ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตะลุยรักสาวงาม 50 (อิ่ม)

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 07, 2024, 07:22:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

twintower

ตอนหน้าที่เป็นตอนจบผมจะลงพร้อมกับเรื่องหมอผีมาดเข้มฯนะครับ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------

1.อำลา

หยอยแลกจูบกับหมอใหม่อย่างดุเดือด ทั้งคู่นั้นนั่งคู่กันอยู่บนโซฟา มือของทั้งคู่เปลี่ยนจากการกอดรัดเป็นช่วยกันถอดเสื้อผ้าจนเปลือยเปล่าทั้งคู่ ถึงผมจะเห็นทั้งสาวตีฉิ่งต่อหน้ากันมาหลายครั้ง แต่ทุกครั้งของสองสาวคู่นี้มันมันปลุกเร้าอารมณ์ให้กับผมได้อย่างมาก คงเป็นแพราะผมเห็นร่างเปลือยที่ได้สัดส่วนของพวก ดารานางแบบพริตตี้มานักต่อนัก แต่พอมาเห็นรูปร่างแบบอวบๆของหยอยที่ไร้การปรุงแต่งมันปลุกอารมณ์ผมได้อย่างดี รวมไปถึงหุ่นที่ได้สัดส่วนของใหม่ด้วย ทำให้อารมณ์ของผมนั้นคึกกว่าที่เคย  ใหม่นั้นดันตัวหยอยให้นอนราบลงไปบนโซฟา แล้วเลื่อนหน้าลงมาตรงทรวงอกที่เริ่มจะหย่อนคล้อย ริมฝีปากของใหม่ดูดไปบนหัวนมสีคล้ำสลับไปพร้อมเอามือไปกรีดตรงร่องหีของหยอย ทำเอามันครางออกมาไม่หยุด จนมันดันหน้าใหม่ให้ออกจากนมของมัน

"ใหม่ไปที่เตียงดีกว่าตรงนี้มันแคบ"

ใหม่นั้นชะโงกหน้ามาหอมแก้มหยอยแล้วสองสาวต่างพากันลุกขึ้นเดินโอบกันในร่างที่เปลือยไปยังเตียงนอน  พอไปถึงเตียงทั้งคู่ต่างไม่รอช้า ช่วยกันสานต่อบทรักที่ค้างคากันต่อทันที ใหม่เอาหน้าซุกไปที่เต้านมของหยอยแล้วดูดสลับไปมาก่อนจะเลื่อนหน้าลงไปที่โคกหีของมัน ทำให้ไอ้หยอยทั้งครางทั้งดิ้นไม่หยุดเมื่อเจอกับลิ้นของใหม่แถมใหม่ใช้นิ้ว 2 นิ้วล้วงเข้าไปในรูหีมันด้วย จนใหม่หยุดเลียแล้วเลื่อนตัวขึ้นไปด้านบนเอาหีไปประกบกับหีของหยอยแล้วเลื่อนตัวไปมา ซึ่งไอ้ หยอยนั้นสนองตอบอย่างดี ผมนั่งมองด้วยอารมณ์ที่พลุกพล่านแต่พยายามสะกดใจไว้ไม่เข้าร่วม เพราะอยากเก็บภาพนี้ไว้ครั้งนี้มันเป็นครั้งสุดท้ายของเรา 3 คน  ผมนั่งดูจนทั้งสองสาวไปถึงจุดหมาย หมอใหม่ขยับตัวลงไปนอนข้างๆไอ้หยอย ใหม่ประคองหน้าไอ้หยอยให้หันมาพร้อมเอาปากไปประกบ ทั้งคู่ต่างแลกจูบกันอย่าดูดดื่มอีกครั้ง พอทั้งละริมฝีปากออกจากกัน ใหม่หันมามองผมด้วยสายตาที่เชิญชวน  ทั้งๆที่เธอพึ่งไปถึงจุดหมายสดๆร้อนๆแต่มันเป็นเรื่องปกติของสาวไฟแรงสูงอย่างหมอใหม่ ผมที่เปลือยกายอยู่แล้วได้เดินมานั่งที่เตียง พร้อมยกขาทั้งสองข้างของใหม่ขึ้นมาพาดที่บ่าแล้วเอาควยที่แข็งตัวเต็มที่ไปจ่อที่รูหีแล้วดันควยเข้าไปในรูหีที่ชุ่มฉ่าไปด้วยน้ำเงี่ยนของเธอและน้ำลายของหยอย

"อู้ววววววว ซี๊ดดดดดด แรงๆเลยรุต"

เสียงครางอันกระเส่าของใหม่ร้องออกมา ผมกระเด้าไปอย่างช้าๆ จนหยอยที่นอนดูอยู่ได้พลิกตัวก้มหน้าลงไปนมของใหม่ มันดูดสลับไปมาทั้งสองเต้าทันที ทำเอาใหม่ครางออกมาไม่หยุดจนผมพาคุณหมอสาวไปถึงจุดหมายอีกครั้ง  แต่เราทั้ง 3 คนพักกันไม่นานหลังจากที่ชวนกันไปล้างตัวกันในห้องน้ำพร้อมกัน เราต่างช่วยกันปลุกอารมณ์กันอีกครั้งและพามาที่เตียง หน้าผมซุกไปที่เต้านมของใหม่ ส่วนมืออีกข้างนั้นเขี่ยไปที่ร่องหีของไอ้หยอยที่นอนเบียดชิดกับใหม่  ผมดูดนมใหม่สลับไปมาทั้งสองเต้านานพอสมควร จึงขยับตัวมาที่เต้านมของหยอย มันกดหน้าผมให้แนบไปที่นมมัน ผมฟอนเฟ้นทั้งสองเต้าและกัดไปเบาๆ ซึ่งตอนนี้ที่นมของมันมีทั้งรอยฟันของผมกับใหม่ประทับอยู่ มันครางออกมาไม่ได้เพราะปากของมันถูกปากของใหม่มาประกบ ทั้งสองสาวแลกจูบกันอย่างดูดดื่มอีกครั้ง ผมได้ขยับตัวออกมาและปล่อยให้ทั้งคู่บรรเลงรักกันต่อ เพราะมันเป็นครั้งสุดท้ายของทั้งสองคนที่จะเจอกันในสภาพแบบนี้ จนทั้งสองสาวนั้นอยู่ท่า 69 แบบนอนตะแคงเข้าหากันใหม่นั้นฝังหน้าลงไปที่โคกหีของไอ้หยอยส่วนหยอยทั้งลิ้นกับนิ้วใส่โคกหีของเพื่อนสาว ผมจึงได้ขยับตัวเข้าไปนอนประกบด้านหลังไอ้หยอยแล้วจับควยดันเข้าไปในรูก้นไอ้หยอย

"โอ้วว ไอ้รุตเย็ดตูดกูอีกแล้ว ไม่บอกก่อนนะมึง"

"ก็สองรูแบบที่มึงอยากไง"

