ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...42 กลกามของเสือร้าย

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 24, 2018, 09:53:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phuwarin

ไม่อยากให้ถึงตอนจบเลยครับ กำลังมันส์ นาคงไม่คิดเหมือนกันว่าจะถึงจุดนี้ แต่คุณสามีคงต้องทำใจและยอมรับ ตอนนี้ชอบมากครับ

ppptttmmm

YoRHa2B

รอติดตามเรื่องใหม่นะครับ คงคึดถึงเรื่องนี้อยู่เหมือนกัน

Anan Saidakhot

ในที่สุดสิ่งที่กลัวว่าเสี่ยจอมจะเล่นลูกไ้ม้สกปรกๆกะทั้งคู่ก็มาถึงแต่ไม่ใช่ให้ลูกน้องมารุมแต่กับเป็นปาร์ตี้เซ็กแทนเดาอนาคตของนาและสามีไม่ออกจริงๆว่าจะผ่านเรื่องเลวร้ายครั้งนี้ไปได้ยังไงในเมื่ออีกฝ่ายเป็นผู้มีอิทธิพลขนาดนี้หวั่นใจแทนจริงๆ

Mafee CHick

นาไปไกลแล้วนะครับสามีก็หิงไม่จริงนะนั่น

ฟูราน

Farewell

ตกลงน้องดาวดีหรือร้ายกันแน่

หนูนาโดนยา น่าจะเตลิดไปไกล จนกว่าฤทธิ์ยาจะหมดนั่นล่ะ

ผมว่าสู้กับผู้มีอิทธิพลคงต้องตามน้ำไปก่อน อาจจะแกล้งเลิกกัน แล้วพอเสี่ยจอมเบื่อ ปล่อยตัวนา ค่อยกลับมาคบกัน แต่นาคงจะช้ำแล้ว ไม่ก็นิสัยเปลี่ยน ผมนี่เดาทางไม่ถูกเลย

tarapong

น้องดาวจะมาแบบจริงใจหนืออาจเป็นแผนของเสี่ยจอมอีกก็ได้ ลุ้นๆ ขอบคุณ​ครับ​

piyaked

ทั้งเสียวทั้งเศร้า อารมณ์มันปนเปจนไม่รู้จะบรรยายยังไง เข้าใจความรู้สึกของสามีน้องนาเลยครับ

sebastien.vaynard

มาแล้ว สงสัยสามีของนาจะเจอแผนยุให้แตกเข้าละ

chaitya

deedew

สนุกตื่นเต้นเหมือนเดิมครับ สมกับการรอคอยจริงๆ