ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชะตาสวาท : EP.0-1

เริ่มโดย bigaud, ธันวาคม 26, 2023, 11:45:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kingmar

Panya Ans56

Gdrak

kall

boy2516

เริ่มมาก้อสงสัยกับชื่อพี่เค้าแล้ว

targus

ชื่อเจ๊เค้าแปลกดีแฮะ ชื่อไทยมากกกกก  แต่จะซ่อนความแซบไว้รึเปล่านะ

ANO555

::Glad::ต้องติดตามเนื้อเรื่องน่าสนใจ

sakornsaeng

พล้อตเรื่องมาตอนแรกยังนึกภาพไม่ออก

shell40

บุญเติมจะเก็บหมดเลยมั้ยครับ

osmosis12

แนวนี้ น่าตืดตามยาวๆไปเลย รอตอนต่อไปนะครับ

Electronics56

เป็นเรื่องที่น่าติดตามอย่างยิ่ง

tatong2222

ชะตาจะพาสวาทไปทางไหน งานเขียนน่าติดตามอ่านมากๆครับ

bumblebee81

ตัวละครเยอะดีนะ​ มีทั้งสาวน้อย​ สาวกลาง​สายใหญ่ครบเลย.

Maxi Lasteresterzer

ตอน 0 -1 มีเกริ่มนำในตัวเลย

po3026

แค่ชื่อเรื่องก็น่าติดตามแล้วครับ