ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมมีแค่พี่สาว ตอน 15 หนังสด

เริ่มโดย แสงรำไร, สิงหาคม 02, 2022, 12:14:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แสงรำไร

ระหว่างที่เดินมาที่รถ นึกไปนึกมา พ่อแม่ก็กระตุ้นอารมณ์ให้พี่น้องขนาดนั้น มันจะเป็นเหมือนผมกับพี่หรือเปล่า แถมนอนห้องเดียวกันด้วย ผมจึงกดนาฬิกาหยุดเวลา ทุกอย่างก็หยุดนิ่ง

ผมเข้าห้องพี่บีทันที เห็นพี่บีกำลังนอนตะแคงอยู่โดยที่กางเกงขาสั้นและกางเกงในลงมากองที่เข่า ไอ้บอลนอนตะแคงข้างจ่อแท่งของมันกับร่องของพี่บี เป็นอย่างที่ผมคิดไว้เลย

จากนั้นผมก็หาที่ซ่อนแล้วกดปุ่มนาฬิกาอีกครั้ง แล้วผมก็ได้ดูหนังสดน้องชายกำลังลักหลับพี่สาว ไอ้บอลค่อยๆกดแท่งของมันเข้าไปทีละนิด จนส่วนหัวเข้าไปได้ ไอ้บอลทำหน้าตาเสียวมาก พี่บียังคงหลับอยู่ ไอ้บอลดันต่อจนมิดด้าม แล้วก็ซอยเข้าออกช้าๆคงจะกลัวพี่บีตื่น ไอ้บอลซอยสักพักมันคงใกล้จะแตกแล้วเลยชักออกมาแตกข้างนอก มันหยิบทิชชู่มาเช็ดทันที แล้วจัดกางเกงให้พี่บีเหมือนเดิม แล้วกลับไปนอนฝั่งของมัน

แท่งของไอ้บอลมันไม่ยอมลงเลย มันคงอยากจะเบิ้ล คราวนี้มันค่อยๆดึงกางเกงและกางเกงในของพี่บีออก แล้วพลิกให้พี่บีนอนหงาย พี่บียังหลับไม่รู้เรื่อง จากนั้นมันก็จัดให้พี่บีชันเข่าขึ้น แล้วมันก็ตวัดลิ้นขึ้
นลงร่องของพี่บี พี่บีมีอาการหายใจแรงขึ้น

จากนั้นมันก็เอาแท่งของมันสอดใส่เข้าร่องพี่บีไป คราวนี้เข้าง่ายขึ้น มันดันรวดเดียวจนมิดด้าม พี่บีมีอาการผวาเล็กน้อย จากนั้นไอ้บอลก็ถอนแท่งออกมาจนส่วนหัวใกล้จะหลุดออกมา ปรากฎว่าพี่บีเด้งสะโพกขึ้นรับแท่งของมัน แล้วพี่บีก็ผวาเข้ามากอด ส่วนสะโพกก็เด้งสู้รับการแทงของไอ้บอล

พี่บีครางเสียว ตลอดการร่วมรักกับน้องชาย พี่บีถอดเสื้อออกแล้วจับมือไอ้บอลให้มาจับนมเล่น มันไม่จับอย่างเดียวมันใช้ลิ้นเลียด้วย พี่บีซี๊ดปากเมื่อไอ้บอลดูดที่หัวนม จากนั้นพี่บีก็กระตุก แล้วพี่บีก็มาดูดแท่งไอ้บอลแล้วมันก็แตกใส่ปากพี่บี พี่บีหยิบทิชชู่มาเช็ด แล้วทั้งสองก็นอนกอดกัน

"พี่ครับผมขอโทษนะ ผมทนไม่ไหวจริงๆ" บอลเอ่ย

"ไม่เป็นไร พี่ก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน" พี่บีตอบ แล้วทั้งคู่ก็กลับไป

ได้เวลาที่ผมต้องกลับแล้วสินะ ผมจึงกดนาฬิกาหยุดเวลา แล้วผมก็เดินออกจากบ้านมาขึ้นรถ และกดปุ่มนาฬิกาอีกครั้ง ทุกอย่างก็กลับมาเป็นปกติ แล้วผมก็ขับรถกลับบ้าน

พอผมเดินเข้าบ้านมาก็เจอแม็กกี้ใส่ผ้ากันเปื้อนชิ้นเดียว

"ทำไมไปนานจังคะ" แม็กกี้ถาม

"แค่นี้ก็คิดถึงแล้วหรอ" แล้วผมก็เข้าไปจูบแม็กกี้ มือก็สอดไปคว้านมทั้งสองข้าง

แม็กกี้ปลดสายผูกออกแล้วผ้ากันเปื้อนก็หล่นพื้นไป ผมตรงไปดูดหัวนมทันที มืออีกข้างก็บี้เม็ดเสียวของเธอ เธอซี๊ดปากด้วยความเสียว จากนั้นผมก็อุ้มเธอไปที่ห้อง ผมวางเธอบนเตียงอย่างนุ่มนวล

ผมยัดแท่งของผมเข้าปากเธอ แล้วซอยเข้าออก ผมกลัวเธอจะสำลักจึงหยุดแล้วให้เธอดูดเลียก็พอ จากนั้นผมลงลิ้นให้เธอ ใช้นิ้วสอดเข้าร่องของเธอแล้วรัวจนน้ำเธอพุ่งออกมา

จากนั้นผมก็ยัดแท่งของผมเข้าร่องของเธอ พอมิดลำแล้วผมก็แช่เอาไว้ แล้วจูบแลกลิ้นกับเธอ สะโพกก็ซอยไปด้วย จากนั้นผมก็พลิกลงนอนให้เธอควบบ้าง ผมก็เด้งสวนบางจังหวะ เห็นเธอยิ้มชอบใจ

เราสนุกกันทั้งคืนจนเผลอหลับไปตอนไหนก็ไม่รู้ รู้ตัวอีกทีพี่สาวมาปลุก ต้องไปโรงเรียนอีกแล้วหรือนี่

Pimies

ตามมานิดๆกับเนื้อหาที่ชวนสนุกและเสียวมากๆ ขอบคุนครับ

devilzoa