ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่างภาพถ่ายเสียว New Episode ตอนที่ 15

เริ่มโดย VKUSER, กันยายน 05, 2018, 11:19:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iceair12617

ยอดเยี่ยมครับ หายไปนานเลย แสดงว่าเดี๋ยวต้องมีอะไรเด็ดๆตามมาแน่เลย ::GiveMe::

naw

น้องชวนขนาด นี้ จัดหนักสุดฝีมือเลย

choko13

กินเองซิครับ
เผื่อได้กินต่อยาวๆ
ไม่ต้องเลือกแล้ว

Pong Tee

มันต้องนัวเนียให้อีกคนอิจฉามาขอแจมเองครับ

gungun.khondee

มาลุ้นมาใครจะมาเปนคนต่อไป มันครับกับตอนที่ผ่านมา

talaxman

อยากเข้ากลุ่มพี่ใหญ่ด้วนคนครับ กดสมัครตรงไหน

jibxonly

จัดเองไปก่อน เรื่ิงสวิงถามน้อง อาจไม่ชอบ

boon66

ทายว่า แบ่งปันคนอื่น เพื่อให้คนอื่นแบ่งปันมาบ้าง
วิน วินทั้งสองฝ่ายครับ

AKE- -DK

ต้องจัดคนเดียวแล้ววว เสร็จแล้วไปหาคนต่อไป

heyheyheyk2

kiragorn

รู้​สึก​อิจฉา​เลย อยากเป็นช่างภ่ายภาพบ้างแล้ว::Bloody::

lungdee

ss24p

ขอเดาว่าน่าจะได้สองคนเลยนะครับ แบ่งๆกันไป อิอิ

tapesaksit

อิจฉาจริงๆ ได้น้องโดนัทคนเดียว กลายเป้นจะได้เพื่อนอีกทั้งก๊วน

zethkhun

เป็นผมไม่เเบ่งครับ น้องคนโน้นเดี๋ยวไปชวนทีหลัง รู้เเล้วนี่ว่าชวนได้ ส่วนคนนี้ชวนเราเองต้องเอาให้ติดใจ ::WooWoo::