ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nishizawa Mizuki] House-Sitting with Kanae-san ผัวเผลอแล้วเจอกัน [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 01, 2020, 06:23:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

สรุปความสันพันเป็นไงกันแน่ เป็นพี่-น้องกันเหรอ ดูแล้วพัวน่าจะกลับมาเจอพอดี

เอาน่าอย่า่งน้อยก็ได้ฟิลกะพี่สาวละถึงเขาจะงอกก็เถอะ

piratss

แอบเอากันจะมีคนมาเจอมั้ยนะ

เกินคาดสามีรู้เห็นด้วย เมียก็สบายตัวเลย

gfthebc

น่า​จะ​มี​อะไร​กัน​ทุก​ครั้ง​ที่​มี​โอกาส​นะ​ครับ​ แล้ว​อาจจะ​ได้​ลูก​เลย​ก็​เป็นไปได้​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ คาด​ไม่​ถึง​เลย​ครับ​ว่า​เป็น​การ​รู้​เห็น​เป็น​ใจของ​สามี​ด้วย​ อนาคต​อาจจะ​กลาย​เป็น​3pก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​

vigo

ยังงอยู่พ่อหนุ่มน้อยนี่น้องใครกันน้องผู้หญิงหรือน้องสามีถึงไกดแอบมากินกัน

อ้าวดันเป็นสามีรู้เรื่องแต่ชู้ดันงง

bunhelupu

แอบได้กันทุกวันแน่

หักมุมซะงั้นน

TZONE

ถ้าคุณผัวไม่กลับมา พี่สะใภ้ได้โดนกันยาวๆ เลย

Edit: อ่าวเอ้ย คุณผัวเป็นใจซ่ะงั้น แล้วจะแอบทำเพื่อ...

siwapol55

คิดว่าคงทำกันจนท้อง แล้วนางก็คงไปหลอกสามีว่าเป็นลูกของทั้งคู่แน่
ขอบคุณมากครับ
อึ่งมาก ที่สามีรู้ความจริงอยู่แล้ว หรือเป็นแผนการเล่นสนุกของคู่สามีภรรยานี้กันนะ

heromomo

ทำไมถึงเรียกพี่สาว งงนะแต่ต้องดูให้จบ

Edit ทำไมถึงรู้กันหรือว่าเป็นแผนของสามี

thai4id

แบบนี้ทางโล่ง ได้เพลียทั้งวันแน่ๆ

อ้าว ไหงรู้กันหมดแบบนี้
อะไรๆ ก็กู

skycnx27

ไม่แน่ผัวอาจจะรู้เห็นเป็นใจกับเมียก็ได้

doujin

มันคงไม่มีการหักมุมอะไรมั๊ง ก็คงจัดกันไปตลอดจนกว่าสามีจะกลับบ้าน ... เจ้าหนุ่มนั่นก็เหมือนเซ็กส์ทอยมีชีวิตเนอะ

อือม์ สามีที่ดีของภรรยาแบบนี้ต้องเป็นแบบนี้นี่เอง ... เซ็กส์ทอยจริง ๆ