ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] อุ่นเครื่องรอสาวทอม + ของแถมซับไทย

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2019, 02:10:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vicit

อยากลองดูสาวทอมบ้าง น่าจะตื่นเต้นดีครับ

archi ongtong

สาวเหมือนทอมตัดผมสั้นนี้สวยน่ารักอีกแบบ โดยเฉพาะนางเอกแต่ละเรื่องนี้สวยๆทั้งนั้นชอบทุกคนเลย ของแถมก็สวยอีก ขอบคุณมากครับ

Portgas D Ace

upperbound

นางเอกใสๆ น่ารักดีครับ ขอบคุณครับ ที่แบ่งปัน

SuperXyo

Dark-Gaim

yui นี่ ตั้งแต่ท่านป้ายยาครั้งแรก ผมนี่ตามล่าทุกอันเลย 
แต่หาที่ปิงโหลดน้อยนี่ยากมาก ต้องทิ้งเป็นวันบ้าง กว่าจะได้ดูก็หายหมดละ

saturn

Billy2

ผู้ชายส่วนมากชอบผู้หญิงผมยาว แต่ผมเป็นคนชอบผู้หญิงผมสั้น แต่แค่บางคนนะที่ตัดสั้นแล้วจะดูดี
หลายคนก็ไว้แล้วไม่เหมาะ  ต้องหน้าหมวยๆคมๆหน่อย จะดูเท่ห์นิดๆปนน่ารักสวยเปรี้ยว  แต่ก็ไม่ได้ยึดติดอะไรกับผมสั้นหรอก ผมยาวหรือสั้นก็ไม่ใช่ปัจจัยสำคัญ
แต่นางแบบวันนี้ถูกใจมากครับ เห็นแล้วนึกถึงผู้หญิงคนนึงที่ผมอยากจะสานความสัมพันธ์แต่สุดท้ายเพราะเราไม่กล้าเองเสียดายจนถึงวันนี้
ฝากไว้ครับว่าอย่ากลัวการโดนปฏิเสธเพราะมันคือเรื่องปกติในชีวิตที่ต้องเจออยู่แล้ว

sommai sompong

ถูกใจมากครับ ชอบมาก ขอโหลดนะครับ ขอบคุณครับ

autolove_bebe

สวัสดีครับ ท่าน kater
กลัววิญญาณออกจากร่าง
ต้องนับถือความอดทนของ @ มาก ทำอยู่ 3 วัน อัพ 2 ชม. กระทู้ 1 ชม.
ผมนี่เข้าใจความรู้สึกท่านเลย
ผมว่าหนังแนวนี้เป็นที่ถูกใจของใคร หลายๆคน รวมทั้งผม เพราะว่า แนวเดิมๆเราเห็นกันจนชินตา แค่เปลี่ยนนางเอก av
แต่ถ้าเป็นแนวทอม แนวแบบมีเรื่องราว พล๊อกเรื่อแปลกๆ ชวนให้ติดตาม ผมว่าแบบนี้แหละที่คนอยากดู
ยิ่งช่วงหลังๆ มีซับไทยมาให้ดูด้วยโอ้วแม่เจ้าผมว่าเป็นอะไรที่ดีมากๆๆๆ วงการนี้พัฒนาไปไกล
ผมว่าอีกหน่อยน่าจะมีพากท์ไทย 555 คงจะมันน่าดู ยังไงผมก็เป็นกำลังใจให้นะครับ
งานของท่านไม่เคยทำให้ผิดหวังจริง ขอบคุณมากครับ
ปล.ยังไงก็จะรอสาวทอมครับผม ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

seventhheaven

หลายเรื่องเห็นตัวอย่างแล้วถูกใจมาก ขอบคุณที่เอามาแบ่งปันครับ ::GiveMe::

ad2000

6584347

lostcar_jojoe