ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชะตาสวาท ตอนที่ 1

เริ่มโดย nsa060, สิงหาคม 02, 2019, 04:43:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ohodaya

swss2511

เจอแต่เรื่องคาดไม่ถึงแถมได้เสียวอีก

nuttanik

ขอบคุณครับ น่าติดตามมากเลยครับ สงสัยจะได้เมียสองคน แถมเคลมพี่แนนอีกคนแน่ๆ

crozp

อื้อหื้อ สุดยอดจริงๆครับ ฟ้านี่คนแรก ต่อไปก็พี่แนนสินะ แต่ก็อย่าทิ้งอ้อมนะครับ

633sqd

ฟ้ากับอ้อมหวังว่าจะจบด้วยดีนะ อยู่ร่วมกันดีๆ มีความสุข ส่วนพี่แนนไม่น่ารอดคงคิวต่อไป

dawdom

cckllnw

รวบรัดดี หักมุมดี แต่เสียผมอ่านในโทรศัพท์ เลยมีบ้างจังหวะอ่านไม่เคลียร์ และแก้ไขคำที่ผิดก็ดีครับ
โดยร่วม ตอนแรก 7.5/10ครับ

yasa

มันต้องรวบให้หมดปะกบแซนวิส

aone

เหมาทั้งคู่เลย 2-1 อ้อมและฟ้า

tomt

Asura4237

เหมือนเว้นวรรคแปลกๆอ่ะครับ ช่องไฟห่างเยอะเลย

midnightblusie

เรื่องนี้ท่าจะยาวนะครับ ปูเรื่องมาดีแล้วครับ แค่แก่คำผิดนิดนึง กับใส่รูปประกอบหน่อย แจ่มเลยครับ

samsung014

แสดงว่าสามคนนี้ฟ้าเด็ดสุด อิอิ ว่าแต่พี่แนนจะโดนด้วยหรือเปล่าเนี่ย

bigbuff

นายโจ้ คงจะสร้างฮาเร็มไหมหนิแต่ละคน  บรรยายซะแข็งเลย

tantawanjames

เริ่มเรื่องมานึกว่าจะจัดพี่แนน ที่ไหนไปจัดเพื่อนแฟนแทนซะ แถมเด็ดซะด้วย เสียวมากครับ น่าติดตาม