ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิน ตอนที่ 2.1 ติดตามชีวิตยูอิ

เริ่มโดย Izuna, มกราคม 29, 2017, 08:20:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winds

แปลกดีครับ ไม่ค่อยเห็นงานแนวนี้ ออกแนวโดจินสินะครับ

nooy01

แนวพลังวิเศษแบบนี้ ชอบครับ จินตนาการตามเลย

rabbitbadboy

มันง่ายไปนิด อยากให้จินทำอะไร ยาก ๆ ขึ้นหน่อย ถ้าจะสนุก

warone07

แนวพลังพิเศษแบบนี้ชอบครับ แต่ดูเหมือนพระเอกจะมองโลกแง่ลบ จะมีนางเอกคนไหนมาช่วยเปลี่ยนแปลงไหมนะ

Woodty Say

nanzy153

รู้สึกว่าพลังจะไร้เทียมทานเกินไปครับ แต่ถ้าได้มาใช้ คงจะสุดยอดมากกก

asean

อยากใด้พลังพิเศษแบบนี้บ้างจัง จะเอาไปทำ...เยอะๆเลย แต่เหมาเองหมดนะ ไม่แบ่งใคร 555

kamic

น่าสนใจแฮะเรื่องนี้  เรื่องเสียวแบบข้ามมิติ

watcha keawpar

ชีวิตจริงถ้ามีพลังแบบจิน ก็คงดีนะครับ เรื่องเนื้อหาชวนไห้ติดตามมากครับ

toto65

ขอบคุณครับ  เป็นเรื่องราวของการจินตนาการได้ดีครับ  ชอบครับ

keng9955

yu_ei

ผมว่า พล็อต ใช้ได้แล้วครับ แต่เนื้อเรื่อง อาจจะรวบรัดไปสักนิดครับ

ที่เหลือก็เกลาๆนิดหน่อย ให้ มันสวยงามตามเนื้อผ้าครับ อิอิ ::Shy::

samwai

เป็นพล็อตเรื่องที่แปลกมากๆเลยครับ
นานๆทีจะได้เจอเรื่องแปลกแนวนี้

devilzoa

devilzoa