ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (ของเล่นใหม่กับเพื่อนตัวแสบ)

เริ่มโดย Chompoo, พฤษภาคม 13, 2018, 08:17:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

จากมีที่มีคนมาคอมเมนท์ เขาแนะนำให้ชมพูลองเล่นอุปกรณ์เซ็กทอย วันนี้ชมพูก็ไปหาซื้อมาค่ะ ราคาก็แพงพอสมควร แต่เพื่อความตื่นเต้น
ชมพูเลยยอมลงทุนค่ะ ชมพูก็ซื้อมา เป็นแบบไร้สายค่ะ ชมพูก็ได้มีการเตรียมแผนไว้ค่ะ คือจะชวนเพื่อนให้มาร่วมกระบวนการด้วย 
ซึ่งเป็นเพื่อนสนิทของชมพูค่ะ เรียนด้วยกันมาตั้งแต่สมัย ม.ปลาย ส่วนชุดที่ใส่จะเป็นเสื้อแจ็คเก็ตสีดำเป็นแบบรูดซิบค่ะ และก็กางเกงยีนส์ขาสั้น
และก็เอา sextoy ใส่ในกางเกงค่ะ แต่เพื่อนบอกมันไม่เข้าถึงอารมณ์ให้เอายัดเข้าไปเลย ทีแรกชมพูก็ไม่กล้าค่ะ กลัวเจ็บและก็กลัวอะไรหลายอย่าง
แต่สุดท้ายก็ต้องยอมยัดค่ะ ก็กว่าจะยัดได้ก็รู้สึกเจ็บนิดนึง เพราะมันรู้สึกเคียง ๆ ยังไงไม่รู้ เพื่อนชมพูก็ลองทดสอบเครื่อง ลองกดปุ่มสั่น
ชมพูก็ต้องใจ เผลอร้องซะดังเลยค่ะ ส่วน sextoy มันก็จะมีหลายจังหวะใช่ไหมคะ เพื่อนชมพูมันก็เป็นคนชอบแกล้งอยู่แล้ว
มันก็จะกดแรงสุดตลอดมันก็จะสั่นแรงจนทำให้ชมพูยืนไม่ไหวเลยล่ะค่ะ จากนั้นเราก็เริ่มออกจากบ้านมุ่งหน้าไปที่สวนสาธารณะค่ะ แถวนั้นคนเยอะ
สวนสาธารณะก็ใกล้หอที่ชมพูอยู่ค่ะก็เดินไปแปปเดียวถึง แต่ระหว่างเดินไป เพื่อนชมพูก็แกล้งตลอด  มันกดปุ่มสั่นตลอดทางเลย ทำเอาชมพูเดินแบบขาสั่นๆ
พอไปถึงคนก็เยอะมากเลยล่ะค่ะ เราก็พากันเดินรอบๆ สวน เวลาที่ชมพูเดินสวนกับผู้ชายเพื่อนมันก็จะคอยกดปุ่มสั่นแรงๆ ค่ะ ทำเอาชมพูเดินแล้วล้มตลอดเลย
บางทีก็จะไปล้มใส่ผู้ชายบ้าง แต่ผู้ชายคนนั้นเขาดีค่ะคอยประคองเอาไว้แต่เขาคงไม่รู้ว่าทำไมชมพูถึงล้ม ก็เลยขอบคุณเขาแล้วก้เดินจากกันค่ะ
พอเราเดินไปได้ซักพักคนเริ่มไม่มีแล้วค่ะ เพื่อนชมพูก็แนะนำให้ลองรูดซิบเสื้อแจ็กเก็ตออก แล้วแหวกให้เห็นนมทั้ง 2 เต้าเลยค่ะ แล้วก็เดินไปตามทาง
ชมพูก็เดินไปตามทางเรื่อยๆ ลมก็พัดใส่นมชมพู จุกมันก็แข็งไปหมดแล้วค่ะ ทั้งเสียวทั้งตื่นเต้น เพื่อนมันก็กดปุ่มเสียวอีกแล้วค่ะ ทีนี้มันกดแรงจนชมพูต้องนั่งกับพื้น
เดินไม่ไหวจริงๆ มันเสียวมากๆ น้ำนี่เยิ้มเต็มกางเกงไปหมดแล้วค่ะ จนชมพูเสร็จไปครั้งนึงค่ะ เพื่อนก็คอยหยุงชมพูขึ้นมาแล้วก็รูดซิบเสื้อให้แล้วก็พาไปนั่ง
ที่ม้าหินค่ะ พอหายเหนื่อยเพื่อนมันก็เริ่มอีกแล้วค่ะ กดปุ่มแต่ไม่แรงมากปลุกอารมณ์ชมพูอีกแล้วค่ะ ชมพูก็บอกมันว่าพอก่อนได้ไหม ไม่ไหวแล้ว
เพื่อนก็ไม่ยอมค่ะ จะแกล้งชมพูให้ได้ มันก็เริ่มกดแรงขึ้นจนชมพูเสร็จไปอีกรอบที่ 2 ค่ะ สภาพกางเกงตอนนี้เปียกเต็มเป้าเลยค่ะ ทำเอาชมพูไม่กล้าลุกไปไหนแล้วค่ะ