ผมพูดพร้อมกระเด้าอย่างต่อเนื่องทำเอามันครางออกมาแต่มันก็ฝังหน้าลงไปที่โคกหีของใหม่ต่อ มันเคยพูดกับผมเล่นๆตอนที่มันแอบผัวมาเย็ดกับผมครั้งก่อนว่าถ้ามันเจอ 2 ดุ้นหน้าหลังพร้อมกันคงฟินน่าดู แต่คราวนี้มันเจอดุ้นเดียวส่วนด้านหน้าใหม่ยังให้ลิ้นกับหีมันต่อเนื่อง  จนเราทั้ง 3 คนไปถึงจุดหมายไล่ๆ  ช่วงดึกในคืนนั้นทั้งสองสาวต่างกอดกันและแลกจูบเป็นครั้งสุดท้ายเพราะครั้งหน้าที่เจอกันทั้งคู่จะมีแต่คำว่าเพื่อนเท่านั้น หลังจากที่ออกจากห้องรีสอร์ทแล้วผมพาไอ้ หยอยไปส่งระหว่างทางในรถมันเอาแก้มมาซบผมพร้อมกับพูด

"รุตมึงนี่ทำบุญมาด้วยอะไรวะ ยังได้เอาใหม่ต่อ สงสัยมึงได้กินแซนวิชใหม่กับแฟนต่ออีก"

มันพูดออกมาเท่านี้และไม่พูดอะไรต่อผมได้แต่เอามือไปลูบคลำที่เป้ากางเกงของมันไปมา อย่างที่ผมเคยบอกไว้เรื่องของหมอใหม่นั้นซับซ้อนอย่างมากซึ่งมันเกินกว่าที่ผมคิดแต่ผมยังได้ประโยชน์เหมือนเดิม ตอนนี้ใหม่กำลังเริ่มที่คบหากับผู้หญิงคนหนึ่งจนถึงขั้นขอเป็นแฟนกันแล้ว มันจึงต้องทำให้ใหม่นั้นตัดสวาทกับไอ้หยอยเพราะผู้หญิงคนนี้ขี้หึงและใหม่ไม่อยากให้มีปัญหา ทั้งๆที่ตัวเองหลงรสสวาทในตัวไอ้หยอยอย่างมาก แต่มันจำเป็นต้องทำ  ทำให้มีการอำลาของเรา 3 คนเป็นครั้งสุดท้าย แฟนของใหม่ไม่ใช่ใครที่ไหน วีนัสนั่นเองวีนัสกับบีนั้นฉิ่งแตกไปเป็นที่เรียบร้อยเพราะบีนั้นยอมรับว่าสิ่งที่เธอทำมันฝืนใจ เธอนั้นชอบผู้ชายไม่ใช่ผู้หญิงด้วยกันถึงจะบอกว่าต้องการแค่ความรักไม่สนว่าจากเพศไหนแต่สุดท้ายบีนั้นฝืนใจตัวเองไม่ได้ ทำให้ทั้งคู่ต้องเลิกรากันไป ทำให้ผมนั้นอดกินบีไปด้วยเพราะเธอเองก็ประกาศคบหากับผู้ชายคนใหม่เป็นที่เรียบร้อย

พอเลิกกับบีทำให้วีนัสนั้นเสียใจอย่างมาก เธอจึงไปเที่ยวที่บาร์ของพวกเลสเบี้ยนเพื่อให้ตัวเองหายเศร้า ซึ่งเป็นจังหวะที่ใหม่นั้นไปเที่ยวบาร์นั้นพอดี จากความที่คุ้นหน้าเพราะอยู่คอนโดเดียวกันทำให้ทั้งคู่นั้นทักทายกันและเป็นจุดที่เริ่มต้นของความสัมพันธ์ของทั้งคู่จนมาจบที่ห้องของบีหรือไม่ก็ห้องของใหม่หลายครั้ง จนทั้งคู่ต่างตกลงจะคบหากันเป็นแฟน และใหม่เองก็บอกกับวีนัสตรงๆว่าเป็นเพื่อนกับผมและยอมรับว่ามีความสัมพันธ์กับผมมากกว่าเพื่อน พร้อมบอกเป็นนัยว่าตัวใหม่เองก็พอจะรู้เรื่องความสัมพันธ์ของวีนัสกับผมและบีมาตลอดเพราะเห็นเรา 3 คนที่คอนโดหลายครั้ง  ซึ่งวีนัสเองก็ยอมรับแถมบอกใหม่ว่ายังติดใจในรสสวาทแบบ 3 คน  เหมือนกับใหม่ที่ยอมรับเช่นทำให้ผมนั้นโชคดีอย่างมากที่ได้ร่วมวงสวาทกับเธอทั้ง2และทั้งคู่ต่างยอมให้แฟนของตนมาเอากับผมได้ตามสะดวกเหมือนตอนที่วีนัสเป็นแฟนกับบี

2.ผัวเมียสุขสันต์

พี่เปิ้ลนั้นใช้ปากกับควยผมที่นอนหงายอยู่บนเตียงโดยมือของผมทั้งสองข้างนั้นลูบคลำนมของเธอไปด้วย ส่วนอีกเตียงที่อยู่ข้างๆกันโฮปกำลังขย่มอยู่บนตัวผัวพี่เปิ้ล นมของโฮปนั้นกระเพื่อมไปตามจังหวะที่ขย่มขึ้นลง จนพี่เปิ้ลเลื่อนตัวขึ้นมาปากของสัมผัสที่หัวนมผมทั้งสองข้าง ผมปล่อยให้เธอดูดหัวนมอยู่หนึ่งแล้วพลิกตัวเธอลงไปนอนด้านล่าง เต้านมของเธอถูกผมดูดบ้าง ผมดูดสลับไปมา เธอครางออกมาแผ่วเบายิ่งผมเอานิ้ว 2 นิ้วล้วงไปยังหีที่ชุ่มฉ่ำจากน้ำเงี่ยนของเธอกับโฮปที่ยังมีติดอยู่ พี่เปิ้ลกดหัวผมไปยังโคกหีของเธอทันที หมอยที่ดกดำนั้นชุ่มชื่นไปทั่ว ลิ้นของผมเลียเข้าไปในรูหีของเธอทันที ตัวเธอผวาขึ้นมามือนั้นกดหัวผมไปแนบกับโคกหีของเธอ ผมจัดการลงลิ้นให้ต่อเนื่องตัวเธอนั้นส่ายรับไปมาจนเธอร้องครางออกมา

"ผัวขาเย็ดเถอะเมียทนไม่ไหวแล้ว"

ผมเงยหน้าจากโคกหีของเธอแล้วเลื่อนตัวขึ้นมา เอาควยไปจ่อที่รูหีแล้วดันเข้าไปทันที ส่วนอีกเตียงนั้นเสียงเงียบไปแล้วโฮบก้มลงไปนอนบนตัวผัวพี่เปิ้ลพร้อมกับการแลกจูบกันอย่างดูดดื่ม ผมกระเด้าพี่เปิ้ลอย่างต่อเนื่องจนทั้ง 2คนอีกเตียงนั้นหันมาดู เสียงของพี่เปิ้ลที่ครางนั้นดูยั่วกามอย่างมาก ทำให้โฮปอดใจไม่ไหว ลุกขึ้นมาแล้วเดินเข้ามาหาคู่ผมโฮปลงมานั่งข้างๆเอามือลูบไปแผ่นหลังของผมแล้วก้มลงมาจูบที่แผ่นหลังส่วนผมกระเด้าพี่เปิ้ลไม่หยุด

