ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
239 (68.7%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 348

Mars 2018

Boonsong Wanla

toremo002

อยากให้ลุงคนเดียวครับ ถ้าเลือกเฟิร์นกับเจมส์ครับ

livpool

ลุงพลเริ่มเสียไปทีละคนเหลือโดนัทคนเดียวละ ถ้าลุงหยุดทุกอย่างจะแฮปปี้มากเลยนะ

g9898

ton 555

iikran

โดนัทเอ๊ย อย่าไปค้านคั้นลุงมันมาก เดี๋ยวมันก็ตายแล้ว ปล่อยให้มันไปจัดการพิมมี่ดีกว่า จะไปแล้ว เฟิร์นอีกคน สมน้ำหน้าลุง

Sakdiwichai Ontong

ลุงจะเหลือใครไหมเนี่ย ก็ทำตัวดีๆ เดี๋ยวสาวๆก็กลับมา

rapits

ดูเหมือนลุงอยู่ในช่วงปัญหารุมเร้า เส้นยาแดงจริงๆ

Tao Na

Nikubou

ให้เลือกจับคู่อื่นนี่ไม่อยากเลือกเลยครับ อยากอ่านคู่หมู่ แบบลุงคนเดียวตะลุมบอนกับเหล่าสาวๆในสังกัด เอาให้หมอบกันไปข้างนึง(แน่นอนลุง)
หรืออยากจะอ่านแบบที่สาวๆของลุงช่วยกันจับหมอพลอยกางแขนกางขาแล้วให้น้องเฟิร์นภรรยาหลวงจูงมือเอ้ย จูงจรวดของลุงไปปักยังจุดยุทธศาสตร์ของหมอพลอยน่ะครับ

xx14xx

joke4148

ของมันเคยๆกันอยู่ แต่ลุงจะเลิกเจ้าชู้ได้จริงหราา