ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 12, 2018, 05:16:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aLIEz.

หยุดโลกจริงๆ คงไม่มีงานไหนเป็นแบบนี้แล้วแหล่ะ แต่จริงก็อยากได้มาครอบครองเหมือนกันน่ะ

civil2

แล้วอากาเนะโดนตัดสิทธิ์ไหมนั่น แต่ยังไงก็นะ หน้าตามีความสุขเชียว ><

youtome3

โอยยยย ไอเทมในตำนานที่่ชายทุกคนต่างโหยหาอยากได้มาครอบครองอิฉฉาวุ้ยยย

shevchenko55

สุดยอดไปเลย เอาให้ครบทุกประเภทกีฬาเลยนะครับ ฮาๆ

yellowmonkey

nagasata

รู้สึกฮ่าจริงครับ555555 อยากมีบ้างอยากทำอะไรแปลกๆอิอิ

nutza019

::Glad:: แนวหยุดเวลาที่ตัวหนังสือเยอะแถมอันเซ็นซะด้วย ว่าแต่สาวนักวิ่งนี่รักดีนะครับตอนต่อก้อน่าสนุก ปูเสื่อรอเลยครับ  ::Grimace::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

aholic

ทำไมเนื้อเรื่องแนวๆนี้ต้องเป็นคนหน้าตาแปลกๆทุกที่สิน่า

Uzumaki Naruto

แนวหยุดเวลาชอบมาก
แปลตอนต่อไปให้อ่านด้วยเถอะ

possionseul

มีแต่สาวๆ เด็ดๆ สุดยอดเลยนะในโอลิมปิคเนี่ย อยากะได้สักเรือนจัง

madopzapk26

ติดตามตลอดๆนะครับสนุกมากมายอยากได้บ้าง

picnick

ภาพสีสดเลย แนวนี้ไม่ค่อยเห็น ขอบคุณที่แปลครับ

iceiceice

tornaja2