ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมู่บ้านเริงรมณ์ ตอนที่ 7

เริ่มโดย pekopon66, ตุลาคม 05, 2019, 12:00:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrtevada

Empire13

betazerox

มิ้งนี่ เรียนรุ้ไว พอๆกับมีผัวใหม่แน่ๆ

Wattbeta1980

มิ้งนะมิ้ง ติดใจในรสชานอื่นซะแล้ว

panax

ผมเข้าไปซื้ออีบุ้คแล้วครับ
ปัญหาคือตอนกดเข้าอ่าน มันให้ไปโหลดแอพ
ซึ่งปกติผมไม่ได้ใช้มือถือในการอ่านครับ ผมใช้ PC
อยากจะถามว่าต้องทำยังไงถึงจะอ่านได้

underdough

pekopon66

อ้างจาก: panax เมื่อ ตุลาคม 09, 2019, 05:29:13 ก่อนเที่ยง
ผมเข้าไปซื้ออีบุ้คแล้วครับ
ปัญหาคือตอนกดเข้าอ่าน มันให้ไปโหลดแอพ
ซึ่งปกติผมไม่ได้ใช้มือถือในการอ่านครับ ผมใช้ PC
อยากจะถามว่าต้องทำยังไงถึงจะอ่านได้

ตอนนี้ยังต้องใช้แอปในการอ่านก่อนนะครับผม ในอนาคตจะมีการพัฒนาในเรื่องของ PC อีกที

jaster ja

ระยะเวลาเกือบ2เดือน เมียอาทิตย์จะเป็นไงไม่มีคนดูแลชะนานขนาดนี้อยากรู้จริง

webxman

Somsak Pongdie

เริ่มจะดาร์คเกินไปละ สงสารพระเอก

aris 005

popterman

เกิดอะไรขึ้น ไปแอบซ้อมกันตอนไหน 5555

St-james

darkzero459

ติดตามครับ ลุ้นว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นครับ