ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syoukaki] Egao no Tsukurikata เธอไม่เคยยิ้ม [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 02, 2018, 07:10:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ้างจาก: kaithai เมื่อ มีนาคม 02, 2018, 08:44:00 ก่อนเที่ยง
ถ้าตามชื่อเรื่อง How to Make a Smile
เจ้าหล่อนต้องยิ้มได้อย่างเต็มหน้า
โดยชายหนุ่มมาซากิ  ที่คงมีวิธีอันหลากหลายมาใช้ ชัวร์
(หาวิธีก่อน  ::Reader::)
อ้าว พระเอกอยู่ตรงนี้นี่เอง  ::ChuChu::

poloxz

ที่ไม่ยิ้ทเพราะเขิล สุดท้ายพระเอกรุกหนักได้อึ๊บ แล้วรอยยิ้มก็ออกมาเต็มที่ เพราะไม่มีอะไรให้อายกว่านี้แล้ววว

toto65

สงสัยจะมีรายการเสียวกันเกิดขึ้นแน่นอนล่ะครับ

พัดลม

หน้า 9-10 eng น่าจะแปลจากไวยกรณ์ ญี่ปุ่นผิดมานะ  ::Hmmm::

มันน่าจะเป็น "ผมคงไม่จำเป็นสำหรับคุณแล้ว"

หน้า 10 น่าจะเป็น "ผมคงไม่จำเป็นต้องมาหาคุณอีกแล้ว"

น่าจะประมาณนี่นะครับ
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

oakvanilla

โอ้โหวเนื้อเรื่องเข้มข้นมาก นี้นึกว่าอ่านการ์ตูนแนวรักปกติ

Saksuk Supsenee

ขอบคูณครับ ::Reader::

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่าย
แบน365วัน

P Eet ✦Diamond✦

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ มีนาคม 02, 2018, 08:40:07 ก่อนเที่ยง

เรื่องนี้ดีต่อความรู้สึก แล้วก็แคร์กันจริงๆ รักจริงก็ต้องแบบนี้ซิ ใช่มั้ยครับ  ::Ahoo::

ปล.ผมทำห้องการ์ตูนเก่า แยกออกมาให้แล้ว ทีนี้ไม่ต้องน้อยใจแล้วนะครับ ว่ารักที่อื่นมากกว่า  ::WooWoo::

Wow... Yayyyyyy !!!!  A million thanks na kha ...  ::Thankyou::  ::Thankyou::  ::Thankyou::  ::Thankyou::  ::Thankyou::
That's why I loveeeee our TOON Master...
You will always be one of my absolute fave TOON Master na... 
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: 

ต้องขอขอบคุณพี่เพชรที่ให้คำแนะนำหลายๆเรื่องเช่นกันครับ
ปล.ทำให้ผมต้องมาตั้งห้องการ์ตูนเก่าๆแยกออกมาเลย จะได้ไม่น้อยใจ

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

maxzader

::Doubt:: มันต้องทีความหลังอะไแน่ๆ นางเอกทิ้งปมให้อยากอ่านต่อไม่งั้น ผจ ร้านต้องมีส่วน !!

powerslamll

เรื่องราวชวนติดตามว่าจะจบยังไง น่าคิด ::Thinking:: ::Thinking::

keatmano

อ่านแล้วนึกถึงเรื่องจักรพรรดิจีนองค์หนึ่งที่พยายามทำทุกอย่างเพื่อให้สนมสุดที่รักของตัวเองคนหนึ่งยิ้ม ... ถึงขนาดทำให้ต้องเสียเมือง ราชวงศ์ล่มจมไปเลย ... รู้สึกว่าจะเป็นสมัยก่อนเลียดก๊กเสียอีก .... เพื่อผู้หญิงสวย ๆ แล้ว พวกเราเหล่าหนุ่ม ๆ ทั้งหลายย่อมยอมทำอยู่แล้ว  ::HoHo::

ฝ่ายสาวเจ้ารักผู้ชายแล้ว 55 นับว่าความพยายามของหนุ่มน้อยไม่เสียเปล่า ... ยังไงก็ตาม ต้องขอบคุณเจ้าของร้านและเพื่อนในการประสานงานคราวนี้ ... ชอบแนวนี้ครับ  ::Thankyou::

นานๆเจอเรื่องแนวนี้ รักจริงหวังแต่ง ทำเพื่อเธอโดยเฉพาะ  ::WooWoo::

nano1234

สงสัยเจ้าหนุ่มของเราจะโดนเจ้าสาวร้านกาแฟจู่โจมก่อนแน่เลย

Alongkorn'z

ลายเส้นสวยครับ ขอให้จบแบบแฮปปี้นะ 55555  ::Shy::

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

Sodemacom107

จบเป็นแฟนกันแน่นอนน สาวเจ้าน่าจะยิ้มได้แบบเต็มปาก

Just_Oneman

กลัวจะจบแบบหักมุมจริงๆ ผู้หญิงที่ไม่ยิ้มแบบนี้เหมือนจะมีปูมหลังที่เจ็บปวดมากๆ ขอติดตามชมนะครับ

wender_111

เปิดมาเป็นสาวดุ้นแล้วฝ่ายชายโดนทะลวงแทน แฮ่ ไม่ใช่ละน่าจะจบแบบจากสาวนิ่ง ๆ เป็นสาวฮอตก็เป็นด้ายยยยยย
แฟนตูนเลิฟฮินะ