ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก่อนจะถึงวัยทอง 1

เริ่มโดย Sukita, ตุลาคม 05, 2021, 06:33:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

เรื่องเริ่มต้นที่ ศาลากลางจังหวัดแห่งหนึ่ง คุณอัลญาศา หรือ อัล ข้าราชการสาวระดับ 9 จบโท รัฐศาสตร์ม.แถวๆท่าพระจันทร์เธอ มาทำงานที่นิร่วม25ปี จากตำแหน่งๆในอำเภอ ก้าวขึ้นสู้หัวหน้าใหญ่งานทั่วไประดับจังหวัดตำแหน่งเธอควบคุมงานทั่วไปของจังหวัด รองปลัดจังหวัดและผอ.กองงานทั่วไปคืองานเธอ การที่เธอมุ่งมาตรทำงานจนวัยปาเข้าไป49ปี แม้เคยเป็นสาวสวย แต่การมีตำแหน่งสูงเร็วเพราะพ่อแม่ก็จ้าราชการยศใหญ่ทำให้เธอจริงจังงานมากกว่าชีวิตส่วนตัว เคยมีทั้งตำรวจ ทหาร นายอำเภอ หมอ มาจีบเธอมากมาย แต่ก็ได้แค่คุยเพราะ คุณอัล ไม่มีเวลาให้ใครเลยสมัยสาวๆ
แต่วันนี้ชีวิตสาววัย 49 กลับเปลี่ยนไป เช้าวันศุกร์เดือน พย. อาการเริ่มเย็น ออดหน้าบ้านพักอัล ดังขึ้น "เอามาแล้วหรือน้องกัน" เด็กหนุ่มม.2เอาเสื้อผ้าที่คุณแม่ซักรีดมาส่ง อัลรีบหยิบเงินเงินออกไป เพราะวันนี้ต้องรีบใช้สูทจังหวัดใส่ขึ้นประชุมที่ยุ่งยาก อัลอาบน้ำเสร็จเลยใส่แค่เสื้อคลุมออกมาพบ กันเด็กน้อยที่แม่ใช้มาส่งเสื้อผ้า "สวัสดีครับคุณอัล ตื่นเช้ามาเลยครับ" "กันก็ตื่นเช้า แม่ปลุกมาส่งครับนิยังมืดเลยครับ" "จ้า เข้ามาทานอะไรอุ่นๆไหม น้องกัน" สาวใหญ่วัยแก่กว่าแม่กันชวน เด็กหนุ่มวัย14เข้ามาทานโกโก้ร้อน เธอรีบกดน้ำชงให้เด็กน้อย จนลืมไปเลยว่าใส่แค่เสื้อคลุมอาบน้ำทำให้ร่างผอมบางของสาวใหญ่ ทำนมหกออกมาให้เด็กน้อยได้เชยชม เจ้ากันรีบกุมเป้ากางเกงเพราะเห็นถึงจุกสีน้ำตาล พอเงยหน้าขึ้น สาวใหญ่ก็พอมองออกว่าเด็กน้อยเกิดอารมณ์ เพราะหน้าแดงจัด "กันดื่มสิ น้าอัลชงให้แล้ว" "ครับๆ" 6.30น. เด็กหนุ่มตัวแข็งรีบกระดกดื่มเครื่องดื่มโกโก้ลงคอ ขณะที่สาวใหญ่นั่งลงชงกาแฟ ในใจคิด (หนุ่มน้อยนิ สงสัยจะชอบเรา คิดไม่ดีกับเรา) กันกระดกดื่มจนหมด ก่อนดันแก้ววางที่โต๊ะ สายตาของกันยังมองที่เนินอก แบนๆของอัล ที่สาวใหญ่ทำเป็นไม่รู้เรื่อง แต่เธอก็คันหียิบๆตอนกันจ้องเนินอกเธอ "ผมขอเข้าห้องน้ำนะครับน้าอัล" "จ้ากัน" กันรีบวิ่งเข้าห้องน้ำชั้นล่างของบ้านเธอ เด็กหนุ่มล็อกประตู เจ้าห้องน้ำรีบงัดควยออกมาฉี่ สาวใหญ่เดินย่องไปเธอรู้ประตูไม้บ้านพักมัน มีรอยแตก สายตาอัลแนบไปที่ประตูบานเก่า ลำควยเด็กวัย14ถูกชักขึ้นลง ด้วยความเงี่ยนของเด็กน้อย อัลมองกันที่ชักว่าว ด้วยความคันหอยเหลือประมาณ และกันดันไปเห็นกกน.สีเทาตัวเก่าที่อัล แขวนทิ้วไว้ตอนอาบน้ำ กันเดินตรงไปหยิบ กางเกงในแล้วนำมาสูดดม "น้าน้าอัลจ๋า น้าอัลหอมจัง" ไอ้หนุ่มน้อยรูดดุ้นกล้วยจนหัวบานโร่ สาวแก่สดซิงอย่างอันถกเสื้อคลุมเอาปลายนิ้วชี้ขยี้แตดตาม น้ำหีไหลท่วมหน้าขาจนไปรอยใส (กันจ๋า น้องกันควยใหญ่ของน้าอัล) เธอคิดในใจ ปากพูดไป "กันถ่ายหนักหรือหนู" "ครับๆน้าอัล ขอเวลาแป๊บครับ" กันพูดไปมือหนึ่งจับ กกน.ดมอย่างสุดเงี่ยนมือหนึ่งรูดควยจินตนาการ ถึงหีของน้าอัลคนสวย แม้จะแก่กว่าแม่มันแต่น้าแกผมสวยผอม แถมดูแพงสมเป็นข้าราชการระดับสูงน่าค้นหา อัลเขี่ยแตดแดงตัวเองจนหมอยลุก เธอไม่ได้ช่วยตัวเองมาร่วม3เดือน เพราะภาระงานแต่สันนี้มาแอบดูเด็กหนุ่มว่าวแบบนี้ไม่เงี่ยนก็เกินทน พักหนึ่งเด็กน้อยก็มีน้ำสีจาวขุ่นไหลออกจากปลายควยหัวแดงออกมา อัลเลยรีบหนี ขึ้นไปจัดแจงแต่งตัว ก่อนหนุ่มกันจะออกมา หยิยเงิน400ที่วาง ที่โต๊ะทานเข้าและกล่าวลา "ไปแหละครัยน้าอัล ขอบคุณครับ" อัลให้เสียงรับจากชั้นบน "จ้า น้องกัน" เธอรีบลงมาที่ห้องน้ำ ด้วยอารมณ์เงี่ยน เธอมองคราบน้ำควยขาวที่พุ่งไปติดที่พนังโมเสสีฟ้า ที่กันลืมทิ้งไว้ ก่อนจะนำนิ้สไปป้ายมา ความเงี่ยนทำให้อัลต้องถลกกระโปรงขึ้น เอานิ้วมาดมคราบคาวและใช้สายฉีกน้ำล้างก้น ฉีดหี "อูยยยโอส กันจ๋า กันจ๋า" และไม่ถึง10 นาที อัลญาศา ก็น้ำหีแตกไปถึงสวรรค์ เธอเงี่ยนขนาดกลืนน้ำเงี่ยนเด็กหนุ่มที่นิ้วเข้าปากจนหมด เธอรีบขับรถไปทำงาน เมื่อถึงที่ทำงานอัล เธอคิดถึงหนุ่มที่เธอเคยคิดจะเป็นแฟน ที่สำคัญเขาบอกจะรอเธอเสมอเพราะอัลก็คิดว่าถ้า เขามามีอะไรกับเธอคงดีเพราะวันนี้เธอก็อยากควยอยากเสียตัว เลยโทรไป "อะไรอัล" "พึ่งตื่นหรือ" "อือ มีอะไรละ" "มาหาอัลหน่อยสิปู" "อัล ปูงานเยอะ รอปูแป๊บถ้าเดือนเคลียเสร็จจะรีบไปนะ" (เอาไอ้....นิ จะให้เอาดันเล่นตัวอีก คบมาจะ20ปีและบอกรักเสมอทำไม) อัลสาวใหญ่วัยทองคิดในใจ แต่ไม่พูด ส่วนปูคนที่รักอัลมาตลอด ก็ไม่เข้าใจเธอเพราะเขาอยู่ในช่วงทำงานเก็บเงิน ส่วนอัลดันเงี่ยนควย ไอ้ปูคงล้างชามไปเถอะโง่ขนาดนี้ "งั้นอัลจะรอปูว่าง" "จ้าๆถ้าว่าปูไปเลยนะ" "อือๆ" อัลตัดบท วางสายแบบงอนๆ เธอคิดในใจเมื่อกี่กูอมควยเด็กเย็ดเด็กไปดีกว่ารอมึง ไอ้....เอ๋ย
@