"โฮปลงไปนอนข้างๆพี่เปิ้ลดีกว่า"

ผมหันไปบอก โฮปนั้นทำตามทันที ผมนั้นหยุดเย็ดพี่เปิ้ลแล้วถอนควยออกมาพอผมขยับตัวออกจากตัว พี่เปิ้ลนั้นรู้ทันทีว่าจะทำอะไรต่อ เธอนั้นพลิกตัวลงไปนอนทาบบนตัวโฮปทันที นมของทั้งคู่นั้นเบียดกันไปมาพร้อมกับริมฝีปากที่บดขยี้กัน ก่อนที่พี่เปิ้ลจะเลื่อนตัวลงมาที่เต้านมที่อวบใหญ่  โฮปกดหน้าพี่เปิ้ลให้แนบไปกับเต้านมของเธอ พี่เปิ้ลนั้นสนองตอบทันทีทั้งกัดทั้งดูด ทำเอาโฮปครางออกมาสุดเสียงบทรักของสองสาวนี้ร้อนแรงเสมอทั้งๆที่พวกเธอทั้ง 2 พึ่งตีฉิ่งกันไปกันหน้านี้ก่อนที่จะแยกคู่ โฮปดันหัวพี่เปิ้ลลงไปที่โคกหี พี่เปิ้ลเลื่อนหน้าลงไปทันทีพร้อมยกก้นขึ้นผมเลื่อนตัวไปประกบและรอให้พี่เปิ้ลเลียหีที่ชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำเงี่ยนของโฮปก่อนที่จะเอามือจับไปที่เอวของพี่เปิ้ลแล้วดันควยเข้าไปในรูหีทันที

ส่วนผัวพี่เปิ้ลที่นอนอยู่ที่อีกเตียงนั้นลุกขึ้นมาพร้อมหยิบโทรศัพท์มาถ่ายบทรักทั้งๆที่ไม่ห่างออกที่มุมห้องมีกล้องตั้งถ่ายบทรักเซ็กหมู่ของเราทั้ง 4  ผมกระเด้าช้าสลับเร็วส่วนพี่เปิ้ลนั้นลงลิ้นกับโคกหีของโฮปอย่างต่อเนื่อง แต่พี่เปิ้ลนั้นไปถึงจุดหมายก่อนใครเธอครางออกมาสุดเสียงและซบหน้าไปบนโคกหีของโฮป เพราะก่อนที่จะเย็ดกันผมปลุกอารมณ์เธออยู่นานพอสมควร

"รุตพอก่อนเปิ้ลถึงแล้ว"

เธอร้องครางออกมาหลังจากเงยหน้าจากโคกหีของโฮปที่เจ้าของนั้นนอนอ้าขาตาฉ่ำอยู่ ผมถอนควยออก พี่เปิ้ลนั้นรีบขยับตัวออกปล่อยให้ผมเลื่อนตัวไปหาโฮป ผมลองไปนอนทาบบนตัวโฮปแล้วเอาควยดันเข้าไปรูหีทันที มือทั้งสองของเธอยกขึ้นมาโอบบนตัวผม ผมหน้าลงไปจูบเธอพร้อมกับเอวที่เริ่มกระเด้าอย่างช้าๆ โฮปสนองตอบผมอย่างดีเหมือนทุกครั้ง เสียงครางของโฮปนั้นดังออกมาไม่หยุด จนผมหลั่งน้ำกามเข้าไปในรูหีเธอ พร้อมกับการตอดรัด โฮปนั้นกอดผมแน่นพร้อมกับครางออกมาสุดเสียง ผมซบหน้าลงไปหาเธอ เสียงหายใจถี่ของเราดังประสานกัน จนผมพลิกตัวลงมานอนข้างๆเธอแต่ยังเอามือลูบไปตามตัวของโฮป ส่วนพี่เปิ้ลที่นั่งดูอยู่ติดๆก้มลงเอาปากมาทาบกับริมฝีปากผมเราแลกจูบกันชั่วครู่

"คืนนี้พักก่อนเถอะ โฮปคงหมดแรงแล้ว"

พี่เปิ้ลเป็นคนบอกหลังจากที่ขยับข้ามตัวผมไปหอมแก้มโฮปเบาๆ โฮปพยักหน้าเห็นด้วยและหันมาชวนผมไปยังห้องพักอีกห้องหนึ่ง ผมลุกจากเตียงเป็นจังหวะเดียวกับผัวพี่เปิ้ลลุกขึ้นไปปิดกล้องที่ตั้งไว้ ผมมองหน้ากับผัวพี่เปิ้ลแล้วยิ้มๆไม่พูดอะไรกันเพราะรู้กันดีว่าพรุ่งนี้จะเกิดอะไรขึ้นบ้าง ก่อนจะเดินโอบเอวโฮปที่อยู่ในร่างเปลือยออกไปที่ห้องพัก ครั้งนี้เรามาเปิดห้องพักที่มี 2 ห้องนอนในโรงแรมหรูที่หัวหิน มันเป็นช่วงดึกหลังจากที่เรามาถึงกันช่วงเย็นในวันนั้น เราเดินเข้าไปในห้องและพากันไปอาบน้ำด้วย

"พี่รุตคืนนั้นพักก่อนนะ โฮปแสบหี แฟนพี่เปิ้ลใช้ถุงยางแบบมีปุ่มแรกๆมันก็เสียวดีแต่ไปๆมามันแสบนะ"

เธอบอกกับผมหลังจากที่เรานอนอยู่บนเตียง ผมหอมแก้มเธอเบาๆพร้อมเอามือลูบไปมาตามตัวที่เปลือยเปล่า

"แต่พรุ่งนี้แสบกว่านี้นะ โดนเอา 2 รูแน่นอนเป็นของจริงทั้งสองดุ้นไม่ใช่แบบที่บ้านพี่"

"คนลามก"

โฮปค้อนและตอบผมอย่างอายๆ เพราะเธอเองก็เคยเจอผมใช้ควยปลอมแบบเดียวกับที่ใช้กับแววและไอ้หยอยที่บ้านของผมมาแล้วแต่คืนนั้นโฮปไม่ได้พักแถมเป็นคนปลุกผมให้ตื่นด้วยปากของเธอก่อนจะโดนผมเย็ดตูดไป 1ยก และในช่วงสายของวันต่อมา ผมนั้นนอนหงายอยู่บนเตียงโดยที่พี่เปิ้ลอยู่บนตัวผมและด้านหลังผัวของเธอกำลังเอาควยเข้าไปในรูก้นของเมีย ผมแลกจูบกับพี่เปิ้ลอย่างดุเดือดพร้อมกับที่เธอจับควยผมไปจ่อที่รูหีของเธอ ผมเด้งสวนขึ้นทันทีเป็นจังหวะที่ผัวของเธอนั้นดันควยเข้ามา

"โอ้ว ซี๊ดดด แรงๆเลยผัวขา"

