ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เซลล์ขายรถ

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 22, 2022, 01:59:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Supertum

อ้างจาก: Night Sky เมื่อ มิถุนายน 22, 2022, 02:17:49 หลังเที่ยง
พลาดน้องไข่มุก ยังมีน้องบัวให้ตามเก็บ สุดจัดจริงๆครับเฮีย แผนนี้ใช้ได้ๆ ผมว่าที่พลาดน้องไข่มุกอาจจะเป็นเพราะจอดรถในโชว์รูมแล้วก็ได้นะ จัดสดน้องบัวซะด้วย สโลแกนเฮียต้องแตกในเท่านั้น 😁😁
อยากไปจองรถบ้างครับ

Themis

ลีลาการใช้คำพูดนี่เหลือชั้นจริงๆครับ ขอเคารพเลย แล้วแต่ละท่านที่ได้มานี่สุดๆเลยครับ ขอคารวะ

pddy2545

แล้วถ้าน้องไข่มุกกลับมาปิดดีล จะทำไงดีครับเนี่ยะ 😅

battozai

ผมว่าน้องไข่มุกต้องติดต่อกลับมาแน่ๆ แต่ว่าจองรถไปแล้วนี่สิ

Phoenix-x

เดี๋ยวต้องมี ไข่มุก return แน่นอน แต่ถ้ามีรถสองคัน จะขับคันไหนดีล่ะ

vwdt41

แอบลุ้นน้องไข่มุก เสียดาย จองรถไปแล้วด้วยคงไม่มีแววกลับไปสานต่อแล้วฮะ

drblackjack

งานหนักนะครับ จัดทั้งกลุ่มไม่พอยังมีเซลอีก
นี่ดีนะที่จองรถแค่คันเดียว ถ้าจองหลายคันก็คูณสองเข้าไปเลย 555
ลุ้นเซลขายรถสำเร็จละ ต่อไปก็ลุ้นรีแมทช์กับน้องฝน ลุ้นน้องๆที่บ้านฟ้าใสต่อนะครับ

Navee Wongsit

ช่วงล่างจะสะเทือนไหม ไฟหน้าซีนอล  น้องบัว  เราต้องเทส

jumpman

พลาดน้องไข่มุก ก็มีน้องบัว ช่วงเช้าก็จัดกับน้องแพร ทำบุญด้วยอะไร
แต่ระวังร่างกายผลิตน้ำไม่ทันนะครับไรด์

masterelectrode

หมอแมนเคยน้ำแห้งบ้างไหม เอาออกทุกวันขนาดนี้ กินอะไรบำรุงมั่งป่ะครับ หรือมีเคล็ดลับอะไร แชร์หน่อยฮะ ::DookDig::

Kompaphat

พี่หมอจัดคิวดีเยี่ยม น้องแพร น้องบัว ถ้าได้น้องไข่มุกอีกคน แจ่มมาก

SilentKnight

โดนปิดการขายแบบนี้ก็เรียบร้อยสิครับบบ

to47555

kgerrard

เซลส์ขายรถนี่เป็นอาชีพที่น่าเอามาก  มีดีเทลยาบ้างไหมครับหมอแมน