ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 3

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 29, 2022, 10:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pong Tee

ว้าว สุดยอดเลยผมชอบมากเอาสาวท้องนี้มันส์ เสียแต่ต้องระวังนิดๆ นมขยาย ฟิตดี  ต่อแขนต่อขาให้ลูก55

subanrl2

คำพูดคาใจแบบนี้คงต้องรอตรวจDNA จะได้หายคาใจกันไปเลย
ตอนนี้ต่อแขนต่อขากันก่่อน

bumblebee81

mana0440

ของคนอื่นสู้ไม่ได้เลย หมายความว่ายังไงนะ 555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อืมมม....คำว่าเมียชอบของผัวมากกว่าคนอื่น บวกกับลีลาที่จัดจ้านขึ้น สงสัยว่าคนอื่นนี่คงจะไม่ใช่บักแม็กคนเดียวแน่ๆเลย ส่วนลูกก็คงจะเป็นลูกของพี่แมนน่ะแหละ....???? มั๊งนะ

red hulks

โคตรเสียวเคยมีประสบการณ์กับคนพวกนี้เหมือนกัน ตอดดีมาก

upperbound

ลองต้องมาส่งส่วยบ่อยๆแบบนี้ น่าจะเคลียร์ยากนะครับ แต่ก็คนมีความรับผิดชอบแบบเราก็ต้องทำครับ 55

Hanz3312

คนท้องก็อยากแหละ หมอแมนเลยต้องมีภารกิจต่อแขนขาให้ลูกน้อย ::DookDig::

ไปลุ้นกันตอนคลอดว่าหน้าจะเหมือนพ่อหรือแม่แล้วกัน

abdominizer

เท่าที่เคยได้ยิน คนท้องจะไวต่อการสัมผัส น่าจะเร้าอารมณ์คุณหมอไปอีกแบบ
หวังจะจัดการเรื่องราวได้ลงตัวนะครับ

ปล บังเอิญนึกถึงผลงานเก่าๆ แล้วกลับไปไล่อ่านใน readawrite อยู่เลยครับ โดยเฉพาะตอนน้องฟ้าใส แถมยังกำลังคิดว่าคุณหมอจะแบ่งเวลายังไงอยู่เน้อออ

C-Runners

ขออนุญาตปักหมุดไว้ ว่าไปอุดหนุนมาแล้วครับ แต่ยังไม่ได้อ่าน เพราะเกม สองขีดไปอาทิตย์นึง ไม่มีอารมณ์เสพงานเลยครับ 5555 (ตอนนี้กลับมาขีดเดียวแล้วครับ)

ขอบคุณงานดีๆนะครับ เดี๋ยวผมค่อยส่งโค้ดให้อีกทีนะครับ

———————

อ่านในนี้จบแล้ว งานงอกนะครับ 5555
ต้องรีบหาเวลาไปไล่อ่านที่ซื้อไว้ซะแล้วสิ

nick056

เอาจริงๆ ผมก็อยากเอาใจช่วยหมอให้ผ่านเรื่องราววุ่นวายครั้งนี้ไปให้ได้นะครับ ในส่วนตัวผมคิดว่า
1.ถ้าน้องนุกนิกเขาไม่ได้ต้องการเราในฐานะสามี แต่เขาต้องการให้ดูแลเอาใจใส่บ้าง แล้วหมอคิดว่าเด็กในท้องคือลูกของหมอแน่ๆ ผมว่าก็อาจจะให้เป็นค่าเลี้ยงดูบ้างครับ อาจจะตกลงกับน้องว่าต้องการเท่าไรก็ว่าไป ไปเยี่ยม ไปหาบ้างครับ ถ้าพอมีเวลา (ผมว่าแบบนี้จะดีสุด ไม่เสียการงาน ชื่อเสียง หรือเด็กๆในสังกัดของหมอด้วย 555)
2. แต่ถ้าน้องเขาต้องการให้เราเป็นสามีให้เป็นเรื่องเป็นราว อันนี้ผมว่าเรื่องน่าจะยากละครับ แต่ผมก็เชียร์ให้น้องเขาอยู่กับสามีของเขา โน้มน้าวใจน้องเขาจะดีกว่าครับ แต่ถ้าไม่ได้จริงๆ ก็คงต้องพูดตรงๆให้น้องเขาเข้าใจเราครับ
ท้ายที่สุดนี้ก็อยากเป็นกำลังใจให้กับหมอนะครับ อาจจะวุ่นวายไปนิด แต่คิดว่าคงไม่เกินความสามารถของหมอแน่นอนครับ สู้ๆครับ

Supersunny

ไปอ่านบนดินมาแล้ว ขอเลือกน้องไอซ์เลยครับ

cuzto

สะดุดตรงคำว่าชอบของผัวมากกว่าคนอื่นนี่แหละครับ แสดงว่าต้องมีไปแอบแซ่บกับใครแน่ๆเลย

ปล.จัดให้หนักๆไปเลยครับพี่หมอแมน เอาให้น้องเค้าลืมคนอื่นไปเลย ::Glad::

pooklook

ดูท่าผัวน้องนุกนิกนี่จะไม่ได้มีแค่ 2 แล้วมั๊ง แต่ทำแรงระวังลูกหัวบุบนะคร้าบบบ

x_maner