ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 67: จริงหรือหลอก...ทำไมไม่บอกกัน

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 24, 2019, 09:46:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มาถึงขั้นนี้แล้ว คุณอยากให้ใครเสร็จลุงพลก่อนกันระหว่าง "น้องอีฟ" กับ "น้องหมวย"

น้องอีฟ อรัญญา
124 (49.2%)
น้องหมวย เดือนดารา
128 (50.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 252

Ekasit Sounnoi

ดวงใจ คำแสงราช

::JubuJubu::มาแล้วตั้งตารอเลยนะ/หมอพลอยจะโดนอีกป่าวครับ

ROCKS MAZAWA

อยากอ่านต่อไปเรื่อย ๆ ครับ จะกี่ภาคก็ตามอ่านครับ อ่านเพลินดี สนุกชอบ หลาย ๆ อย่างครับ

wood007

Korn Phawat

barney

ดูเหมือน​น้องอีฟ​จะล่วงรู้ความลับเสีย​แล้ว ต้องจัดน้องอีฟก่อนครับ

nujane_dude

ลุงเกิดมาโชคดีมีพลังพิเศษ เดี่ยวนี่ลุงไม่ได้จัดน้องพิมมี่เลย

asiakook

สรุปท่านท้าวหวังจะช่วยลูก หรือแกล้งเพื่อนให้เมียมันตัดทิ้งเนี่ย อิอิ

livpool

Tanaka Tanaka

ชอบฉากย้อนอดีตมากเลยครับ เขียนมาได้ดี และผูกเรื่องได้น่าสนใจมาก ไม่น่าเชื่อว่าลุงอาจเคยเจอหมอเบสท์มาก่อน

blackburn421

อยากเห็นบทรักของลุงพลกับหมอพลอยอีก แต่ตอนนี้คงต้องจัดน้องหมวยก่อนละมั้ง

Thnasan Sukniran