เสียงของพี่เปิ้ลนั้นครางออกมาผมเอามือข้างหนึ่งไปจับที่นมส่วนอีกข้างนั้นลูบไปตามแผ่นหลัง พี่เปิ้ลนั้นเด้งไปตามจังหวะและมีเสียงครางของเราทั้งสามคนประสานกันพร้อมกับเสียงเนื้อที่กระทบกัน ส่วนโฮปนั้นนั่งดูอยู่ที่อีกเตียงหนึ่งและเหมือนเธอจะอดใจไม่ไหวเอานิ้วล้วงไปในหีด้วย จนเราทั้ง 3 คนไปถึงจุดหมาย พอผัวพี่เปิ้ลถอนควยออกจากรูตูดของเมีย พี่เปิ้ลลุกจากตัวผมทันทีโดยไม่สนใจคราบน้ำกามที่ติดอยู่ในรูหีและรูตูด พี่เปิ้ลเดินไปหาโฮปที่พึ่งถึงจุดหมายเหมือนกัน

"อะไรแค่นี้ก็ทนไม่ไหว อดใจรออีกหน่อยก็จะได้เสียวเหมือนพี่ มะให้ผู้ชายเขาพักกันก่อน"

พี่เปิ้ลพูดไม่ทันจบโฮปนั้นเอนตัวลงไปนอนพร้อมดึงตัวของพี่เปิ้ลให้มานอนทาบ แล้วโฮปดึงหน้าของพี่เปิ้ลเข้ามาหาปากของทั้งคู่นั้นประกบทันทีทั้งสองสาวต่างแลกจูบกันอย่างดุเดือด จนพี่เปิ้ลเลื่อนหน้ามาซุกไซร้ตามลำคอของโฮปพร้อมเอานิ้วไปเขี่ยที่ตรงร่องหีไปมา โฮปนั้นครางออกมาเป็นระยะยิ่งตอนนี้นมของเธอกำลังถูกพี่เปิ้ลดูดสลับไปมา

"โอ้วซี๊ดดดแบบนั้นละพี่เปิ้ล ซี๊ดดดโฮปเสียว"

ระหว่างที่ 2 สองกำลังบรรเลงบทสวาทกันผมกับผัวพี่เปิ้ลนั่งดูอยู่จากอีกเตียง ถึงจะเห็นมาหลายครั้งมันก็ปลุกอารมณ์ได้อย่างดี

"มันต้องแบบนี้ละรุตถึงใจพี่จริงๆ พี่ชอบดูเมียตัวเองถูกคนอื่นเอา ครั้งที่แล้วตอนรุตไปสิงคโปร์ พี่ก็นั่งดูเปิ้ลถูกชมพู่กับหลินช่วยกันรุม"

ผมพยักหน้าเพราะรู้ว่าครั้งนั้นที่ผมไม่ไปร่วมด้วยเพราะผมไปกินแซนวิชที่สิงคโปร์เหมือนกัน ถึงตอนนี้พี่เปิ้ลถูกโฮปพลิกตัวให้มาอยู่ด้านล่างตัวโฮปทาบอยู่ด้านบน โฮบเลื่อนตัวไปโคกหีไปประกบกับหีของพี่เปิ้ล ทั้งสองสาวนั้นต่างขยับตัวไปมาอย่างชำนาญมือของพี่เปิ้ลยกขึ้นมาโอบรอบตัวโฮป จนผมที่นั้นอดใจไม่ไหวลุกขึ้นเดินที่เตียง ส่วนผัวพี่เปิ้ลนั้นหยิบโทรศัพท์ขึ้นมาและบอกกับผม

"รุตไปก่อนเลยพี่ขอดูก่อน"

ผมขึ้นไปนั่งบนเตียงข้างๆตัว 2 สาวแล้วก้มไปไล่จูบตามแผ่นหลังของโฮปจนทั่วก่อนจะบอกให้สองสาวนั้นเปลี่ยนมานอนตะแคงแล้วผมไปนอนประกบด้านหลังโฮปพร้อมเอาควยไปจ่อที่รูก้นแล้วดันเข้าไปทันที ทั้งสองสาวนั้นต่างขยับตัวเอาหีสีกันอย่างต่อเนื่อง เช่นเดียวกับผมที่กระเด้าตูดโฮปไม่หยุดจนเรา 3 คนไปถึงจุดหมาย หลังจากที่นอนพักเหนื่อยกันบนเตียงพี่เปิ้ลชวนผมกับโฮปไปล้างตัว แต่โฮปนั้นขอนอนพักก่อน ภายในห้องน้ำนอกจากที่ช่วยกันล้างตัวเราต่างช่วยกันปลุกอารมณ์ พอออกมานอกห้องน้ำ ภาพที่ผมเห็นคือโฮปกำลังถูกผัวพี่เปิ้ลเย็ดตูดอยู่เสียงร้องครางของทั้งคู่ดังประสานกันไม่หยุด พอเห็นผมออกมาทั้งคู่หยุดและผัวพี่เปิ้ลเห็นควยผมนั้นแข็งตัวเลยเรียกให้ผมเข้ามาร่วม

"มารุตถึงคิวของโฮปที่ต้องโดนรุมแล้ว"

ผมเดินขึ้นไปบนเตียงเรา 3 คนต่างจัดกันใหม่ ผมลงไปนอนหงายโฮปขึ้นมาคร่อมบนตัวผม ส่วนผัวพี่เปิ้ลประกบด้านหลังเหมือนเดิม โฮปจัดการหย่อนตัวเอาหีมาครอบควยผมพร้อมกับผัวเปิ้ลดันควยเข้ารูตูดโฮปทันที ราทั้งสามกันประสานจังหวะกันอย่างคุ้นเคย จนพี่เปิ้ลนั้นทนไม่ไหวเดินขึ้นมานั่งเหนือหัวผม เอาหีมาจ่อที่ปากโฮป ซึ่งโฮปนั้นเอาหน้าซุกไปที่โคกหีของพี่เปิ้ลพร้อมเอาลิ้นเลียทันที มันเป็นบทรักที่เรา 4 คนนั้นทำแบบนี้กันเกือบทุกครั้งที่มาเจอกัน จนไปถึงสวรรค์กันอีกครั้ง 

