ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 6 เปลี่ยนศัตรูให้กลายเป็นมิตร

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 25, 2017, 03:57:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lucifer99

นางเอกเรามาแล้ววว รอคู่นี้อยู่นานละ อิอิ ขอบคุณครับ

savana911

จากรู้สึกไม่พอใจ แต่ด้วยห้วงจิตสำนึกทำให้รู้สึกดี ทำให้จากเกลียดกลายเป็นชอบได้ ชอบการดำเนินเรื่องราวครับ ค่อยสร้างให้ตัวเอกมีความเก่งขึ้นเรื่อยๆ ไม่ลืมที่ยับยั้งช่างใจตนเอง เพื่อหลีกเลี่ยงกับปัญหาที่จะเกิดขึ้น 

yu_ei

ฮั่นแน่ จะมาหลอกว่า หลิวคงใกล้เสร็จป็อดอีกไม่นานสินะครัช ผมว่า ถ้าให้ผมเดา ต้องเป็นน้าวิไลก่อน เพราะไง ก็ก็มีใจอยู่แล้ว เพียงแต่ ไม่สบโอกาสเท่านั้นเอง แต่มีบทของหลิวบ้างก็ดีครับ ดูจะเงียบๆ เหงาๆไปหน่อย ถ้าไม่เกริ่นเรื่องบ้าง

ปัณณทัต ชอบมาก

manxxx

ดีนะครับที่ป๊อดมาช่วยวิไลทัน ไม่งั้นเสร็จไอ้เชิดแน่ๆเลยครับ ได้มิตรมาเพิ่มทั้งแม่และลูกเลย ถือว่าช่วยแม่ยายนะป๊อด

tanee

sotimez

จากหน้ามือเป็นหลังมือซะแล้วแม่ลูกคู่นี้ ปลัดขิกช่างน่ากลัวยิ่งนัก

ponchan80

สองแม่ลูกเสร็จไปเรียบร้อยแล้ว คุณหลิวเป็นคนต่อไปสิ

633sqd

God25

peat

AssSin01

tp3660

taton

ถึงสองแม่ลูกจะร้ายกับป๊อดยังไง แต่สุดท้ายคงเห็นความดีของป๊อดและยอมรับในตัวป๊อดแล้ว ยินดีกับป๊อดด้วยจริงๆ  ::Shy::