ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
239 (68.7%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 348

piyaked

น้องพิมมี่จะเสร็จไอ้บอสหรือเปล่าครับเนี่ย

eglebudsob

Mr.x69

หนูโดนัทเปลี่ยนไปมากนะ ลุงแม่งคือยอดชายว่ะ

Lert Nil

เนื้อเรื่องน่่าสนใจ ตามมาอ่านจากตนหมอพลอยครับ

เฒ่า

มนุษย์ลุงชอกโดนัทคนเดียวดีกว่าเพราะเขาชอบคนแก่ ส่วนคนอื่นเล่นให้เบื่อก่อนปล่อยไป555อันนี้นิสัยส่วนตัว

xvenomz

หนูโดนัท เมื่อไหร่หนูจะเป็นนางเอกของเรื่องเต็มตัวซักทีนะ

kisaruza

ที่สำคัญสุดนี่ผมอยากดูว่าบอสใหญ่จะเสร็จยังไง

Naratt

ขอบคุณครับ ลุงพลนี่สุดยอด เล่นโดนัทยอมเลย

sarozzero

ที่บอกว่ามีผลกับเนื้อเรื่องหมายถึงจะต้องมีคนหนึ่งที่ไปจากลุงพล
แบบถาวรสินะ  ตอยนี้ก็ยังดราม่าต่อไป โดนัทอาจเป็นคนที่น่า
สงสารที่สุดเลย ถ้าโดนัทมีทางเลือกอื่นที่ไม่ใช่ลุงพล จะเป็นยังไง
กันนะ จะดีกว่าดีหรือเปล่า

อันนพ เมฆหมอก

น้องโดนัท ทำตามใจตัวเองแหละดีแล้วส่วนลุงจัดการหมอก่อนเพราะทำแสบหลายเรื่อง ลุ้นๆหมอพลอยเอาให้ติดเลย

ชัชพล ชังชู

Mohamed Barcelona

ผมว่าตอนจบต้องมีกระทืบลุงซักรอบนะครับ ถึงจะสาสม อ่านแล้วสะใจแต่ก็หงุดหงิดไปพร้อมกัน

rung20057

nutran179