อาจขัดใจคนชอบเนื้อสมั่นนุ่มๆ แต่เนื้อสาวแก่เก็บวัยทองนิอบอุ่นซาบซานกว่านะ แถมแตกร่านง่ายกว่าเยอะ เป็นกำลังใจให้คุณอัลด้วยว่าจะมีสามีกี่คน และมาดูกันนายปูคนรักจริงต้องเลี้ยงลูกใครครับ ขอบคุณที่เป็นกำลังใจดีๆมาเสมอนะครับ

leopoldi

แนวนี้แปลกดีครับ เป็นกำลังใจให้

1819

นานๆเจอแนว สาวใหญ่กับเด็กน้อยสนุกๆดีครับ
ลุ้นให้อัลเปิดกับเปิดกับเจ้ากันก่อนเลยโทษฐานจุดประกายอยากเสียตัว
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::DookDig:: ก่อนจะถึงวัยทองก็เป็นวัยดอกทองก่อนก็ได้

swss2511

ชวนให้เอายังไม่มาให้เด็กเล่นดีกว่าแบบนี้

ืnininunu

แนวใหม่น่าสนใจครับ ช่วงก่อนจะโดนเย็นน่าจะมีการชวยเพื่อนสาวมาเลียหีก่อน

NEOONE_14

แนวสาวใหญ่กับเด็กน้อยมากช่วงนี้ ถือว่าทำออกมาได้อารมดีมากครับ

7946410

ผมมีเพือนสาว56ปี หุ่นดี เป๋นหม้ายลูก1 ผัวมีเมียใหม่ ตอนเธออาย30กว่า ครองตัวโสดถึงปัจจุบัน ยอมรับว่าเด็ดมากหอยฟิตแบสาวๆ เอามันเอาเก่ง อดยากมาหลายปี นัดเอากันทั้งวัน ไม่ต้องออกจากห้อง เสื้อผ้าไม่ต้องใส่ อยากเอาตอนไหนได้หมด เครื่องติดง่าย เอาได้ทุกรูแถมเยรสสดแตกในได้ อมเก่งในคาปากอุมกลืนน้ำ

nongfiat

ชอบมากเลยครับแนวสาวใหญ่เนี่ย