ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...16 แค่ประชด?

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 21, 2018, 05:51:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nondon

เปลี่ยนอารมณ์เป็นดราม่าบ้างแต่ยังจบแบบ happy ending ครับ รอลุ้นว่าตอนหน้าจะมีดราม่ากับวัชต่อไหมหรือว่าจะเพิ่มความเสียวจากเรื่องสุดเสียวในอดีตของนากับวัช

smuity

กลัวนาจะติดใจเองซะแล้ว ที่ผ่านมาเหมือนนาจะโดนขอร้องหรือบังคับ แต่มันอาจสร้างจุดเปลี่ยนในใจเธอไปแล้ว

wolfeyes

ต่อไปนาจะแอบเป็นกิ๊กกับเจหรือเปล่าในเมื่อติดใจเจขนาดนั้น หรือสามีจะเปิดไฟเขียวให้

hnarii

ตอนแรกก็วาเหมือนจะประชด แต่ดูๆ แล้วน่าจะไม่แล้วหละเป็นส่วนที่ชอบลีลาเด็ดๆ มากกว่าแต่สิ่งหนึ่งที่ยังเชื่อนาอยูคือ นาน่าจะรักสามีของตัวเองากกว่าอะไรทั้งหมดดด...ดด ลุ้นคนต่อไปดีกว่าาา

sthanya

ถึงตอนนี้น่าสงสารนา แต่ก็ดีจะได้สลัดเจไปด้วย

oddsk

สิ่งเติมเต็มมันเริ่มมากขึ้นเรื่อยๆ ต่อไปจะเป็นใครมาเติมเต็ม

bigzaba

kenwin

นายังรักนายเจอยู่แน่ๆ
เพราะเป็นรักแรก
แต่จะติดใจหรือเปล่า ไม่รู้

รูปประกอบได้อารมณ์มาก สวยครับ
ตรงตามเนื้อหาจนไม่รู้ว่าแต่งเรื่องแล้วหารูปประกอบ หรือแต่งตามรูป
แต่ไม่ว่าแบบไหนก็ได้อารมณ์มากครับ

bondinlove

ลุ้นให้นาติดใจเจแบบเป็นชู้กันลับๆไม่บอกสามีแล้วให้สามีแอบตามมาเห็นเองอะไรประมาณนี้เรื่องจะเสียวยิ่งขึ้นไปอีกขั้นเลย 555

biggiggog

งานนี้เหมือนน้องนาจะล้ำเส้น
แกล้งประชด แถมยังปิดบังกันอีก
ถ้าวัชไม่หลุดพูดออกมา
ไม่รู้น้องนาจะหยุดตอนไหน
คิดแล้ว...เสียวแว้บเลย ::Touchy::
ขอบคุณมากๆครับ

panax

รับรู้ความจริงก็ดีนะครับ  จะได้สบายใจกัน เปิดเผยกัน
เคลียร์กันไปเลย ไม่งั้นคงจะหึงหวงกันตายเลย

beang555

อยากรู้จังคับว่าคนต่อไปจะเป็นไง สงสัยต่อไปคงมีกฎต้องให้นั่งดูด้วยแน่เลย

Vvvvvvvvvvvv

เริ่มรู้สึกสงสารพระเอกยังไงก็ไม่รู้ นาก็เริ่มที่จะล้ำเส้นขึ้นไปเรื่อยๆแล้ว กลัวว่าพระเอกจะเสียนาไปจัง

ข้าจะแทงเจ้า

นึกว่าจะมีดราม่าแบบว่านาเริ่มติดเซ็กส์จนต้องมีคนมาระบายไปเรื่อยๆ แต่จบด้วยความที่เข้าใจกันก็ดี ชีวิตคู่มีหลายอย่างที่มาเติมเต็มไม่ใช่แค่เรื่องเซ็กส์อย่างเดียว ถ้าจะผิดก็คงผิดด้วยกันทั้งสองฝ่าย ฝ่ายสามีเป็นคนให้เมียเริ่มมีอะไรกับคนอื่นด้วยการยั่วผู้ชาย ส่วนฝ่ายภรรยาก็ปล่อยอารมณ์ความต้องการจนชนะความรู้สึกผิดชอบต่อสามีจากที่เคยใส่ถุงก็ให้ สดแตกใน จากธรรมดาก็กลายเป็นล้ำเส้น แต่จบแบบนี้ก็มีความสุขด้วยกันทั้งสองฝ่าย ผมก็ลุ้นสุดๆกลัวว่านานางเองของเรื่องจะเจอถ่านไฟเก่าแล้วกู้ไม่กลับซะแล้ว

.........+2 money ::Glad::
เป็นอีกคอมเมนที่อ่านแล้วยิ้ม

Dragoo

หวานปนขม แต่ทำให้เข้าใจกันมากขึ้น
หลากหลายอารมณ์มากเรื่องนี้
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too