ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 21

เริ่มโดย เจตภูติ, มีนาคม 24, 2021, 01:57:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taka95

อ้าว กลายเป็นนางจะเล่นอาจารย์เสียเอง รอบนี้จะรับมือไหวไหมนะ อาจารย์เจต

pssbr

เมียเก่าเปิดศึกผัวเก่าแล้วคราวนี้

sunnyman

รู้สึก งง งง กับแผนรอบล่าสุด แต่จะครอยๆกลับไปอ่านอีกรอบนะครับ

Kitti bannkohchang

แล้วเจษฏาจะส่วคลิปไปทำม   ตอนนี้ก็เลยจะโดนเล่นงาน   เขียนได้สนุกมากครับ รอติดตามเลย

iammaa

แผนรอบนี้น่าจะกระตุ้นให้ทะเลาะกันหรือให้ฝ่ายนั้นระวังเพิ่มเป็นพิเศษละนี่

napakon

jackkie

งานนี้เริ่มยุ่งแล้วครับ​ พันกันน่าดู​ขอบคุณ​ครับ​ผู้​แต่​ง​ สนุกน่าตื่นเต้น​ติดตาม​ครับ

T-maesai

Montakan

testman

ส่งคลิปมาให้ แทนที่จะสำนึกบุญคุณ ดันจะไปแก้แค้นเขาอีก

แต่งานนี้ พี่เจษเราน่าจะรู้ทาง เดาได้อยู่แล้ว

เปอ ครับ

เหมือนจะมีใครสักคนที่พยายามช่วยเจษอยู่

sommchai

กับคนที่มาแอบดูอาจารย์เราควต้องเรียกมาปิดปากซะแล้ว

102030

ค่อยๆ ยุแยง แตกแยกก่อนค่อยรวบรวมสินะ

Chai Mas

รอบนี้ไม่รู้จะมีบุคคลลึกลับมาช่วยอาจารย์มั้ยนะ