ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "การเริ่มต้น" (EP.1)

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 27, 2017, 03:59:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

LeLa

เจอแบบนั้นเข้าไปมันก็สมควรจะแค้นล่ะครับ จากสิงห์fc

zaaar65

เนื้อหาเช้มช้น  แก้แค้นได้โหดดีครับ 

winnythepooh

รักแท้ ไม่มีจริง

อ่านแล้วก้อติด จนต้องนั่งลุ้นว่าเมื่อไหร่ตอนต่อไปจะมาซักทร ::Shower::

exsoldier

อื้อหือออ โหด ค่อด พยาบาลตัวน้อยจะโดนอะไรป้ะเนีย่ยยยยยย    ::Horror::

Korakot Tawaytibhongs

แหม ถ้าเปลี่ยนบทซาตานเป็นท่านท้าวยมราชก็ดูเป็นไทยๆหน่อนนะ ผมว่า

Pong Pan

สนุกๆจริง มีฉากบู๊ด้วยครับ
หมอฟางจะโดนเปล่านี้

Nepkcal13

ภาพในหัวคิดว่าสิงห์จะเป็น Ghostrider ซะแล้ว ว่าแต่เหตุการณ์พยาบาลจะเป็นยังไงบ้างนะ

ss24p

ตอนใหม่มา จำไม่ได้ ขอย้อนมาอ่านใหม่นะครับ พลังไม่ธรรมดาเลย น่ากลัวมาก

digitalz

แนวแอคชั่น ผสมกับแนวลึกลับ ชวนให้น่าติดตามครับ

Nattanan Tst

สงสารสิงห์จังคนดีๆต้องมาเจอกับเรื่องแบบนี้ ขอรอดูการไล่แก้แค้นเอาให้สาสมเลยนะครับ ::Fighto::

Ke2l3e2oS

เรื่องชวนติดตาม แถมเลือดสาดกระจาย

tontonton