อาย เพื่อนก็บอกถ้าอายก็ถอดกางเกงออกไปเลยสิ จะได้ไม่อาย ชมพูบอกมันว่ายิ่งอายกว่าเดิมอีก เพื่อนก็บอกอย่าป๊อดดิถ้าจะโชว์ต้องโชว์ให้ถึงที่สุด
ชมพูก็คิดอยู่ซักพัก เอาก็เอาวะเป็นไงเป็นกัน ถอดกางเกงออกเลยค่ะ แล้วก็เดินไปที่สระว่ายน้ำ ตอนนั้นคนไม่ค่อยเยอะค่ะ ส่วนมากมีแต่เด็กที่มาเล่นน้ำกัน
ชมพูเดินไปที่ขอบสระทั้งๆ ที่เปลือยท่อนล่างอยู่ค่ะ ส่วนกางเกงให้เพื่อนเก็บใส่กระเป๋าไปแล้วค่ะ พอนั่งไปซักพัก เด็กมาเต็มเลยค่ะ มาจากไหนไม่รู้
ชมพูเลยรีบวิ่งหนีค่ะ กลัวเด็กเห็นแล้วจะไม่ดีค่ะ ก็เลยไปหลบอยู่หลังกำแพง พอเด็กเริ่มลงน้ำ ชมพูก็ค่อยๆ ย่องไปทางออกค่ะ พอผ่านตรงนั้นไปได้ก็รีบเข้าห้องอาบน้ำค่ะ
ทีนี้เพื่อนมันบอกให้ถอดเสื้อแจ็กเก็ตออก ชมพูก็ไม่เอาด้วยหรอกค่ะ คนมันเยอะเกิน มีแต่เด็กๆ ทั้งนั้น ไม่ไหวหรอก เพื่อนมันก็ไม่ยอมค่ะ
มันรูดซิบออกแล้วถอดออกเลยค่ะ ทีนี้ชมพูไม่กล้าไปไหนแล้วล่ะค่ะ กลัวใครมาเห็น เพื่อนมันก็บอกโชว์สุดท้ายละเดี๋ยวพากลับเลย แต่มันบอกจะกดปุ่มสั่นด้วยนะ
ชมพูก็คิดซักพัก เอาวะเป็นไงเป็นกัน จะได้กลับละ ก็เริ่มปฏิบัติการเลยค่ะ เด็กก็อยู่สระเด็กค่ะตอนนี้ ชมพูก็เดินไปสระผุ้ใหญ่ ซึ่งสระเด็กกับสระผุ้ใหญ่ก็จะอยู่ห่างพอสมควร
ถ้าไม่สังเกตุจริงๆ คงไม่เห็น ชมพูก็เดินไปรอบๆ สระค่ะ เพื่อนชมพูก็กดปุ่มสั่นตลอดเลยค่ะ ชมพูก็เดินไปแบบเสียวๆ น้ำนี่เต็มขาไปหมดแล้วค่ะ
ทีนี้เพื่อนชมพูก็บอกให้ช่วยตัวเองตรงสระนี้เลย ชมพูก็ตกใจ จะบ้าหรอ เดี๊่ยวเด็กมาเห็น มันจะไม่ดี เพื่อนก็บอกไม่เห็นหรอก
ชมพูก็ไม่เอาด้วยค่ะ มันประเจิดประเจ้อเกินไป แค่นี้ก็กลัวมากแล้ว ซักพักมีผู้ชายหนุ่มน่าจะเป็นครูฝึกว่ายน้ำเด็กกำลังเดินมุ่งหน้ามาทางชมพู
แต่ไม่รู้ว่าเขาเห็นชมพูไม่นะคะ ชมพูก็ตกใจ รีบวิ่งเข้าหลบกำแพง แต่ชมพูว่าเขาคงไม่เห็น ชมพูก็อยากกลับแล้ว ไม่ไหวอายมาก เพื่อนก็บอก
กลับก็กลับ เอาไว้คราวหน้าจะให้โชว์หนักกว่านี้ มันก็จัดการแต่งตัวให้ชมพูค่ะ แต่ไม่เอาsextoy ออก พอแต่งตัวเสร็จ เราก็เดินกลับหอกันค่ะ
แต่ระหว่างทางเพื่อนก็แกล้งชมพูอีกแล้วค่ะ มันกดปุ่มแรงจนชมพูเสร็จเป็นรอบที่ 3 ทำเอาชมพูเดินไม่ไหวแล้วค่ะจนเพื่อนได้พยุงขึ้นห้อง
วันนั้นชมพูก็หลับยาาวเลยค่ะ มันเพลียมากๆ เสร็จไป 3 รอบ ทั้งเสียว ทั้งเขิล ทั้งอาย ส่วนเพื่อนชมพูมันไม่ได้โรคจิตหรอกนะคะ มันแค่เป็นคนขี้แกล้ง
เราชอบแกล้งกันแบบนี้อยู่แล้ว ส่วนครั้งต่อไปเราจะทำอะไรกันอีก รอติดตามนะคะ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านค่ะ
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................