ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Sonzai Shoushitsu! VRพาเพลิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 16, 2018, 10:45:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

ขนาดคนทำยังโดนเอฟเฟ็ค 555 มันส์พระเอกละงานนี้

akerue

ขอซื้อซักอันได้มั๊ย คงได้สวมทั้งวัน

panjun

bigakung01

spideer13

Gunitle

สรุปสุดท้ายคือคิดไปเองใช่มั้ย 5555 ขอบคุณมากครับผมมม รอเรื่องต่อไปนะครับ

aLIEz.

ปกติเจอแต่นาฬิกา อันนี้มาเป็นแว่นเลย ของใหม่ๆ

Anastasia Krichenko

xonlyseam

grigori00

แปลกดีแหะ ปกติจะเจอแต่แนวนาฬิกาหยุดเวลา เจ๋งดีครับ อยากรู้ว่าพระเอกจะใช้ยังไงบ้าง
ว่าแต่ลาซาด้ามีขายไหมครับ ฮ่าๆ

bomkungneo

มันไม่เหมือนvr มันเหมือนหายตัวมากกว่า

Sittipong Kengchai

koper2sunfad

นี่มันแนวใหม่ ไอเทมนี้นี่มัน rare S++++++ version Last boss ชัดชัด

ปล.แอบทายตอนจบว่าพระเอกฝันไปเอง นึกว่าจะเป็นแบบนี้ซะอีก 5555  ::Evil::

rains

แบบนี้แจ่มกว่าหยุดเวลาอีก ถ้ามีขายเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ

ขอบคุณที่แปลมาแบ่งปันกันครับ

livetimer