ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 33 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 15, 2020, 10:49:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dj.bird

ขอบคุณครับ ที่เปิดร้าน อ่านตัวเต็มก็สนุกกว่าเดโม่แน่นอน ครับ

veget

ไปห้องวี ไม่ใช่คุยกับพี่โทนอย่างเดียวมั้ง คุยกับน้องชายพี่โทนด้วยแหละ

1819

wowww ยกแรก ครึ่งแรก ชูป้ายวิบวับไฟให้เจ้ามารน้อยแก้ม เลย สู้สุดใจขนาดยอมให้ระเบิดถ้ำทองอีก ดีนะเทพโทนไม่ใจร้าย ฝืนระเบิดถ้ำทองไป

หุๆ เจ้าหญิงน้ำแข็งมาให้ชื่นใจแล้ววว ร่วมทั้งดาว ด้วย แต่ ทั้ง3สาวยกเว้นแก้มยังไม่ เครียส์ใจ กับเทพโทนซะที เรื่องดาวคิดยังไง  แก้มมินต์ระหว่างที่่เทพโทนกลับไปอยู่บ้าน 2สาวก็ยังไม่บอกเทพโทนจ่กบุคลิคที่เปลี่ยนไป    แล้วมายัยบุ๊คอีก ต้องเป็นตัวแปรอะไรซักอย่าง แล้วทำไมบุกมาถึงห้องเทพโทนได้ หรือ จะเกี่ยวกับกลอฟ และ แชทที่ให้ดู
   เป็นการจบภาค3 ที่ ค้างคาใจอีกแล้ว  รีบๆๆๆ มาต่อภาค4 เร็วๆนะ อย่าปิดปรับปรึงนาน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

robertrobin

น้องแก้มเอาแต่ใจจริงๆนะเนี่ยมีวางยานายโทนด้วยทำเอาเกือบเสียงานเสียการกันเลย
ส่วนดาวกับมินต์ดูไม่ออกเลยว่ายังแข่งกันเรื่องเซ็กกับนายโทนอยู่ไหม เห็นยังดูหวงกางกันอยู่ สุดท้ายห้องVน่าจะเป็นคำตอบของคำถามเมื่อกี้ได้นะครับ555555 ระวังแห้งนะครับ

อ้าวมีหักมุมตอนจบด้วย ชุบมุนจริงๆเลยนะครับชีวิตของนายโทน 5555555 เหมาหมดร้านแล้วไหมเนี่ย

wink

บะหมี่สุริยะอร่อยสุดแล้วครับคนพระราม3สาธุจะรู้ดีเกี้ยวนี่สุดยอดมากอิอิพิเศษอิ่มยันเช้า 

mercuryzx

ต้องบอกก่อนเลยว่าผมมารอร้านเปิดทุกวันเลยคนับ (ไม่ได้เร่งนะ แค่อยากบอกให้แอดรู้ว่ามีแฟนพันธุ์แท้อยู่)
มิ้นท์ชวนเข้าห้องเนี่ยจะจัดหนักให้รึเปล่านะ  ::DookDig::

power1961

เพื่อนกอล์ฟ ผ่านช่วยแบบไม่รู้ตัว ดาวหายสงสัย มินต์มีเรื่องคุยห้อง V แก้มตามใจทุกอย่าง แต่อาจขาดความมั่นใจ ปมต้องใช้เวลาสลาย เข้าใจอยู่

aranami

เจ้าหญิงน้ำแข็ง ชวนเข้าห้อง V ซะแล้ว
ลุ้นว่าจะจัดเบาจัดหนัก

mercuryzx