ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...16 แค่ประชด?

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 21, 2018, 05:51:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kornthep Ngamaschariyakul

เหมือนนาจะบอกไม่หมด น่าจะมีไรมากกว่านี้

kiratwice

blackjack

::WowWow::  ว้าว จบตอนได้ดีมากครับผมลุ้นตลอดว่าตอนนี้มันจะออกมาแบบไหนแล้วก็จบลงด้วยดีซึ่งผู้เขียนก็คิดตอนจบได้ดีมากขอชมครับประทับใจงานเขียนนี้จริงๆ ส่วนที่บอกว่าตอนต่อไปนี่จะขอไปเอาตัวละครเก่ากลับมาร่วมก่อนนี่ผมไม่รู้ว่าจะเป็นใคร แต่ถ้าในความคิดผมผมว่าเฮียทรมีความน่าสนใจกว่าชัยเพราะว่ากับชัยนาโดนแตกในคงจนเบื่อแล้วแต่กับเฮียทรนี่น่าสนใจมาก ถ้าผู้เขียนยังไม่ได้เริ่มต้นเขียนผมขอแนะนำเฮียทรนะครับน่าสนใจดี สุดท้ายนี้ขอบอกว่าสุดยอดครับงานเขียนชิ้นนี้ ทั้งการวางโครงเรื่องทั้งคำที่ใช้ในการเขียนไม่ธรรมดาจริงๆ ขอบคุณครับ

........+2 money ::DookDig::
น่าจะจบภาคแต่เด้วไรต์คงเวอร์ไพร์อะไรแน่ๆ

ultrasonic

คิดว่าหนูนา จะกู่ไม่กลับซะแล้ว  ::HoHo::
จบแบบนี้ก็ยังรับได้...
ให้กิ๊กเก่า ยสตน  ::Ajark::

ponggunyuki2527

เจอเรื่องแบบนี้บางทีมันก็เจ็บแหะ ถ้าบอกกันก่อน มันก็อาจจะไม่เป็นแบบนี้นะ

outsider

บางทีsexจากคนที่มีอะไรกันครั้งแรกก็ทำให้รู้สึกดีนึกวาบหวามกับความหลังได้ จริงๆแล้วที่บอกว่าไม่ได้รู้สึกแล้วน่ะจริงรึเปล่า แค่ประชดคงไม่ทำให้เกิดอะไรแบบนี้ขึ้นได้ เอาใจช่วยชีวิตคู่นะครับใจเย็นๆค่อยๆคุยกันไป อย่างน้อยก็เพื่อลูก

Tula Boonyarang

ผัวเก่าก็มันส์ผัวใหม่ก็ดี
นานี่โชคดีจริงๆ

jeditay

ก้อดีนะที่ยังคิดได้ ไม่งั้นมีปัญหายาวแน่

nakin007

คลายปมซักที อ่านสามตอนหลังที่ผ่านมาบอกตรงๆว่าลุ้นไปกับตัวละครมากครับ โดยเฉพาะนาที่มีคาแรคเตอร์ที่มีสีเทาๆ อ่านแล้วนึกถึงการ์ตูนญี่ปุ่นแนว NTR เลยครับ ขอบคุณนักเขียนมากๆครับที่แต่งเรื่องให้ติดตามผลงาน

มหภาค

นามีพัฒนาการทางอารมณ์ที่จัดจ้านขึ้นมากเรื่อยๆ น่าติดตามสุดๆ

johas heskin

bailin

แผนแตกเลยคุณนา อดีตแฟนเก่าคงทำให้เสียวไปอีกนาน

teenee4you

สุดท้าย ก็ ลุ้นไปอีกตอนนึง วัชนาาจะมอบความสุขให้นาเต็มที่เลยอะ มากว่าคนอื่นที่ผ่านมา

diaby

เป็นบทที่หักมุมแบบคาดไม่ถึงที่ทำได้ดีครับ มีเนื้อหาแบบนี้แทรกบ้างก็ดีครับ แต่อย่ามากเกินไป เพราะนิยายอีโรติกใครๆก็ตั้งใจมาอ่านบทเสียวกันทั้งนั้น แต่ควรมีเหตุมีผลบ้างอย่างที่ท่านผู้แต่งทำอยู่ ทำให้อินและได้อารมณ์มากครับ อยากเสนอแนะให้มีบทที่นาออกไปยั่วคนแปลกหน้าที่จวนเจียนจะเสียตัวแต่รอดมาได้ น่าจะตื่นเต้นดีครับ

........+2money ::HoHo::
แนวชอบแว่นเลยนะนี่ รอดเฉียดฉิวๆอะ

thmaysa2016

เป็นบุญ ของช่างวัช จริงๆ ผัวเมีย ประชดกันแบบนี้