ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akuma] Kegare Ganbou | Desolation Desired [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 24, 2018, 10:18:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zodicark

อ่านแล้ว มึนๆหมองๆไงไม่รุ ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ

Dragora

natthapon.sinsadee

คุณmelody มาแนวนี้เลย ปรับอารมณ์ตับไตไม่ทันเลยครับ 555

Crypt

มันไม่ได้ดีอย่างในความฝันใช่ป่ะละ อยู่ดี ๆ อยากโดนคนจรจัดเอาซะงั้นอะนะ ::Suffocate::

thegift52

อะไรของเอ็งนังหนู มันใช่ฝันที่เป็นจริงหรอ หรือฝันลางบอกเหตุ หรือเดจาวู หรือมานี่ก็ได้ เราช่วยได้  ::WowWow::

dulong

อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

boombest

แนว mindbreak หรือเปล่าครับ ชอบสาวแบบนี้ ดูได้อารมณ์ ขอบคุณที่แปลครับ

timeai

โถ้วหนูน้อยเป็นไงบ้างละอยากลอง เต็มอิ่มกันเลยทีนี้

โอรีโอ้ เท่านัน

pug0hkleiko

สงสารแลเสมน้ำหน้าในเวลาเดียวกันเลย ถถถ แต่ขอบคุณมากครับคุณผู้แปล จะติดตามผลงานไปเรื่อยๆเลย

BDragonWar

BDragonWar