ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 89

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 15, 2022, 12:15:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

whitebag

เจ๊น่าจะรู้ใจตนเองก็คราวนี้ละเนอะ

J1234

KengNaJa

ป่วยทีก็หนักเลยนะครับเนี่ย
ละว่าแต่พ่อคุณหมิวจะลงโทษยังำงให้ไม่เบาเกินไปละก็ไม่แรงเกินไปนะครับเนี่ย

633sqd

ลงโทษให้ดุแลหมิว1อาทิตย์ รับรองโทนเข๊ดแน่ๆ

ปู่จริงๆนะ แค่ส่งสาวมาเฝ้าไข้พอครับปู่  ::Horror::

Ssarawut

therasak

งานบริหารที่ยากที่สุดคือการบริหารคน​ ยิ่งบริหารให้ผู้ใต้บังคับบัญชา​ยอมรับยิ่งยากเป็น​ทวีคูณ​ หมิวคง​ต้อง​ฝึก​อีกเยอะ​

Titanจู่โจม

การปกครองคนนี่มันยากแฮะ

Ebola_kawity

เปลี่ยนมห้โทนลงโทษพี่หมิวแทนได้มั้ยครับ

wutlwezt

สะดุด กะประโยค ที่ว่า ช่วยคนอื่นแล้วตัวเองเดือดร้อนเนี่ยแหละ ทุกวันนี้เป็นแบบทีว่าจริงๆ 

artherox

หรือว่าที่นายโทนป่วยเพราะกำลังจะมีพลังสแตนด์ เหมือนโจสุเกะ   ::DookDig::

date

typhoon4152

occocc

่เป็นการตัดสินใจที่เด็ดขาดมากเลยครับ คุณท่าน

meendavid

อาการน่าเป็นห่วง คนที่ร่างกายแข็งแรงนานทีจะป่วยและป่วยหนักพอสมควร แต่ดูแล้วอาการเจ๊ออกเยอะมากๆๆๆๆ

toy5599

หายกลับมาไวไว อยู่แล้วครับ