3.เพื่อนสนิท

เสียงครางของข้าวนั้นดังออกมาเป็นระยะ เธอนั่งอยู่บนปากของเคท ส่วนผมนั้นกำลังก้มหน้าเลียหีให้เคทอยู่ ทั้งสองสาวนั้นอารมณ์เตลิดไปไกลจากฤทธิ์ของแอลกอฮอล์และภาพที่เธอทั้งสองเห็นว่าเพื่อนนั้นถูกผมเย็ดอยู่เป็นประจำ จากที่ไม่กล้าจะมาร่วมวงตอนนี้ทั้งสองสาวต่างอดใจไม่ไหวจนหันมาร่วมวงแบบ 3 คนจนได้และไม่ใช่ครั้งเดียวมันมีครั้งๆต่อๆจนถึงวันนี้ ทั้งคู่ต่างไม่เหลือความเขินอายจากที่มีในครั้งแรก และดูจะมีความชำนาญกันมากขึ้น  มือทั้งสองข้างของเคทนั้นประคองไปที่เอวของเพื่อนพร้อมแอ่นตัวรับลิ้นผมเป็นระยะ จนทั้งสองสาวนั้นครางออกมาสุดเสียง ข้าวขยับตัวลงมานอนข้างๆเพื่อนพร้อมหายใจถี่ๆ แต่ผมไม่สนใจจูบไปหีอันชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยนของเคทแรงๆ แล้วขยับตัวไปจูบที่หีของข้าวก่อนที่เลื่อนตัวขึ้นไปด้านบน เต้านมที่อวบใหญ่ของเธอถูกผมดูดสลับไปมาก่อนจะเลื่อนขึ้นเอาปากไปทาบกับเธอ เราแลกจูบกันอย่างดูดดื่มก่อนที่ผมจะพลิกตัวให้เธอนอนคว่ำ ข้าวขยับตัวตามทันที ผมไล่จูบไปตามแผ่นหลังที่ขาวโพลนโดยที่เคทนั้นขยับตัวขึ้นมานั่งช่วยผมไล่จูบไปที่แผ่นหลังของเพื่อน ผมไล่หน้าลงไปสะโพกที่เนื้อแน่นและอวบใหญ่ ผมกัดไปเบาๆและจับเอวเธอยกก้นให้สูงขึ้นพร้อมขยับเอาควยไปจ่อที่รูหีที่ชุ่มฉ่าพร้อมดันควยเข้าไปทันที ส่วนเคทนั้นขยับไปนั่งชันเข่าตรงหน้าเพื่อนและกางขาออกทันทีซึ่งข้าวนั้นรู้ทันทีก้มหน้าลงไปยังโคกหีของเพื่อนแต่ยังเด้งรับการเย็ดของผมตลอด ข้าวนั้นตอบสนองผมได้อย่างดียิ่งตอนที่เธอใกล้จะถึงเธอยิ่งเด้งรับถี่ขึ้นโดยไม่สนว่าผมจะเย็ดเธอแรงขนาดไหน

"แรงๆเลยพี่รุตข้าวรับได้ซี๊ดดดดด"

เธอเงยหน้าจากโคกหีเพื่อนมาบอกผมแล้วก้มหน้าลงไปลงลิ้นบนหีของเคทต่อ ผมกระเด้าอย่างต่อเนื่องจนหลั่งน้ำกามเข้าในรูหีของเธอ ผมครางออกมาสุดเสียงเหมือนกับข้าวแล้วซบหน้าไปที่แผ่นหลังเธอ ก่อนจะถอนควยออกแล้วเลื่อนตัวลงมานอนบนเตียง ส่วนข้าวซบหน้าไปที่โคกเพื่อนอยู่ครู่หนึ่งถึงพลิกตัวมานอนข้างๆผมเช่นเดียวกับเคทที่เลื่อนตัวลงมานอนบนเตียงเราทั้งสามต่างไม่พูดอะไร นอกจากการนอนหายใจถี่ๆด้วยความเหน็ดเหนื่อยจากบทรักที่ผ่านมาสดๆร้อนๆ จนผมเผลอหลับไปด้วยความอ่อนเพลีย ผมพึ่งมาถึงสิงคโปร์เมื่อไม่ถึง 2ชั่วโมงดี ซึ่งทั้งสองสาวนี้บินมารอผมก่อน พอมาถึงทั้งสองคนต่างชวนผมเล่นบทสวาทกันทันที  จนผมตื่นมาเห็นว่าทั้งสองสาวนั้นคงไปอาบน้ำกันเรียบร้อย ทั้งคู่นั้นใช้ผ้าเช็ดตัวพันกายไว้เท่านั้น ผมเดินเข้าไปล้างตัวบ้าง พอออกมาผมเห็นข้าวกำลังนั่งโทรศัพท์อยู่บนโซฟาส่วนเคทนั้นนั่งพิงหัวเตียง  เคทยกนิ้วขึ้นมาที่ปาก ผมจึงเดินขึ้นไปบนเตียงแล้วลงไปนอนข้างๆเคท

"เบาๆหน่อยพี่ไอ้ข้าวกำลังคุยกับผัวมันอยู่"

ผมพยักหน้าแต่เอามือลูบไปตามตัวเคท ซึ่งเธอก็ปล่อยให้ผมลูบจนผมกระตุกผ้าเช็ดตัวที่เธอนุ่งให้พ้นตัว เคทนั้นขยับตัวลงไปนอนทันทีและดึงตัวผมลงมาทาบบนตัวเธอ  เราแลกจูบกันทันที โดยไม่สนใจข้าวจนผมเลื่อนหน้าลงมาบนเต้าที่อวบอิ่มหัวนมสีน้ำตาลของเคทนั้นบานขยายออกรองรับลิ้นของผมทันที ผมดูดสลับไปมาทั้งสองเต้า จนเห็นข้าวลงมานอนข้างๆโดยที่เธอนั้นเปลือยกายแล้วเช่นเดียวกัน ผมขยับตัวไปคร่อมตรงกลางของทั้งคู่ที่นอนเบียดกัน ถึงตรงนี้ผมดูดไปที่หัวนมสีน้ำตาลเข้มบนยอดเต้านมที่อวบใหญ่ของทั้งสองสาวสลับไปมา พร้อมเอามือไปบีบเคล้นนมของทั้งคู่ เสียงครางประสานของทั้งคู่นั้นดังประสานกันไม่หยุด ยิ่งผมเอามือทั้งสองข้างลงไปด้านล่างก่อนจะล้วงเข้าไปในรูหีของทั้งคู่พร้อมๆกัน ทำเอาสองสาวนั้นครางไม่หยุด จนไล่หน้าลงมาถึงข้างล่างหมอยที่ดกของทั้งคู่นั้นชุ่มฉ่ำไปหมด  ผมจูบสลับไปมาทั้งสองโคกหีแล้วฝังหน้าลงไปที่โคกหีของเคท พร้อมเอานิ้วล้วงไปที่หีของข้าว ทำเอาสองสาวนั้นร้องครางดังขึ้น เคทกดหน้าผมให้แนบไปกับโคกหีของเธอแน่น

ผมสนองตอบเธอทันที ยิ่งลิ้นไปแตะที่แตดเคททั้งครางออกมาไม่หยุดพร้อมส่ายตัวไปมา จนเธอดันหน้าผมให้พ้นจากโคกหีของเธอพร้อมบอกให้ขยับพ้นตัวเธอพอผมขยับตัว เคทพลิกตัวไปหาเพื่อนทันที ร่างของทั้งคู่ทาบกันสนิทตามด้วยริมฝีปากที่ทาบกันทันที ผมมองไปที่นมของทั้งสองสาวที่เบียดทะลักกันออกมาจนล้น เคทนั้นค่อยๆเลื่อนหน้าลงมาเต้าที่อวบใหม่ของข้าว เธอไม่รอช้าริมฝีปากของเธอนั้นอมไปที่หัวนมของเพื่อนสาวทันที  ข้าวแอ่นกายให้เพื่อนสาวนั้นเล้าโลมที่เต้าคู่งามสลับไปมา จนเคทเลื่อนหน้าลงไปด้านล่างเธอยกก้นขึ้นและปรายตามามองที่ผม   ซึ่งผมรู้ว่าเธอต้องการผม ผมเลื่อนไปด้านหลังเธอทันที ขณะที่เธอกำลังลงลิ้นกับโคกหีของเพื่อน

