ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 4

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 17, 2022, 02:05:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taton

มาหาน้องมินตราเนี่ย ฟิลเหมือนไปเที่ยวไซน์ไลน์เลยนะครับ(ทำเอาอยากหารค่าห้องน้องฯกับหมอเลย) ว่าแต่หมอแมนนี่เทพแห่งการต่อรองจริงๆ ต่อไปต่อมากำไรเห็นๆ(เผลอๆมีนอกรอบอีก ถ้าน้องติดใจ)
ปล.เหลือเพื่อนน้องดรีมอีกกี่คนน้อ ที่หมอยังไม่ได้ (ผู้ชายไม่นับนะครับ 555)

Melviss

spty24

น้องคนนี้ดูเป็นงานดีนะครับ ไม่ต้องสอนอะไรมากก็บริการได้ถึงใจพอมาอ่านเรื่องของหมอแมนผมรู้สึกมีกำลังใจในการทำงานขึ้นมากเลยครับ เผื่อจะได้มีเงินไปเลี้ยงเด็กบ้าง5555

shadow5

มินตราดูเชียวชาญมากเลยนะครับในกลุ่ม

ผิวขาว นมชมพูแบบนี้แอบถูกใจเลยครับ

ขอบคุณผลงานดีๆๆเด็ดๆๆมากครับ

ปล. น้องมินตรายื่นข้อเสนอมาแบบนี้เนี่ยเหมือนลองใจท่านแมนเลย แต่ถ้าข้อมูลที่น้องให้มาเนี่ยถ้าจิงเนี่ย ท่านแมนโดนลูปคมเลยนะครับเนี่ย

ปล2 แอบเชียร์น้องมินตรา ชอบความอวบ ความชมพูมากครับ แต่อยากชมท่านอมนจัดครบแก๊งพร้อมกันทีเดียวยังไงไม่รู้

Numusc

มินตราดูเหมือนประสบการสูงไม่น่าโดนหลอกได้เลย

rollingstar

ใจคอหมอจะล่อเพื่อนน้องดรีมหมดเลยมั้ยครับ 555 เอาจริง ๆ แถบเพื่อนน้องดรีมก็ซื้อเกือบซะหมดเลย มีดาด้าที่ไม่ได้ซื้อ (ผมจำถูกป่าวหว่า 555) 
แต่ใด ๆ ก็แล้วแต่ ผมรอน้องมีนาอยู่ เมื่อไหร่จะถึงคิวเชือดดดดดดดดด
ปล. เดี๋ยวไปตามเก็บใน read a write นะครับ

ไม่มีชื่อ

เจอของดีอีกแล้วหมอ ดูท่าคนนี้จะลีลาดี

แมงโก้ส้นตีน

มินนี่ดูมืออาชีพมากเลยนะ

สรุปหมอเชื่อใจใครไม่ได้แล้วมั้ง
😭

แถมสกิลต่อรองน้องมินอีก
แต่ถึงจะจริง ผมก็ชอบแนวหวานแบบดรีมมากกว่านะ

แต่ถ้าหลอกกัน อันนี้ก็ต้องคุยอีกเงื่อนไข
::Orz::

ว่าแต่น้องมินเถอะ รู้หรือว่าถ้าผูกปิ่นโต จะโดนเบิกรูหลังน่ะ
::Evil::

Nobita Nobituta

ได้สาวเพิ่มอีกคนผูกปิ่นโตด้วยสิ...
ต้องสลับกับดรีมให้ดี
ดูมินตราจะสวยใส กว่าดรีมคืนแรกพี่หมอจะจัดกี่น้ำดี ได้ทั้งคืนเลยเพื่อนน้องมินตราไม่อยู่..
แบบนี้ต้องจีดให้สาวติดใจ จัดเต็มเลยครับ

johnsomchai

ผิวเนียนนมใหญ่ ทั้งคืนนี่ก็มีความสุขแล้วครับ

Pistol081

มินตราที่รอคอยมาแล้ว กะแล้วว่าต้องเปิดเผยสุด ๆ ดูหุ่นแล้วคิดดีไม่ได้ อิจฉาหมอจริง ๆ ครับ น่าจะเด็ดนะคนนี้และดูไม่ผูกพัน

kyouma

ได้จัดจนคุ้ม 25000 เลย ได้ผูกปิ่นโตนี่จัดคิวกันยังไงเนี่ย

testman

ไป ๆ มา ๆ เพื่อนดรีมแต่ละคนท่าจะรู้แล้วว่า เดือดร้อนต้องทำยังไง ไปๆมาๆ นี่มันเหมือนรู้แหล่งเลย ที่สำคัญคือ แต่ละคนเดี๋ยวนี้ ใช่ย่อยซะที่ไหน รู้ทางกันไปหมด

aod123