ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 14

เริ่มโดย cdx, กันยายน 03, 2018, 12:02:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swss2511

เมียใหม่จบจิตวิทยาลุงบุญคงหากินเด็กยากแล้ว

ezmoo

กุ้ง...อ่านบรรดาเมียๆของลุงบุญได้เป็นฉากๆ...
กุ้งน่าจะใจกว้าง...ขอแค่..."ห้ามรัก ห้ามผูกพัน..."

popeye

Wannadit Iempan

กุ้งมีคุณสมบัติขนาดนี้ไล่
ทันลุงหมดแน่ แต่ใจกว้างจังเลย

silverwolf

ป้าจิตเหมือนแกจะรู้แล้วว่าลูกแกกับ(อดีต)ผัว มีอะไรกัน ถึงกับหัวเสียมาแต่ไกลเชียว ต้องลุ้นละว่าทั้คู่จะตอบแก(ป้าจิต) ยังไง  ::Elder::

Wat Tamtun

ฟันลูกเลี้ยงแล้วเมียเก่ามาเฟส ลุงบุญจะโดนฟันหัวแบะไหม

asiakook

สงสัยต้องทำบุญหน่อยมั้ง ซุงลอยน้ำมาเรื่อยๆ แบบนี้ ตายแน่ อิอิ ขอบคุณครับ

gai

::Ajark::  จัด ล้างหน้าไก่ เลยหรือ ครับ
ยังไม่ได้อ่านนะครับ แค่บรรทัดแรกๆก็ต้องหยุดก่อน เพราะเสียวมาก ครับ

ขอบคุุณครับ

ramil26856

อนุรักษ์ โปสันเทียะ

sayaba

Man_On_The_Moon

เป็นผม ผมเลือกน้องกุ้งครับ ใหญ่เต็มฟัดขนาดนั้น ผมขอเลือกน้องกุ้งครับ ::Shy::

633sqd

นั้นไง...รถไฟชนกัน ::Ajark::
ว่าแต่ลุงบุญนี้เนื้อหอมไม่ใช่เล่นนะ ::Thankyou::

air111fox

ศึกแม่ลูก ท่าทางจะดุเดือดเลือดพล่าน

7946410

ป้าจิตเมียเก่าเข้ามาในห้องที่บุญและกุ้งนอนเปลือยเปล่า  บุญจะชวนมาเล่นเสียวด้วยกันมั้น