มือของผมลูบไปบนสะโพกที่สวยงามและขาวโพลน ผมไม่รอช้าฝังหน้าลงไปที่โคกหีเธออีกครั้ง สะโพกของเคทส่ายไปแต่เจ้าตัวยังเลียหีให้เพื่อนไม่หยุด จนผมเงยหน้าขึ้นเลื่อนไปมือไปจับที่เอวพร้อมขยับตัวเอาควยไปจ่อที่รูก้นของเคทก่อนจะค่อยๆดันควยเข้าไป เคทเงยหน้าจากโคกหีของข้าวแล้วร้องออกมา

"พี่รุตเบาๆหน่อย อูยยยย ซี๊ดดดดดดดดดด"

ผมเพิ่มความเสียวให้กับเธอขึ้นไปอีกโดยเอานิ้วล้วงเข้าไปในรูหีพร้อมเริ่มกระเด้า เคทเด้งรับทันทีอย่างชำนาญเพราะเธอโดนผมเย็ดตูดมาหลายครั้งแล้วตั้งแต่ที่เธอหลบแฟนเธอไปนอนกับผมที่กระบี่ แรงกระตุ้นมันมาจากข้าวที่เคทเห็นผมเย็ดตูดเพื่อนเธอเป็นประจำทำให้เธออดใจไม่ไหวที่จะอยากลอง และผมก็สนองตอบเธอได้อย่างที่เธอต้องการ   ผมกระเด้าอย่างช้าๆส่วนเคทนั้นก้มหน้าเลียหีให้เพื่อนจนข้าวไปถึงจุดหมายก่อน เธอจึงเงยหน้าขึ้นมาพร้อมกับส่งเสียงครางแทนข้าว จนผมเร่งจังหวะเย็ดให้เร็วขึ้นก่อนจะหลั่งน้ำกามเข้าในรูก้นเธอ เหมือนกับเธอที่เกร็งไปทั้งตัว

"โอ๊ยงานนี้เดินขาถ่างไปหลายวันแน่ พี่รุตเอาซะระบม"

เสียงของเคทนั้นบอกกับผมขณะที่เรากำลังช่วยกันล้างตัวในห้องน้ำ หลังจากที่เกมกามจบลงไปผมกับเธอปล่อยให้ข้าวนั้นนอนหมดแรงอยู่บนเตียงและชวนกันมาอาบน้ำ

"นิดหน่อยทำอย่างกับไม่เคย ไหนบอกว่าแฟนทำให้แล้วไม่แซ่บเท่าพี่ทำให้ไม่หรือ"

เคทไม่ตอบแต่ย่นจมูกให้ผมพร้อมใช้มือโอบคอผมให้ลงมาหา เราแลกจูบกันอย่างดูดดื่มอีกครั้ง เคทบอกกับผมเองว่าลองให้แฟนเอาประตูหลังแล้วแต่ลีลาของแฟนนั้นเทียบผมไม่ได้ เธอติดใจให้ผมทำมากกว่า ซึ่งมันเหมือนกับข้าวที่หลงในลีลาสวาทของผมจนถอนตัวไม่ขึ้น

4.คู่ขาของใหม่

เสียงครางของหยอยกับบุ้งที่ดังประสานกันนั้นดังไม่หยุด ทั้งสองสาวที่นั่งหันหน้าเข้าหากันเอามือยันไปบนพื้นเตียงพร้อมเด้งตัวเข้าหากันไม่หยุด ควยปลอมแบบ 2 หัวที่อยู่ในรูหีของทั้งคู่นั้นดูจะสร้างความเสียวได้อย่างมาก หยอยยิ่งเด้งเท่าไหร่บุ้งนั้นเด้งตามไม่หยุดตามด้วยเสียงครางชองทั้งคู่ที่ดังตามความเสียงที่ทั้งคู่กำลังได้รับ

"พี่ใหม่บุ้งจวนแล้ว"

"พี่ก็เหมือนกันโอ้วววว อีกนิดบุ้ง"

เสียงจากบุ้งถามไปที่ไอ้หยอยซึ่งมันตอบมาด้วยเสียงอันกระเส่าไม่แพ้กัน ผมนั่งดูตั้งแต่ต้นจนถึงตอนนี้พร้อมบันทึกภาพไปตลอด บทสวาทของสองสาวนี้ดุเดือดอยู่พอสมควร ตอนนี้ไอ้หยอยดูมันจะลืมเรื่องของมันกับหมอใหม่ไปแล้ว เพราะดูแล้วคู่ขาคนใหม่ของมันคนนี้จะตอบสนองมันได้อย่างดีและตอนนี้มันไม่ต้องจ่ายค่าตัวให้บุ้งแล้ว บุ้งนั้นเต็มใจที่จะเป็นกิ๊กส์กับมัน ไอ้หมอยมันจะหาเวลาหลบผัวมาตีฉิ่งกับบุ้งเป็นประจำดูเหมือนจะถี่กว่าช่วงที่มันเป็นกิ๊กส์กับหมอใหม่อีก ดูเหมือนทั้งคู่จะติดใจในลีลาสวาทของอีกฝ่ายกันจนถอนตัวไม่ขึ้น  จะมีบางครั้งที่ไอ้หยอยอยากให้ผมมาร่วมด้วยเพราะตัวมันก็ติดใจในรสชาติแบบเซ็กส์หมู่ ซึ่งบุ้งเองก็ไม่ปฏิเสธเพราะตัวบุ้งเองนั้นมากินกับผมเป็นประจำ ซึ่งเงื่อนไขไม่มีอะไรมากเหมือนผู้หญิงอีกหลายคนที่ต้องการให้ผมถ่ายรูปให้ ผมได้เสียวกับเธอและเธอได้รูปฝีมือผมไปขายมันก็วินๆทั้งสองฝ่าย

ถึงตอนนี้ทั้งสองสาวนั้นไปถึงจุดหมายกันแล้ว ไอ้หยอยจัดการดึงควยปลอมออกจากหีของมันกับบุ้งแล้วดึงตัวบุ้งลงมานอนกอด ต่างฝ่ายต่างจูบกันอย่างดูดดื่ม ก่อนที่บุ้งจะเป็นฝ่ายพลิกตัวลงมานอนบนเตียงข้างไอ้หยอย แต่สายตาของเธอที่มองมาที่ผม มันดูเชื้อเชิญอย่างมาก ผมเลยไม่รอช้าเพราะรู้ว่าบุ้งนั้นเป็นสาวไฟแรงสูงที่ถูกจุดติดได้ตลอด ผมเดินขึ้นไปบนเตียงแล้วลงไปนอนทาบบนตัวบุ้ง มือทั้งสองข้างขอเธอยกขึ้นมาโอบรอบคอและโน้มหน้าผมให้ลงไปหาเธอทันที ริมฝีปากของเรานั้นประกบกันสนิทพร้อมการแลกจูบกันอย่างดูดดื่ม บุ้งจับผมพลิกตัวให้ลงไปนอนหงาย ส่วนเธอนั้นอยู่ด้านบน บุ้งเลื่อนตัวขึ้นไปด้านบนเอานมมาจ่อที่ปาก ผมสนองตอบทันทีดูดสลับไปมาทั้งสองเต้าพร้อมกัดไปแรงๆ ทำให้บุ้งครางออกมา

"ซี๊ดดดด คนบ้ากัดเบาๆหน่อย"

