ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[email protected]

sos-sos

YoRHa2B

หมอแนนก็น่าจะแค่หลงชั่วคราวนั่นแหละ เลิกได้ก็น่าจะดีกว่า

xfever2559

หมอฟันใจเหี้ยม(หาญ) จริงๆเลย ฟันเป็นฟัน ตัดเป็นตัด

GGaakkoo

phet.79

ขำตอนวิญญานนายปันเข้าสิง🤣🤣🤣
เวคเตอร์ผมไม่ได้หื่นขนาดนั้น จรืงจริ้งงง

Nu Na

koy777

ตอนแอบกินนี่มันสุดละผมว่า พอมาอยู่ด้วยกันจริงๆมันน่าเบื่อ

Titanจู่โจม

montoya2109

สุดท้ายพี่แนนจะยอมไหมเนี่ย หรือไรท์จะตัดใจไร้ใจไปเลย

estellia

ดูทรงแล้วน่าจะแค่ติดใจเพราะหลงดุ้นมากกว่านะครับ

ns52800189NS

ความผูกพันธ์ครับ
ที่หมอแมนมอบให้พี่แนนแบบไม่รู้ตัว
ผสมกับความเหงาที่ถูกเติมเต็ม
ถ้าผมเป็นแบบหมอก็คงเลือกแบบหมอครับ

Kritsnp34

ความใคร่ไม่เข้าใครออกใครจริงๆ สนุกดีครับ

Tum maesod