ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดอกไม้ปลายปืน

เริ่มโดย assasin008, กรกฎาคม 15, 2015, 05:08:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

manpopa963

ขอบคุณครับ ได้อ่านไปรอบแต่หาในเว็บนั่นไม่เจอ มาอ่านในนี้เอา ฮะๆ

cuffs 112

เหมือนจะมีบางช่วงที่หายไปนะครับแต่สนุกมากครับ

16439jack

ชอบเนื้อเรื่องมากครับ ขอบคุณท่านนักฆ่าหมายเลขแปดที่แต่งเรื่องดีดีออกมาให้อ่านครับ

coaxseungri

ขอบคุณนะคะ ชอบมากเลยยย ฮือออ

SNGOT

ย้อนตามมาเก็บส่วนที่หายไปจากเวบnovel008ของท่านแอสเลยครับ แหะๆ

Herb Sloth

yoot2499x

Athiphan Leksisuep

นิยายดีน่าติดตามคับน่าจะมีตอนยาวหรือภาคพิเศษ

Qtaro Qtaro

น่าอิจฉานายบอลจังครับฟาดหมดทั้งสามคนเลย สุดยอดจริงๆ

manas

สามสาว สามแบบ เก็บหมด ขอบคุณนะครับ

Nightfairy Happy Sometime

อ่านกีทีก็ฟินเป็นพญาเทครัวเลย

hunsoo

สุดท้ายก็เก็บเรียบทั้ง 3 คน

toremo23

ขอบคุณครับ ที่นำผลงานดีๆลงมาให้อ่านกัน นะครับ 

Eldy CR

ชอบการบรรยายของผู้แต่งครับ ได้อารมณ์ดีมาก ยังหวังว่าจะได้ติดตามผลงานอีกเรื่อยๆนะครับ

swroman

กลับมาอ่านอีกรอบ ยังได้ฟิวส์เหมือนเดิม ::Shy::