แต่เธอยังแอ่นนมให้ผมเล้าโลมอยู่นานพอสมควร จนเธอเลื่อนตัวลงไปด้านล่าง ลำตัวผมถูกริมฝีปากและลิ้นของเธอไล้ไปทั่วจนไปถึงควยที่แข็งตัว บุ้งเอามือจับควยผมก่อนจะเอาปากครอบ เธอใช้ปากกับควยผมด้วยความชำนาญสายตาเธอเหลือบขึ้นมามองผมแถมจับมือผมให้ลงมาเคล้นคลึงที่นมของเธอไป ผมนั้นเริ่มครางแต่ครางได้ไม่นานไอ้หยอยที่นอนมองอยู่ได้ขยับตัวมาหาพร้อมก้มหน้าเอาปากมาประกบกับปากผมทันที ผมกับมันแลกจูบกันอย่างเผ็ดร้อนจนบุ้งเงยหน้าขึ้นจากควยผม และเลื่อนตัวขึ้นนั่งอยู่บนตัวผมมือของเธอจับควยที่ชุ่มน้ำลาย  มาจ่อที่รูหีแล้วหย่อยตัวลงไปทับจนหีเธออมควยผมมิดด้าม บุ้งเริ่มโยกตัวไปมาอย่างช้าๆ ส่วนไอ้หยอยมันลุกขึ้นมานั่งแล้วพลิกตัวหันไปทางปลายเท้าก่อนจะขยับตัวเอาโคกหีของมันมาจ่อตรงปากผม

ผมผงกหัวขึ้นมาเอามือข้างหนึ่งไปประจับเอวที่อวบหนาของมันส่วนอีกข้างไปจับเอวที่คอดของบุ้ง  ลิ้นผมกวาดเข้าไปในรูหีที่ชื้นแฉะของมันที แต่มันไม่ครางเพราะมันยื่นหน้าไปจูบกับบุ้ง พร้อมเอามือทั้งสองข้างนั้นเคล้นคลึงไปที่นมของบุ้งทั้ง 2 เต้า บุ้งแอ่นกายให้มันพร้อมโยกตัวไม่หยุด เสียงครางของทั้งสองที่ดังประสานกันนั้นฟังแล้วได้อารมณ์อย่างมาก จนเราทั้งสามคนไปถึงจุดหมายกันอีกครั้ง  เราทั้งสามคนจากลากันในตอนดึกผมไปส่งบุ้งส่วนไอ้หยอยกลับไปทำหน้าที่แม่ของลูก เราไม่ได้พูดอะไรกันมากเพราะรู้ดีว่าอีกไม่นานเราทั้งสามจะได้มาสนุกกันแบบนี้อีก

5.ครอบครัวหรรษา

ในอ่างน้ำวนขนาดใหญ่ พี่ชมพู่กับผัวพี่เปิ้ลกำลังนัวเนียกันอยู่อีกมุม ผัวพี่เปิ้ลนั่งพิงขอบอ่างตัวพี่ชมพู่นั้นนั่งตะแคงตัวบนตักผัวพี่เปิ้ลมือทั้งสองนั้นโอบรอบคอ ส่วนผัวพี่เปิ้ลนั้นกำลังใช้มือล้วงควักไปตามตัวของพี่ชมพู่ทั้งคู่กำลังแลกจูบกันอย่างดุเดือด  ส่วนผมกับหลินนั้นกำลังอยู่ในท่าเดียวกันมือผมข้างหนึ่งกำลังใช้นิ้วล้วงไปในหีของหลินส่วนอีกข้างนั้นเคล้นคลึงไปที่เต้านมอันอวบใหญ่ ส่วนพี่เปิ้ลนั้นทำหน้าที่ตากล้องอยู่ด้านบน จนผมกับหลินทนไม่ไหว หลินพลิกตัวหันหน้ามาหาผม มือข้างหนึ่งโอบไปที่คอผมส่วนอีกข้างจับควยผมไปจ่อที่รูหี เธอค่อยดันตัวจนหีอมควยผมมิดจึงเอามืออีกข้างมาโอบอบคอแล้วเริ่มขย่ม

ภาพที่เห็นทำให้พี่เปิ้ลนั้นคงอดไม่ไหว เดินลงมาในสระเข้าไปหาผัวตัวเอง ที่ตอนนี้จับตัวพี่ชมพู่พลิกตัวให้มานั่งหันหลัง มือทั้งสองนั้นเลื่อนขึ้นมากุมที่เต้านมทั้งสอง พี่ชมพู่ที่เจนจัดอย่างดีได้จับควยของผัวพี่เปิ้ลเข้าสู่รูหีทันทีแล้วเริ่มขย่ม พอพี่เปิ้ลไปยืนตรงหน้า มือทั้งสองของพี่ชมพู่โอบรอบสะโพกพี่เปิ้ลทันทีแล้วพี่ชมพู่ฝังหน้าลงไปที่โคกหีของพี่เปิ้ล ส่วนหลินนั้นขย่มผมต่อเนื่องเสียงครางของพี่เปิ้ลที่กำลังถูกลิ้นพี่ชมพู่สร้างความเสียวให้อยู่นั้นดูจะสร้างอารมณ์ให้กับหลินอย่างมาก เธอขย่มผมถี่และแรงขึ้นซึ่งผมนั้นเด้งตลอด จนเธอถามผมด้วยเสียงที่กระเส่า

"พี่รุตเปลี่ยนท่าเถอะ"

หลินพูดจบได้ขยับตัวลุกขึ้นยืนและหันหน้าไปที่ของอ่างพร้อมเอามือท้าวขอบอ่างทันที ผมจึงลุกขึ้นตามและไปยืนประกบด้านหลังมือจับไปยังเอวที่อวบหนา หลินนั้นแอ่นก้นยั่วยวนผมเต็มที่ซึ่งผมไม่รอช้าจับควยไปจ่อที่รูตูดแล้วดันเข้าไปทันที

"อูยยย พี่รุตเบาๆหน่อย แบบนั้นละคะ 2 รูเลยก็ได้"

เธอครางออกมาทันที ยิ่งผมเอานิ้วไปล้วงในรูหีสนองความต้องการของเธอ หลินนั้นร้องครวญครางออกมาไม่หยุด พวกเราไม่กังวลเรื่องเสียงเพราะคฤหาสน์หลังนี้เป็นเอกเทศจากรีสอร์ตที่อยู่อีกด้านหนึ่งไม่มีคนอื่นมาอยู่นอกจากเราทั้ง 5 คน จนบทรักของผมกับหลินสิ้นสุดลง หลังจากที่กลุ่มของพี่เปิ้ลไปถึงจุดหมายกันก่อนหน้า ผมเดินโอบเอวหลินขึ้นจากอ่างแล้วพากันเช็ดตัวและสวมเสื้อคลุมก่อนจะพากันเดินออกไปยังห้องโถงขนาดใหญ่ที่อยู่ติดกันเป็นห้องที่ตกแต่งอย่างหรูหราปูพรมอย่างดี พี่ชมพู่นั้นนั่งเบียดชิดแนบอยู่ผัวพี่เปิ้ลบนโซฟาตัวยาวทั้งคู่นั้นเปลือยกายไม่มีอะไรสวมใส่ ส่วนพี่เปิ้ลที่สวมเสื้อคลุมอย่างหลวมๆนั่งอยู่อีกตัวหนึ่งผมจึงพาหลินไปนั่งกับพี่เปิ้ล

