ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pueng15

แล้วกานต์จะทำอะไรอีก รอดมาได้แบบหวุดหวิด  ติดตามต่อไป

kingome

3hman

มาเร็วดีครับ ชอบเรื่องแบบนี้แหละ ตัวละครเทาๆ ใกล้เคียงความจริงดี

momosis

สุดยอดเลยครับผมชอบเรื่องนี้มาก ชอบแบบดาร์กๆ ปล.ไปอุดหนุน XO มาแล้วนะครับ

nobitakung

ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ เฝ้ารอคอยมานาน ตื่นเต้นทุกตอนเลยครับ

dwarf

ขอบคุณครับ..สำหรับท่านนักฆ่าหมายเลขแปด...นอกจากบทประพันธ์เรื่องนี้แล้ว...เรื่องอื่นๆ ผมก็ยังคอยเฝ้ารอคอยอยู่นะครับ

anigkanjana

มาติดๆเลย ชอบมากครับ มาเร็วๆอีกนะครับ

pp1659

ก่อนอื่น ขอบคุณมากค่ะที่เขียนมาให้ทีเดียว2ตอนเลยแต่ก็ทิ้งช่วงไปนานจนลืมไปแล้ว ยังน่าติดตามเหมือนเดิม สนุกมากค่ะ

Nu metal

กาน์จะโดนอะไรมั่ง น่าติดตามมาก ครับ 
ขอบคุณครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ เรื่องที่รอคอย และติดตามมา ชอบมากเลยครับ เนื้อเรื่องครบทุกรสเลย

s5e225b6

น้องเบลเเซ่บมากจริงๆครับ อยากเป็นอาร์ตเลย

schareon

รออ่านมานานมาก ชอบแนวนี้มากเลยครับ

TheWut

::Doubt:: มาแล้วอีกตอน...แต่จะหายไปอีกนานมั้ยนะท่านแอส

Tanut007

ทำไมชื่อตอนอาจจะมีคนเดือดร้อน ต้องตามดูกันต่อไปครับ
Darth Sidious

ppeak

น้องกานต์เปลี่ยนสไตล์ใหม่แบบนี้จะยิ่งดึงดูดหนุ่มๆ ให้เข้ามาหาอีกรึป่าวน้าาา รอติดตามคร้าบ