ ตัวเรา  บางทีเราอาจพบสิ่งที่เหนือคาดหมาย
อีกอย่างนะคะ การเป็นคนช่างสังเกต จะทำให้เราไม่เสียโอกาส ทั้งโอกาสที่จะรู้จัก
และโอกาสที่จะปกป้องตัวเองจากภัยทั้งปวง

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

tp3660

อ่านแค่จั่วหัวไม่กี่ย่อหน้าก็รู้สึกว่าเรื่องนี้น่าติดตามมากครับ

หวังว่า ท่านคงไม่ผิดหวังกลับไปนะคะ ::HoHo::

malin

พุดกันอย่างผู้ใหญ่นะครับ แค่เปิดเรื่องมาก็ติดเลยครับไม่ต้องทำอะไรให้มันมาก แค่คุยกันถูกคอ และมีอะไรคล้ายกัน สนุกเลยละครับทีนี้

พ้นโทษแล้วกลับมาอีกนะคะ สู้ๆ

bomber11

ติดตามคุณจิ๋วตลอดครับเนื้อเรื่องน่ารักดีทั้งชายหญิง ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::
ง่ะ รักตายเลย   ::Shy::
ิบิ้วอารมณ์ไปเขียนต่อละค่ะ  ::Fighto:: ::KO::

P Eet ✦Diamond✦

OMB... I was at the intro of "Mam's day off" ... ok writer follow the link to see the beginning of this couple... E.. E... Well... here I am ... ehhh... but this is just another intro again...

E..E.. Why so many steps??  Feels like playing "SCAVENGER HUNT" with our  " DYNAMIC DUO" duo pack writers ... 5555

From this very very short intro ... hope our beautiful passenger did not have any unforeseen events happen to her. And seems like our taxi driver is being sincere with our beautiful " PASSENGER" ... E..E..

Hey... wonder if our driver is as good looking as " PAN CHAN " .. the hero of " กามเทพออกศึก "  ???  E..E.. 

~~ EDIT ~~

555 ... our duo pack writers are very trickery ... didn't know that you guys like to hide parts of you story...
Yes our beautiful passenger did get some bedroom action ... Ehhh ... well not bedroom, but motel room actions.... writer(s) are very clever ... this could be finished in the same episode but also can be expanded base on the last conversation of our 2 one night standers ... E..E..

Here's to a good read!
A very enjoyable red indeed!
Thanks for sharing your love of story telling!

พี่พัดลมบอกบ่อย ๆ ค่ะว่า  นี่เป็นทริคเพิ่มความสนุกในการอ่านบนเว็บบอร์ด
อะไรที่ หนังสือธรรมดา ทำไม่ได้
อะไรที่ ร่วมสนุกกันได้ง่าย ๆ แค่ อ่านซ้ำอีกครั้ง
แต่ก็เหมาะกับคนที่รักการอ่านจริง ๆ นั่นแหละค่ะ

ขอบคุณ ท่าน @P Eet มากนะคะที่แวะมาเม้นท์ให้ ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::Thankyou::

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

synivorn

ขอตามลุ้นว่า เพลงอะไรที่จะถูกบรรเลง

sporefanz

เรื่องของคุณจิ๋วทุกเรื่องไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆครับ ขอบคุณมากๆครับ

ดีใจที่ชอบนะคะ  ขอบคุณที่แวะมาค่ะ   ::Glad::

zeenspace

::Glad::

ขอตามมาอ่านเรื่องเก่าๆบ้างนะครับ

ยังไม่ได้อ่านที่ซ่อน แต่รู้ชอบบุคลิกแหม่ม นึกถึงบรรณารักษ์สาวแว่นเลยทีเดียว 555

นั่งอมยิ้ม แล้วก็จิ้นกันปาย ::DookDig::

ovident

มันมีแบบนี้ด้วยหรอเนี่ยะ. ต้องไปขับมั่งละ

นิยายจ้านิยาย ใจเย็น ๆ

santosan

::JubuJubu::MNเนื้อหาน่าอ่านน่าติดตาม อ่านแล้วมีลุ้นดีครับ ::JubuJubu::

ตามลุ้นมานะคะ  ::DookDig::

ขาวดำ

เรื่องราวดูนุ่มนวนดีจังครับ ผมชอบ

มันก็ไม่แน่