ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizutani Tooru] Love Me 1-2 รักกับพี่สาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 31, 2019, 09:50:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BabyFace

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::อยากมีพี่สาวอย่างนี้บ้าง  พี่สาวคนสวยอยากล่อเวอร์จิ้นน้องชายเจี๊ยวหวาน
สุดท้ายก็มีความสุขกันไปตามระเบียบ  น่าล่อมาก  ::JubuJubu::
5555  แบบว่าตอนจบฮามากๆๆ 

numkrieng

::Glad:: เริ่มได้สวยงาม น่ารักดีครับ รักใสๆ
ได้อุ้มหลานแน่ๆจัดกันทั้งวันทั้งคืน

ipor

แอบเล็งต้อยไว้ แหม่ๆๆๆ การกินเด็กเป็นยาดีที่สุด

ก้อนะ จะรีบกลับกันมาทำไม๊นะนั่น

xonly289482

แปลไทย คงได้เรื่อง รักของฉัน สั้น ๆพอ

แม่สะใภ้ให้สามผ่านแบบนั้น ฟันธงได้เลย แต่งงานชัวร์

Boran Mark

เป็นพี่ที่ไม่ได้เรื่องเลยยย พาน้องใจแตกไปด้วย อิ อิ คงได้ฟันทั้งวันทั้งคืนแน่นอน
edit: ฝันอยากมีพ่อ - แม่ที่เข้าลูกเเบบนี้ยัง

kazu36

สวัสดีปีใหม่
น่าจะเป็นแผนของพ่อกับแม่ นะ คัดตัวลูกสะไภ้มาล่วงหน้าแล้ว

darthvader

น่ารักดีทั้งสองคนเลย แบบว่าดูจากหนังสือแล้วอยากลองปฎิบัติกับอีกฝ่ายหนึ่ง
ทำไมผมไม่มีพี่สาวข้างบ้านแบบนี้บ้างนะ

5 5 ดูพ่อแม่ดีใจมากเลยนะเนี่ย ที่กลับมาเจอฉากกำลังซั่มกันอยู่
แบบนี้มีเหลานก่อนเรียนจบแน่ๆ

Tsan

มีพี่สาวแบบนี้เป็นผมจะตั้งใจติวเลยครับ 555

Edit : พ่อแม่ไม่ว่าซะงั้น มาแปลก แต่ดูเรื่องนี้เเล้วรู้สึกฟินสุดๆ

mspeed

มีพี่สาวมาสอนหนังสือแบบนี้ ต้องเรียนเก่งแน่นอนเลยสิ
ติวไปติวมาได้ลูกสะใภ้เลย ดีไหมครับ

B&B

ว้าววววววว เรื่องก่อนโลลิค่อน​ พอมาเรื่องนี้โชตะค่อน อืมๆ ต่อไปจะเป็นอะไรนั้นขออ่านพรุ่งนี้ก็แล้วกัน

จะเรียกบราค่อนก็ได้ แต่ทั้งคู่ไม่ใช่พี่น้องกันจริงๆ มันเลยออกไปโชตะค่อนมากกว่า อืมๆ

คุณพี่ไม่รู้จักผลไม้ต้องห้ามสินะ ถึงจะกินตอนโต ผลไม้ต้องห้ามนะ ถ้าทานแล้วจะอายุยืนยาว​ววว

::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

คุณแม่ปัดหน้าพ่ออย่างเร็วเลยน่าา แหม่ คุณแม่ พ่อขอดูหน่อยก็ไม่ได้ //คุณพ่อไม่ได้กล่าวแต่มาจากผมเอง

อืม ไม่คิดว่าจะลงทีเดียว ผมว่าน่าจะแบ่งนะครับ จะได้กำจัดปลิงเว็ปได้เยอะแน่ๆ เพราะคนพวกนี้ไม่ค่อยเม้นสักเท่าไร แต่เอาตรงๆ ไม่ว่าจะซีรี่หรือธรรมดา ปลิงก็มีหมดแหละน่าา

โอ้ยยยย เบาหวานขึ้นแล้วจร้าาาา พอขึ้นตอนสองนี้แบบ เบาหวานขึ้นจร้าาา

ขอบคุณ​ครับ

ปล.รู้สึกเพื่อนน้องตัวแสบตอนที่ 6 ออกแล้วนะครับ ถ้าจะลงก็จะรอ ไม่ว่ามาตอนไหนก็จะรออออออ เพราะเรื่องนี้เป็นเรื่องที่ทำให้ผมรู้จักเว็ปนี้และรู้จักท่าน และท่านฮิป (พอดีติดตามงานแค่สองคน คนอื่นๆ เลยไม่รู้จัก)​

Tee001

ทำไมเราไม่มีพี่สาวข้างบ้านแบบนี้บ้างฟระ อิจฉาไอ้หนูนี่จริงๆ

Edit
พ่อแม่กลับมาเจอจังหวะแบบนี้ มันก็จะเขินๆหน่อยนะ 555

Liftzthekop

พี่ชักทุกวันขนาดนี้ เป็นนี่จับกดตั้งแต่วันแรกแล้ว 5555

พ่อแม่เนียนจองห้องผิดแน่เลย 555

pandanous

อยากมีพี่ทำให้แบบนี้มั่งจัง คงจะฟินมากแน่ๆเลย ขี้อ่อยสุดๆด้วย
Edit : อ่านจบแล้ว สนุกมากๆครับ
ทั้งสองคนเอากันไม่เลือกที่เลย เสร็จไปตั้งหลายรอบ หอยของพี่สาวก็สวยมาก ฟินตามเลย

นายไข่ย้อย

จะมีหักมุม อีกรึปล่าวนิกลัวปวดตับแท้  ::DookDig::

งานดี อย่างนี้ต้องฉลอง หุๆๆ  ::DookDig::
อิอิอิ

Ohyumyai