ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คำคม คำขม

เริ่มโดย ManiEMf, พฤษภาคม 20, 2024, 05:31:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ManiEMf

คงเคยได้ยินหรือได้อ่านผ่านตามาบ้างนะครับว่า

ถ้าใจแคบ เรื่องเล็กก็กลายเป็นเรื่องใหญ่
ถ้าใจกว้าง เรื่องใหญ่ก็กลับกลายเป็นเรื่องเล็กไป

คำคมที่คมกริบเลยแหละ แต่นั่นเป็นคำคมแปลงที่ผ่านการดัดแปลงมาแล้ว เนื้อแท้ของคำคมชุดนี้ก็คือ

ถ้ามึงหนีบขาขมิบหีไว้ ควยเล็กแค่ไหนมันก็แน่นคับหีเหมือนควยใหญ่ๆนั่นแหละ

ถ้ามึงถ่างขาอ้าหีออกให้กว้าง ควยใหญ่แค่ไหนมันก็เย็ดเข้ารูหีมึงได้เหมือนควยเล็กๆ

ควยเล็กควยใหญ่ไม่สำคัญ ขอให้มีควยมาเย็ดหีมึงก็พอ มันสนุกด้วยกันได้

นี่แหละครับ คำคมของแท้ที่บรรดาสาวในวงการเย็ดเขาคุยกัน

หนูแบหีรอพี่แล้วจ้า มาเลยไวไว

มาค่ะพี่ หีหนูให้ความสุขความเสียวกับพี่ได้ทั้งคืนค่ะ

อูยย พี่ควยใหญ่จัง
มาสิคะ

พูดคุย หรือ เสนอแนะความเห็นได้นะครับ

shadowman28

จะใหญ่จะบานขนาดไหนถ้าของใหม่มันก็มัน

ManiEMf

อ้างจาก: shadowman28 เมื่อ พฤษภาคม 20, 2024, 07:12:07 ก่อนเที่ยงจะใหญ่จะบานขนาดไหนถ้าของใหม่มันก็มัน

ครับผม เข้าทำนองว่าเก่ามาจากไหนมาใหม่ที่นี่ นั่นแหละเน้าะ

::HoHo::