ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 7 : สู่กลางพายุร้าย

เริ่มโดย punyang, เมษายน 18, 2020, 07:48:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dragonlionc

เอาแล้วว เจอคนมีพลังพิเศษเหมือนกันสินะครับ

myidol

น้ำตาคลอเลยนะ ปกติเรื่องบนดินยังไม่เคยอ่านแล้วสะเทือนใจแบบนี้ สงสารน้องมากครับ ท่านนักประพันธ์เอาไป 100 เต็ม 10 เลยครับ ตอนนี้เยี่ยมมากๆ

123aw

พายุร้ายคือท่ามกลางสาวๆ พายุนี้จะร้ายเพียงใด

kake08

Fazz

คนที่ชื่อทิม จะมีพลังจิตเหมือนกันหรือเปล่าครับ

ribone1234

มีพลังพิเศษเหมือนกันแน่ๆเลย

633sqd

rruaay

ดีเลยครับรักทุกคนไม่อยากเสียใครไปเลย

Scalecrow

patkungna01

sarawut chanart

จัดแม่น้องพลอยด้วยนะครับ เอาให้ติดใจ

punpoonkung

น้องพลอยจะตอบแทนยังไงนะ
ส่วนเรื่องฮาเร็ม ผมเห็นด้วยครับ

ayiraj2408

เอาล่ะ มีตัวละครใหม่เผยตัวออกมาแล้ว ดูแล้วน่าจะน่ากลัวซะด้วย จะรับมือยังไงล่ะทิม

Ideology

หลังจาก 2-1 ท่าทางจะได้ 3-1 ต่อแล้ว พระเอกจะไหวมั้ยเนี่ย ฟ้าเหลืองติดๆกันหลายวัน