ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

G.A.Talk

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 08, 2020, 09:18:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Miracle Prince

โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีบ๊อยบ่อย  เจอตัวจริงแล้วค่อยว่ากันอีกที นัดเจอที่สาธารณะก่อน
Love your curves and all your edges
All your perfect imperfections

absolteone

อย่าปล่อยหลุดไปครับ

Drak555

kunkid

polka2012

มีโอกาสแล้วทั้งทีอย่าทิ้งขว้างให้เสียทีความเป็นชาย ::Fighto::

abfun

โอโห...มีโอกาสแล้ว...เป็นผม  เกิดเป็นเสือ ต้องขย้ำครับ อิอิ....ไม่หาโอกาสจัดไม่ได้แล้ว ครับลุยๆๆ

thelegendary29

แบบนี้ต้องลองเสี่ยงครับ

drof666

ส้มหล่นแต่ก็ควรจะระวังตัวไว้เหมือนกันเพราะสมัยนี้รู้หน้าไม่รู้ใจ คนน่ากลัวกว่าผี

chanky2007

รู้ว่าเสี่ยง แต่คงต้องขอลอง

....
ฝันที่มีโอกาสเป็นจริง ถ้าตกลงกับแฟนได้ก็คงดี

ขอบคุณครับ

คืออ่านจบแล้ว ถ้าต้องเลือกระหว่างฝัน กับ แฟน ... เป็นผม คงเลือกแฟนครับ เพราะถ้าไปแล้วรอบนึง โอกาสไปอีก น่าจะเป็นไปได้ แล้วอาจเกิดปัญหาระยะยาวได้
แต่ถ้าคนที่อยู่ด้วย ก็ไม่ได้จริงจัง แค่แชร์บ้าน ก็คงไปตามฝันครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

italy77

โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีบ่อยๆ จัดเลยครับ

qaznas

โอกาสมาก็ต้องรีบคว้าครับ

ododo

ทำบุญด้วยอะไรคับ อยากได้มั้ง

tantawanjames

ต้องลองครับตามหาความฝัน

than.ya

โอกาสแบบเน้นานๆ จะมีมาสักครั้ง  ::Fighto:: ::Fighto::

Kinga

มาขออยุ่ด้วยกันแบ 3p ไหมครับเนี่ย