ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Art Post] Kokoro Hodokeba ผู้หญิงเอาแต่ใจ [แปลไทย By HypN♥s]**มีซ่อนข้อความ

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 24, 2018, 06:47:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

takking1234

นางเอกทำเปนวางท่า ที่แท้ก็ชอบพระเอกสุดท้ายก็ได้กัน

thenefilim

sohanin

ทำเปนมาฟอมนะยัยลูกสาวประธานอยากละสิไม่ว่า ขอบคุณที่แปลให้รับชมครับ

tiwlytwin2

น่าจะได้กันแล้วก็แต่งงานแฮปปี้มีความสุข อั้ยๆๆๆ

HaoMaRu

จบตอนก็เลิกเป็นคุณหนู แล้วเปลี่ยนมาเป็นคนเซิฟโซบะซะ

andygologoso

sarawoot1234567

hin.kub

นางเอกซึนเดเระแบบนี้แจ่ม ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

dreamlost

พ่อโดนจับได้ว่าทุจริต 
หมายความทั้งชุมชุนรังเกียจครอบครัวนี้ 
ถ้าจะให้อยู่ด้วยกัน ต้อง จบว่า โดนใส่ร้ายอย่างเดียวเลย 
ไม่งั้นนางเอกก็อยู่ที่นี่ไม่ได้อยู่ดี 

Pattarapol Teng

แนวผญ เอาแต่ใจมันก็อธิบายยากนะครับ มันเลือกที่จะดึงเธอมาเลยก็ได้ หรือไม่ก็แยกกันไป  แต่ถ้าเป็นแนวสายHeal จริงๆผมว่าก็น่าจะดึงมาด้วยกันหนิแหละครับ55 ::Thankyou::

thegift52

นั้นล่ะ ต้องให้เธอหายเครียด แล้วให้เธอมาเป็นสะใภ้ที่บ้าน จะได้ไม่โดนอะไรไปด้วย
.
เอ้า ก็นึกว่าจะตกแต่งให้เรียบร้อยเลย ปล่อยให้ไปไกลได้ไง เอ๊ะหรือมีเรื่องต้องจัดการ อ่ะ ก็แล้วแต่นะพ่อหนุ่ม  ::HeyHey::

fu.soo