"เป็นยังไงบ้างรุตอ่างน้ำวนของพี่"

"ดีครับจุคนได้เยอะดี ต้องมาบ่อยๆ"

พี่ชมพู่ถามผมด้วยน้ำเสียงที่ยั่วสวาทอย่างมาก ผมพูดพร้อมเอามือล้วงไปในเสื้อคลุมของพี่เปิ้ลเพราะเธอเอามือล้วงมาจับควยผมก่อน  อ่างน้ำวนนี้พี่ชมพู่พึ่งทำเสร็จไม่นานที่บ้านพักหลังใหญ่ของเธอที่พังงา เธอจึงชวนพวกเรามาสนุกกัน พอผมตอบเธอพี่ชมพู่นั้นยิ้มๆและหันไปจูบกับผัวพี่เปิ้ลต่อ ส่วนพี่เปิ้ลก็ดึงหน้าผมไปจูบเช่นกัน ทำเอาความรู้สึกของผมนั้นแปลกขึ้นมาอีกครั้งก่อนจะมามาพังงาครั้งนี้ผมเองก็เริ่มสับสนกับสถานะของครอบครัวพี่เปิ้ล ตอนนี้เหมือนพี่ชมพู่จะกลายเป็นเมียน้อยของผัวพี่เปิ้ลไปแล้ว ทั้งคู่ไปเอากันบ่อยมากและไปไหนมาไหนด้วยกันเป็นประจำ ซึ่งพี่เปิ้ลเองก็รับรู้แต่ไม่สนใจอะไร แถมหลินตอนนี้ก็มีสภาพเหมือนเป็นเมียชมพู่อีกคนด้วย พี่เปิ้ลกับพี่ชมพู่กลายเป็นคู่ขากัน มันเลยโยงกันมั่วไปหมด พี่เปิ้ลยังไปนอนกับเมียน้อยของผัว รวมไปถึงนอนกับหลินเมียของเมียน้อยของผัวตัวเองด้วยบางครั้งเป็นดนตรีไทยเซ็กหมู่ของทั้ง 3 คน จะไม่ให้เรียกครอบครัวหรรษาแล้วจะเรียกว่าอะไร

ถึงตอนนี้คู่ของพี่ชมพู่นั้นเลื่อนตัวลงไปนอนทาบกันบนพื้นในท่า 69 ต่างช่วยกันใช้ปากสร้างความเสียวให้อีกฝ่าย ส่วนพี่เปิ้ลนั้นก้มหน้าลงมาที่ตักและใช้ปากปลุกควยผมให้แข็งตัว ขณะที่หลินนั้นถอดเสื้อคลุมออกแล้วจับหน้าผมให้แนบไปกับเต้านมที่อวบอิ่ม ผมดูดสลับไปมาทั้งสองเต้าทันทีพร้อมกับกัดไปเบาๆ  จนควยผมแข็งตัวขึ้นมาอีกครั้งด้วยฤทธิ์ปากของพี่เปิ้ล ผมเงยหน้าขึ้นมาจากนมของหลินพร้อมประคองหน้าพี่เปิ้ลให้ถอนปากออกจากควย แล้วดันพี่เปิ้ลให้นอนหงายลงไปบนโซฟาก่อนจะลุกขึ้นยืน ผมหันไปมองหลินซึ่งหลินนั้นรู้ทันทีว่าต้องทำอะไร หลินก้มลงไปนอนทาบบนตัวพี่เปิ้ลหลังจากที่พี่เปิ้ลจัดการถอดเสื้อคลุมของเธอ ทั้งสองสาวนั้นแลกจูบกันทันทีมือของพี่เปิ้ลทั้งสองข้างยกขึ้นมาโอบรอบตัวหลินขณะที่หลินเริ่มไซร้ไปมาตามลำคอของพี่เปิ้ล

ผมหันไปมองคู่ของพี่ชมพู่ที่ตอนนี้ผัวพี่ชมพู่นั้นนอนหงายอยู่บนพรม ส่วนพี่ชมพู่ลุกขึ้นมานั่งหันหน้ามาทางปลายเท้ากำลังใช้มือจับควยผัวพี่เปิ้ลที่แข็งตัวเต็มที่จ่อไปที่รูก้นและหย่อนตัวลงมาก่อนจะเริ่มโยกตัวไปมาพร้อมเอามือทั้งสองยันไปที่พื้นส่วนผัวพี่เปิ้ลเอามือข้างหนึ่งมาจับเอวส่วนอีกข้างเอื้อมมาด้านหน้าเพื่อล้วงหี ผมจัดการถอดเสื้อคลุมตัวเองแล้วเดินไปยืนตรงหน้าพี่ชมพู่

"โม๊คให้ผมด้วย"

พี่ชมพู่ยกมือขึ้นจับควยผมรูดไป 2-3 ครั้งแล้วจับเข้าไปในปากทันที ลีลาการใช้ปากของเธอนั้นไม่เป็นสองรองใครทำเอาผมครางไม่หยุด จนผมแตกคาปากเธอ และในวันนั้นเราทั้ง 5 คนต่างเสพความสุขกันเต็มที่เหมือนทุกครั้งซึ่งตัวผมเองก็พร้อมที่จะมาร่วมเสียวกับครอบครัวสุขสันต์ครอบครัวนี้ด้วยความเต็มใจ

6.แฟนใหม่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

pui10000

pankea

ถึงเวลาที่ทุกคนจะอิ่มกับรสสวาทที่ปรนเปรอให้กันแล้วเหรอนี่ งานนี้รุตยังไม่มีใครเป็นเจ้าของชัดเจนก็คงหาสาวๆไว้เย็ดต่อไปเรื่อยๆ

rstyx

ถึงจุดนึงเวลาผ่านไป ทุกอย่าง ทุกคน คงมีจุดอิ่มตัว
แต่ก็เชื่อว่าคุณรุจคงไม่ชอบแบบผูกมัดและคงมีสาวๆ เข้ามาอยู่เรื่อยๆ แต่อาจจะไม่ได้ผาดโผนเท่าเก่า

ขอบคุณผู้เขียนสำหรับเรื่องราวดีๆ และจะคอยติดตามเรื่องต่อๆไปครับ

oddsk

po3026

ใครกันจะเป็นคนมัดหัวใจ นายรุตได้

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ใครกเคยกินกับคุณรุต ผมว่าต้องไม่มีอิ่มครับ อึดแบบนี้ใครก็อยากได้

kodzilla

Kuma_77

เสียดายที่ใกล้จบแล้ว รุตอิ่มไปอีดนานเลย เจอสาวๆหลายคนแบบนี้

Don

ซัดกันขนาดนี้ถ้าไม่อิ่มก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้วล่ะ

oui123

natt4556

อิ่มจนล้นแล้วแหละครับ แบบนี้

เยอะจน.... ::Bloody::

Xonmagic

ดีใจจัง ชอบเรื่องนี้ ตอนใหม่มาไวไวนะครับ

goft

motown

เมื่อถึงเวลาที่อิ่มตัว เราก็ต้องการแค่ใครสักคนที่อยู่ข้างเราตลอดไป