ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกเลี้ยงสาวร้อนรัก 1

เริ่มโดย Darkside_Erotic, ตุลาคม 17, 2020, 04:22:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bosshii

ชอบมากครับสำนวนการแต่งอ่านแล้วไหลลื่นดี แล้วก็ฉากที่บรรยายจิมิน้องคืออ่านแล้วได้อารมณ์ดีครับเห็นภาพมากๆ 5555555
ปล. ข้อ 2 ครับ พอมารู้ความจริงน่าจะลุ้นๆดีหน่อย

Tanaka Tanaka

อาจเป็นคู่เลสนะครับ อาบน้ำด้วยกันด้วย

PPBBA56

พริมรู้อยูาแล้วว่าต้องโดนจัดหนัก เลยชวนปลามาแบ่งเบาภาระ หรือปล่าว

ขาหื่น

ตกลงสอนลูกหรือสอนเพื่อนลูกนะ  เนื้อเรื่องปูไว้ดีมากครับ น่าติดตามมาก แต่ชื่อตัวละครดูเหมือนขัดๆกันนิดหน่อยครับ แม่แป้งลูกพริม เพื่อนกันชื่อปลาคล้องกับแม่แป้ง

minky way

คุณพ่อเตรียมกระจกแอบมองได้เนียนจริงๆ ว่าแต่น้องปลาตั้งใจหรือธรรมชาติ?

swss2511

โดนลูกสาววางแผนพาเพื่อนมารุมเสียวแน่

napakon

testman

ไม่ว่าจะตอบข้อไหม ถ้าเป็นแบบนี้ ไม่รอดแน่นอนครับบอกเลย

psm_mach

เรื่องนี้ตอนเดียวจบก็น่าเสียดาย เพราะมีทางต่อไปได้อีกเยอะ ผู้แต่งคิดถูกแล้วครับที่มีตอนต่อมา แต่ยังไงอย่าทิ้งเมฆให้หายไปนานนะครับ งานนี้ยัยพริมวางแผนแน่น่าจะอยากลองสวิง หรือไม่ก็พาเพื่อนมาหาประสบการณ์

เอี้ยเกี้ย

::Bloody:: ดูตามรูปการณ์แล้ว​ เหมือนต้องการมาลองนะ​ แต่จะชัวร์หรือเปล่าต้องดูกันไป

ziggy2

น้องปลาตั้งใจล่ะสิไม่รอดคุณพ่อแน่ๆ

865162

พาเพื่อนมาให้พ่อ ล่อเต็มที่ ไม่มีเบรค

johnyred59

ข้อ1เหมือนกันครับ เด็กม.ปลายสมัยนี้ชอบล่าแต้มอยู่แล้ว ยิ่งถ้าได้พ่อเพื่อนด้วยจะได้คุยกันสนุกปาก

Anawat Por

ข้อ 1 ครับ พริมกับปลาน่าจะคุยกันมาก่อนแล้วเลยอยากมาลอง แล้วทำเป็นแกล้งตีหน้าใสซื่อ

tomo64

ข้อ1แน่นอนอยากให้เพื่อนมีความสุขด้วย