ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 10, 2019, 01:20:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigzaba

ได้ป้าแล้ว ล่อสาวใช้ต่ออีก1 จะมีตัวละครลับโผล่มาอีกมั้ยน้อ

klerkung

nonofspirit2

ไหนๆ มาดูสิมาจะออกมาเป็นแบบไหน
เพิ่มเติม นอกจากปี้แล้ว มีอะไรบ้างนิ

rcboy

ตามมาอ่านครับ จำไม่ได้ด้วยสิว่าตอนที่แล้วกลับไป edit มั้ย

เรื่องดูมีประเด็น มีมิติทางสังคม
ก่อนจะลุ้นต่อว่าจะได้ควบเด็กรับใช้อีกคนมั้ย  ::Beggar::

ตอนจบนี่ค้างสุดๆ ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านนะครับ ::Thankyou::

youtome3

ผผมว่าท่าทางจะไม่ได้ทำลูกแค่คนเดียวอะรับรอง ได้หลายคนในหมู่บ้านแน่นอนแบบนี้ ฮ่าๆๆ

อย่าบอกนะว่าท้องแล้ว กำลังสองตอนอยู้เลย

taton

เห้ย เดี๋ยวยัยซึซึกิ นี่แอบโรคจิตเหมือนกันนะเนี่ยะ ไปขอซูบารุดีๆ ผมว่าเค้าอาจจะจัดให้ได้ซักชุดนะ ดีกว่ามานั่งเหนี่ยวเองแบบนี้

...
รึคุณลุงจะให้ไปพาพ่อออกจากโรงพยาบาลมาช่วยอีกแรง แบบนี้ไม่น่าใช่ม้างง

Rider V3

ต้องทำลูก เพื่อเพิ่มประชากร แต่ยังหนุ่ม คงจัดได้วันละหลายน้ำ นะๆ

thefill501

ไม่มีอะไรอย่างอื่นทำ ก็ทำลูกมันทั้งวันนี้แหละวะ

TheTwo

เอาแล้ว มีตัวละครวัยรุ่นน่าสนใจเพิ่มขึ้นมา ไม่รู้จะเข้าเกณฑ์สายเลือดใหม่มั๊ย เอาใจช่วยให้ท้องกันทั้งหมู่บ้าน 555

เอ่อะ อยู่ๆ ก็ให้กลับโตเกียว อย่าบอกนะว่าพ่อเสีย

PEE WAII

มีลุ้นได้ผู่ช่วยเพิ่มอีกคนแน่นอน สงสัยจะได้เมียสองพร้อมกับรับมรดก

xonly-2017

นี่มันหมู่บ้านมายาในตำนานชัดๆสาวๆสวยๆน่ารักเซ็กจัดมารวมตัวกันรอคิวคิดละก็ฟิน

panuwat.tungtorniran

zeenspace

Apinan Mok